PDA

View Full Version : [Gunny] Ai có bản gunny 2 nào ít lỗi cho tớ

taospamtiep
08-08-14, 04:33 PM
Mạo muội hỏi là newbie nên làm sao cũng bị lỗi nên muốn ai có thể config hết rồi up lun không

Cái Data Source thì tên máy thì để tớ vô tớ đổi thành tên máy tớ . còn backup thì tớ làm cũng đc . up lên tớ đow về sài

bảng nào tạm bợ thôi chưa config cũng đc tớ mò có Resource + flash + Source càng tốt tớ mò lun 1 thể .
muốn tìm hiểu cái gì đó phải mò từ trên xuống dưới

tớ nghĩ tớ config đc rồi

cho tớ GunnyII cái gì liên quan tới cho hết

hoalong1120
08-08-14, 05:00 PM
Vâng, cái tên nói lên tất cả, rất ý nghĩa :))

taospamtiep
08-08-14, 05:40 PM
Vâng, cái tên nói lên tất cả, rất ý nghĩa :))

>:D< chỉ có bạn nói chuẩn

bạn có gì góp ý không.

nguyenvanmt
08-08-14, 08:34 PM
Mạo muội hỏi là newbie nên làm sao cũng bị lỗi nên muốn ai có thể config hết rồi up lun không

Cái Data Source thì tên máy thì để tớ vô tớ đổi thành tên máy tớ . còn backup thì tớ làm cũng đc . up lên tớ đow về sài

bảng nào tạm bợ thôi chưa config cũng đc tớ mò có Resource + flash + Source càng tốt tớ mò lun 1 thể .

tớ nghĩ tớ config đc rồi

Dùng bản này đi bạn:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

mobile810
08-08-14, 09:15 PM
Dùng bản này đi bạn:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

giúp mình cài gunny với bạn , mình pm nick yahoo bạn rồi đó

nguyenvanmt
08-08-14, 09:53 PM
giúp mình cài gunny với bạn , mình pm nick yahoo bạn rồi đó

Mình không thấy ,bạn để lại yahoo mình pm lại cho

mobile810
08-08-14, 09:57 PM
Mình không thấy ,bạn để lại yahoo mình pm lại cho

trunghieu123
08-08-14, 10:36 PM

tớ nghĩ tớ config đc rồi

(:| cậu là newbie thì có liên quan gì đến người khác
Cậu thích bản ngon tự mà lấy công sức ra mà làm trời trời,đã xin lại còn xin có gì cho xin tất 8-x
CÒn nếu không biết lấy công sức ra mà làm thì lấy tiền ra mà mua=P~
Ai hơi đâu mà làm xong share cho cậu,

minssu
09-08-14, 07:42 AM

taospamtiep
09-08-14, 08:58 AM

ờ cậu với tớ giống nhau đấy :D

Tớ thì xin thì phải xin hết chứ :)) mà tớ config gần tạm bợ rồi mà lỗi file bomb mới ác chứ ai có full cho tớ xin

tớ xin chỉ xin chơi ai có thì cho tớ cũng đang mò ai rãnh ngồi không mà đợi người ta dâng đến miệng .:D vừa vọc vừa xin 1 công đổi chuyện

cảm ơn " nè tớ tắt --- Center --- Fight --- Road tớ vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> vẫn được " thế là sao m.n