PDA

View Full Version : [JX] Cần các bác giúp unpack giùm cái hình lúc đăng nhập và chọn nhân vật trong JXVNG

Zin Kull
13-08-14, 10:30 PM
Em đang cần 2 cái hình lúc đăng nhập và chọn nhân vật trong JX VNG.
Bác nào giúp em unpack nó ra với nhé!
Em xin chân thành cám ơn

photuong1994
20-08-14, 03:33 PM
Em đang cần 2 cái hình lúc đăng nhập và chọn nhân vật trong JX VNG.
Bác nào giúp em unpack nó ra với nhé!
Em xin chân thành cám ơn

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Mình chỉ biết unpack ra xong không biết pack nó lại thành file pak. :(

mtnhocksock2
21-08-14, 12:58 AM
cho mình cai file spr đi bạn
.................................
...............

bincute1
21-08-14, 12:33 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

đây gọi là gì nhỉ ~~. " đẳng cấp là đây " :x

photuong1994
21-08-14, 12:59 PM
đây gọi là gì nhỉ ~~. " đẳng cấp là đây " :x

Mình chỉ đang học hỏi thôi, có mấy cái có thể bạn biết mình chưa biết. Mình làm đến đó không biết làm sao pack nó lại thành file pak để thay đổi giao diện.

yoken9x
21-08-14, 05:23 PM
unpack được à thế inbox facebook tôi nhờ unpack mấy file này với nhóe mà nói trước là cơ chế mới vinagame :((

mtnhocksock2
21-08-14, 11:42 PM

cho mình cái file spr này đi bạn

photuong1994
22-08-14, 09:18 AM
cho mình cái file spr này đi bạn

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

mtnhocksock2
22-08-14, 01:07 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

sao ra hoàn mỹ kiếm hiếp chư không phải tri kỷ tương phùng bạn ?

bincute1
22-08-14, 02:10 PM
Mình chỉ đang học hỏi thôi, có mấy cái có thể bạn biết mình chưa biết. Mình làm đến đó không biết làm sao pack nó lại thành file pak để thay đổi giao diện.

thì mình mới nói đẳng cấp là đây mà :x
mình còn chưa unpak dc file nữa kìa ~~