Đăng nhập

View Full Version : [KT] Up Lại [Share Linux 1358 Việt Hóa]

__Jie__
09-08-14, 11:56 PM
Không phải của mình thấy nhiều bạn pm hỏi trên máy còn thì reup luôn ;))
Link Gốc : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Một Link bao gồm PAK và Config của Mụ Toại

Link mediafire: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Chả có gì đóng góp thôi share sv này.

Thông tin:Bản 1358 việt hóa

Lỗi bug:Còn rất nhiều:Các bạn tự fix.Dùng được cái nào thì dùng.
DeMo:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Download:
Patch bao gồm 3 file. Setting.pak,script.pak và ui.pak Các file khác sử dụng bản share của nghichtu91 là được

Hướng dẫn cài đặt có thể xem tại đây:

Bản linux gốc có thể xem tại đây

Have Fun
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Nếu có động tới miếng ăn của ai đó thì thông cảm nhé.

253569
10-08-14, 03:56 AM
tky jieeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee eeeee

anhnhianh
10-08-14, 08:32 AM
lai cho 1 phát :>:>:>:>:>

Hãy viết tên miền đầy đủ của clbgamesvn ? (gợi ý câu trả lời: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

trungjx
11-08-14, 10:00 PM
ai có cái túi tân thủ full xho xin với , tks

BMK
11-08-14, 10:09 PM
sahre luôn paysys không vậy bác

nghichtu91
11-08-14, 10:11 PM
ai có cái túi tân thủ full xho xin với , tks

tại sao bạn ko tự viết, tại sao bạn ko tìm trong box script ...
đừng nói là không biết ...... :)

--- Chế độ gộp bài viết ---

sahre luôn paysys không vậy bác

paysys thì có mấy thánh share rồi mà ........................................

linhhonbs
11-08-14, 10:29 PM
Hehe >> e có pasys ở đâu đó chả rõ nữa :))......................<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Có cái paysys ở 1 diễn đàn gì gì kiếm thế 2 gì gì đó ở china gì gì đó :3
chắc ngon hơn >> có file REadMe.txt ===><b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

anhcuong8490
12-12-14, 01:29 AM
thớt ơi mình đào mộ cái , cho mình xin link đầy đủ bản cài đc không, sang bên top của bác Nghichtu cũng thiếu Clent

VNGameZoneVN
14-12-14, 05:36 PM
có sv nào hoàn thiện hơn không? sao giờ kiếm thế ảm đạm thế này.

__Jie__
14-12-14, 05:58 PM
Như thế nào gọi là hoàn thiện.
Hiện tại không ai có bản hoàn thiện đâu bạn à.
Mỗi người chỉ dev theo ý mình và config được cho là ổn nhất đối vs mỗi cá nhân

taoaccts13
16-12-14, 02:57 PM
Sao link die rồi ko down đc, ai có link khác ko

vipbk
16-12-14, 02:59 PM
Sao link die rồi ko down đc, ai có link khác ko

Link vẫn bt nha bạn
(Mediafire | Linux_TranToai.rar | 19.99 MB)

taoaccts13
16-12-14, 03:08 PM
Link vẫn bt nha bạn
(Mediafire | Linux_TranToai.rar | 19.99 MB)

Link down sv và client ấy anh :D

Server:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Patch:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

techonevn
16-12-14, 08:14 PM
đẫ tạo nhân vật ok nhưng vào Kỳ Trân Các mua vật phẩm không được nó báo là "đang xử lý...Vui lòng chờ" để quài vẩn hiện chư vậy không đc phải tắt game mở lại mói bt được lỗi đố là lỗi gì proo giúp e với

techonevn
16-12-14, 08:50 PM
Khu Đồng thì mua không được bao vui vui lòng chờ quài vây ai fix dùm e đi...:(( Khu Đồng Khóa th mua dược

__Jie__
16-12-14, 08:51 PM
Khu Đồng cần paysys xịn để load nhé

techonevn
16-12-14, 11:36 PM
Bác Jie có không share mình với :((