PDA

View Full Version : Hướng dẫn Hắc ám!

hoahn14
16-08-14, 02:51 PM
Bạn nào có khó khăn cứ post lên,chứ mình ít online nên không có thời gian inbox hết!

Lệnh GM thì:
/gm addexp:2000000000
/gm addyuanli:99999999
/gm addmoney:99999999
/gm addxianhun:99999999
/gm changemaxhp:99999999
/gm changegongji:99999999
/gm setvip:4
/gm goonmount:1
/gm addpet:1
/gm callpet:0
/gm joincamp:1
.........còn nữa để mà cái txt chứ nhiều quá

-Pack zt và unpackzt

Cái này các bạn chạy scanversion xong thì languagetool.exe sẽ được run sau đó hiện 1 cái bản cmd cứ để nó load 1 chút rồi nó sẽ tự động chạy cái file swf lên như trong hình
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Dùng winrar 5.0 để giải nén ra
File down: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
PASS: 123321

+Sửa chat lỗi dính chùm không có dấu cách

Mở index.swf

sửa Actionscript

public static function createTextFiled(param1:DisplayObjectContainer = null, param2:String = "", param3:int = 0, param4:int = 0, param5:uint = 16777215, param6:Boolean = true, param7:Boolean = true, param8:Boolean = false, param9:int = 0, param10:int = 0, param11:Boolean = false, param12:int = 12) : CustomTextField
{
var _loc_13:* = new CustomTextField();
_loc_13.x = param3;
_loc_13.y = param4;
_loc_13.selectable = false;
_loc_13.autoSize = TextFieldAutoSize.LEFT;
var _loc_14:* = new TextFormat(FontManager.font, param12);
_loc_14.color = param5;
_loc_14.letterSpacing = param9;
_loc_14.leading = param10;
_loc_14.bold = param11;
_loc_13.defaultTextFormat = _loc_14;
if (param1 != null)
{
param1.addChild(_loc_13);
}
if (param8)
{
_loc_13.wordWrap = true;
_loc_13.multiline = true;
}
if (param7)
{
_loc_13.filters = [FiltersManager.getInstance().glowFilter];
}
if (param6)
{
_loc_13.htmlText = param2;
}
else
{
_loc_13.text = param2;
}
return _loc_13;

+Sẽ update tiếp......

congatimo
16-08-14, 05:32 PM
Bạn nào có khó khăn cứ post lên,chứ mình ít online nên không có thời gian inbox hết!

Lệnh GM thì:
/gm addexp:2000000000
/gm addyuanli:99999999
/gm addmoney:99999999
/gm addxianhun:99999999
/gm changemaxhp:99999999
/gm changegongji:99999999
/gm setvip:4
/gm goonmount:1
/gm addpet:1
/gm callpet:0
/gm joincamp:1
.........còn nữa để mà cái txt chứ nhiều quá

-Pack zt và unpackzt

Cái này các bạn chạy scanversion xong thì languagetool.exe sẽ được run sau đó hiện 1 cái bản cmd cứ để nó load 1 chút rồi nó sẽ tự động chạy cái file swf lên như trong hình

File down: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
PASS: 123321

+Sẽ update tiếp......
thank anh đã share :D \:D/\:D/\:D/\:D/

--- Chế độ gộp bài viết ---

hoahn14
16-08-14, 06:14 PM

--- Chế độ gộp bài viết ---

PASS:123321 NHÉ
Diễn đàn CLBGAMESVN thành lập từ năm nào ? (2005)

ckiuk
16-08-14, 06:21 PM
file lỗi rồi bác ah. ko đòi pas mà lỗi

hoahn14
16-08-14, 06:26 PM
dùng winrar 5.0 nhé
Vĩ lãnh tụ nào vĩ đại và là bậc nhất của Việt Nam ? (gợi ý câu trả lời: Ho Chi Minh)

khuek8b
16-08-14, 07:14 PM
ko biết ai đã dùng được chưa, những share cái này đã mã hóa action flash rồi,còn việc pack thì dùng cái share free cũng pack dc,pack sẽ chạy lỗi, còn cái này mình nghĩ nếu anh ko hướng dẫn thì ko pack lại đc đâu, còn tools pack thự sự ko lỗi nó là bản khác, khi pack sẽ ko bị lỗi rèn thần binh,tìm bảo,..., hóng clip hướng dẫn :D
còn pack ngon thì e cũng pack dc rồi, tuy nhiên e ko dùng cái này

hoahn14
16-08-14, 08:08 PM
ko biết ai đã dùng được chưa, những share cái này đã mã hóa action flash rồi,còn việc pack thì dùng cái share free cũng pack dc,pack sẽ chạy lỗi, còn cái này mình nghĩ nếu anh ko hướng dẫn thì ko pack lại đc đâu, còn tools pack thự sự ko lỗi nó là bản khác, khi pack sẽ ko bị lỗi rèn thần binh,tìm bảo,..., hóng clip hướng dẫn :D
còn pack ngon thì e cũng pack dc rồi, tuy nhiên e ko dùng cái này

Đó do file packageconfig aayx share thiếu thôi!cái này mình chỉ muốn bảo mật nên mới encrypt actionscript!cái này chỉ mã hóa vui thôi chứ như bạn thì decrypt nó dễ mà.

w1499
16-08-14, 09:23 PM
Bác nào có cách xóa trằng db ko ạ

watamela
16-08-14, 09:42 PM
Chả biết có dùng được ko, thanks vì tinh thần chia sẻ :):):):):)

kenpro7777
17-08-14, 12:09 AM
Thanks chủ top hóng típ hàng update của chủ topic :)

trung135
17-08-14, 12:39 AM
Mình đã cài scanversion và languagetool (Đường dẫn cài đặt mặc định là C:\Program File) nhưng chỉ hiện 1 cửa sổ của scanversion, còn cái languagetool khi cài xong, có hiện lên 1 cửa sổ xong bị tắt ngay.

