PDA

View Full Version : [JX] cần giúp về sv linux

hoanhpv92
17-08-14, 04:19 PM
Mình đang muốn cho online sever mà mãi k làm được... bác nào thiện chí có thể team giúp em với được không... lục mấy bài ở topic thì bị xóa hết rồi.... chỉ cần online người khác vào chơi chứ k cần web iếc gì hết.... bác nào thiện chí có thể chỉ giúp em với được không

greentears
17-08-14, 05:23 PM
trình chưa đủ thì đừng nên mở online . . . lời khuyên chơn thành . . . :-"

hoanhpv92
17-08-14, 05:55 PM

online cho bạn bè chơi thì cần gì phải trình ???;));))

yoken9x
17-08-14, 06:05 PM
Mở cho bạn bè chơi thì cần mấy trình?

PepSiBoy
17-08-14, 06:46 PM
Mình đang muốn cho online sever mà mãi k làm được... bác nào thiện chí có thể team giúp em với được không... lục mấy bài ở topic thì bị xóa hết rồi.... chỉ cần online người khác vào chơi chứ k cần web iếc gì hết.... bác nào thiện chí có thể chỉ giúp em với được không

nếu mở cho AE bạn bè chơi cho vui không lợi dụng thu phí thì mình giúp dc. chứ mà hút máu thì ko. lâu rùi mới trợ lại với JX Pri. mà tốt nhất nên mở qua hamachi đi. chứ đừng mở bằng port lagg lắm. nếu tối nay khoảng 9 hay 10 giờ rảnh thì mình team cho
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> sever mình lúc trước nè. bỏ lâu lắm rùi.

hoanhpv92
17-08-14, 06:51 PM
nếu mở cho AE bạn bè chơi cho vui không lợi dụng thu phí thì mình giúp dc. chứ mà hút máu thì ko. lâu rùi mới trợ lại với JX Pri. mà tốt nhất nên mở qua hamachi đi. chứ đừng mở bằng port lagg lắm. nếu tối nay khoảng 9 hay 10 giờ rảnh thì mình team cho
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> sever mình lúc trước nè. bỏ lâu lắm rùi.

ok bác... bác mở qua port đc cho em thì tốt... đến công ty chỉ việc chơi.... bạn bè em nó cũng gà mấy cái này... liên quan đến ip hay gì gì nó chịu k biết đâu .... em muốn mở máy chủ ở nhà để đi đâu cũng chơi đc .. bh mở online ai chơi đâu... có chơi ngta chơi bản tình trong thiên hạ của vng còn hơn

yoken9x
17-08-14, 07:12 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

taoaccts13
18-08-14, 05:21 PM
ủa sv linux mở qua hamachi đc hả