PDA

View Full Version : [KT] shark 2 phi phong siêu thần đại thánh

namk020
15-08-14, 09:29 PM
hôm nay mình sé hướng dẩn các bạn add 2 phi phong đại thánh và siêu thần vào tiền trang nha:

bươc 1; tải <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ve giải nén xog copy theo đường dấn :gamesever>setting>item>001>aquip>ganegal>copy vao

bước 2: tải <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> giải nén copy theo đường dấn :KIẾM THẾ> image>item>equip>copy vào xog

bước 3:cái nay là cho 2 phi phong đó vào shop tiền trang nek: tải <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> giải nén xog copy theo đương dấn: gamesever>setting>copy vao xog bật sever vào game thướng thức

ak nhớ đồng bo clien với nha chúc các bạn thành công[-O<:))

na.ilusm89
15-08-14, 09:54 PM
gamesever\setting\item\001\equip\general\mantle.tx t Chứ ko phải gamesever>setting>item>001>aquip>ganegal>
image update vng mới nhất có sẵn rồi khỏi thêm
=)) thêm vào tiền trang Shop Phi Phong tiền trang ở mục setting/shop

mrkutepro
16-08-14, 12:15 AM
Bạn post vào Script thì đúng hơn, bài này sao gọi là Releases dc=((

chaulenba
24-08-14, 06:53 PM
hôm nay mình sé hướng dẩn các bạn add 2 phi phong đại thánh và siêu thần vào tiền trang nha:

bươc 1; tải <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ve giải nén xog copy theo đường dấn :gamesever>setting>item>001>aquip>ganegal>copy vao

bước 2: tải <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> giải nén copy theo đường dấn :KIẾM THẾ> image>item>equip>copy vào xog

bước 3:cái nay là cho 2 phi phong đó vào shop tiền trang nek: tải <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> giải nén xog copy theo đương dấn: gamesever>setting>copy vao xog bật sever vào game thướng thức

ak nhớ đồng bo clien với nha chúc các bạn thành công[-O<:))

Tải về ra file exe báo toàn virus win 32, ko phải file nén.

Faker
24-08-14, 07:58 PM
bước 4:Thank chủ topic đã chia sẻ hàng cho mọi người

vuongkim
28-08-14, 06:16 PM
bác cho em hỏi ngu 1 tý.đồng bộ client là thế nào hướng dẫn đc thì càng tốt..em mới sử dụng máy tính lên không biết nhiều lắm :))..

anhnhianh
29-08-14, 07:12 PM
tks cho thớt cái. mặc dù thớt share thiếu rất nhiều cái foder shop chỉ để làm cảnh chứ trong đó ko có add phi phong gì vào hết =)) spr thì sai hình ảnh . vào game ko hiện nếu ko khai báo update05.pak =))

p/s : lần sau có share thì xem lại kỹ rồi hãy share nhá chứ đừng share thế này tội newbie lắm =))

hitlezan
02-02-16, 10:00 AM
bác ơi có thêm danh hiệu như vô song chí tôn k ạk . link die r up lại dùm e đi

vuduymanh
02-03-16, 08:23 PM
share sang link khác đi bác
link kia die ko tải dc

hitlezan
11-03-16, 09:30 PM
up, link die r bạn ơi :">:">$-)$-)