Không rõ là thiếu gì mà không hiển thị cửa sổ của languagetool ?

hoahn14
17-08-14, 09:09 AM
Mình đã cài scanversion và languagetool (Đường dẫn cài đặt mặc định là C:\Program File) nhưng chỉ hiện 1 cửa sổ của scanversion, còn cái languagetool khi cài xong, có hiện lên 1 cửa sổ xong bị tắt ngay.

Không rõ là thiếu gì mà không hiển thị cửa sổ của languagetool ?

Đã nói bản aayx share thiếu as!down ở iopq đi!

accelan006
17-08-14, 09:58 AM
iopq có cần acc để down không bác :D

congatimo
17-08-14, 10:40 AM

anh cho em xin cái link down được không ạ

hoahn14
17-08-14, 01:06 PM
iopq có cần acc để down không bác :D

Có bạn!!!!
Vĩ lãnh tụ nào vĩ đại và là bậc nhất của Việt Nam ? (gợi ý câu trả lời: Ho Chi Minh)

kenpro7777
17-08-14, 02:15 PM
Chủ topic có thể cho mình xin cái link bên iopq được ko chủ top mình search ko thấy X_X

BeeZone
17-08-14, 04:49 PM
Link down của thớt unrar ko có 2 cái như hướng dẫn nhỉ

Cái này các bạn chạy scanversion xong thì languagetool.exe sẽ được run sau

trung135
17-08-14, 05:54 PM

Chi mình xin link download ở iopq. Mình tìm không thấy ở đâu cả.
Hoặc bạn gửi cho tập tin bạn đang sử dụng cũng được.

Thanks !

ckiuk
17-08-14, 10:34 PM
bác nào cho t xin ljnk scanversion và languagetool dc ko

hoahn14
18-08-14, 12:06 AM
bác nào cho t xin ljnk scanversion và languagetool dc ko

CLBgame có vài bạn up rồi mà
Làm phép tính sau để cho ra kết quả: 1 + 1 x 2 = ? (gợi ý câu trả lời: 3)

trung135
18-08-14, 12:36 AM

Bạn đã giúp thì giúp cho chót dùm đi.
Upload bộ full pack và unpack file zt cho mọi người, chắc file nén bộ đó khoảng vài MB đến chục MB là cùng. Có mất nhiều thời gian upload lắm đâu

BeeZone
18-08-14, 01:35 AM

Link die hết rồi bạn...Có thì reup dùm với..tks

steven_one
18-08-14, 01:37 PM
bài hướng dẫn ko có 1 chút giá trị nào cả, tools thì mã hóa, sao load dc xml mà pack,fix chát thì sửa giá trị như chủ topic nói cũng ko fix, mình ko tin là sửa Spacing đó mà dùng dc :D, có chăng sửa chỗ khác chữ ko bgio là chỗ đó
có vẻ chủ topic chỉ muốn show là chính rồi sell chứ ko phải hướng dẫn

trung135
18-08-14, 01:56 PM
bài hướng dẫn ko có 1 chút giá trị nào cả, tools thì mã hóa, sao load dc xml mà pack,fix chát thì sửa giá trị như chủ topic nói cũng ko fix, mình ko tin là sửa Spacing đó mà dùng dc :D, có chăng sửa chỗ khác chữ ko bgio là chỗ đó
có vẻ chủ topic chỉ muốn show là chính rồi sell chứ ko phải hướng dẫn

bạn test cách fix spacing rồi à.
con hắc ám này có vẻ khó khăn nhỉ, mò qua bên iopq với ayxx thì chả biết mò mẫm ở đâu vì toàn chữ giun dế X_X khổ vãi

steven_one
18-08-14, 03:09 PM
bạn test cách fix spacing rồi à.
con hắc ám này có vẻ khó khăn nhỉ, mò qua bên iopq với ayxx thì chả biết mò mẫm ở đâu vì toàn chữ giun dế X_X khổ vãi

mình test rồi, thay cả font size lên to lên , nó chỉ hiện thỉ ở chỗ khác chứ ko phải khung chát

saodzi
18-08-14, 04:11 PM
Thớt này lập ra chắc chỉ để show hàng rồi bán thôi

dvbetrayal
18-08-14, 06:59 PM
tại sao thớt phải share cho các thánh nhỉ (:|
toàn thánh mà đi hóng là sao ;;)

steven_one
18-08-14, 07:41 PM

thế lập thớt làm gì nhỉ :D, thà để im còn hơn

trung135
18-08-14, 07:48 PM

Topic lập ra ghi rõ là SHARE chứ đâu phải ai đó lập ra mà xin xỏ, tại sao lại gọi là đi hóng nhỉ.

Hại não với những comment kiểu này thật :-@

dvbetrayal
18-08-14, 08:53 PM
Topic lập ra ghi rõ là SHARE chứ đâu phải ai đó lập ra mà xin xỏ, tại sao lại gọi là đi hóng nhỉ.

đọc kỹ hướng dẫn trc khi sử dụng, chữ SHARE chỗ nào thế ? hay có vấn đề đọc và hiểu :(|), ah mà có nói gì dính đến thím ko mà thím nhảy dựng lên thế 8-|

advd42
18-08-14, 09:58 PM
Trữ ký của bạn ấy nói lên tất cả các bạn ko phải cãi nhau mần chi: Thảo luận tools,source game các loại xin inbox,dịch thuật game giá rẻ