PDA

View Full Version : [JX] Điểm tiềm năng tự động cộng max 20 điểm khi vào môn phái

dongahchu
19-08-14, 09:19 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Ảo quá , nên mình muốn train từ đầu để kiếm điểm kỹ năng khi lên cấp .
Ai biết sửa ở đâu không . Cảm ơn :D

dongahchu
19-08-14, 11:34 AM
up !!!!!!!!!!!!!!!!!
Các cao thủ đâu ạ . Cho mình hỏi với :(

jayle289
19-08-14, 12:34 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Ảo quá , nên mình muốn train từ đầu để kiếm điểm tiềm năng khi lên cấp .
Ai biết sửa ở đâu không . Cảm ơn :D

Không phải cao thủ trả lời đc hok :-"
Mà "điểm tiềm năng tự động cộng max 20 điểm" là sao, có lộn vs điểm kỹ năng k? Nếu kỹ năng thì:
Vào .lua NPC môn phái đó: kiếm chùm nào mà AddMagic... vd: AddMagic(275,20) - số 20 chuyển về 1 or 0

dongahchu
19-08-14, 01:22 PM
Không phải cao thủ trả lời đc hok :-"
Mà "điểm tiềm năng tự động cộng max 20 điểm" là sao, có lộn vs điểm kỹ năng k? Nếu kỹ năng thì:
Vào .lua NPC môn phái đó: kiếm chùm nào mà AddMagic... vd: AddMagic(275,20) - số 20 chuyển về 1 or 0

Mình nhầm với kỹ năng :D

Sau khi mình vào môn phái thì các điểm kỹ năng tự max như thế này luôn :(
Cụ thể là sửa ở phần nào bạn ?

cgalaxy
19-08-14, 09:35 PM
Mình nhầm với kỹ năng :D

Sau khi mình vào môn phái thì các điểm kỹ năng tự max như thế này luôn :(
Cụ thể là sửa ở phần nào bạn ?

vãi cả nhầm lẫn , muốn như VNG thì chép cái này vào
NPC tiếp dẫn môn phái ko add sẵn skill (thư mục cho vào script\global\, file cho vào server\settings\ )