PDA

View Full Version : [Gunny] Hỗ trợ cài gunny

devgame1
03-08-14, 10:18 PM
Mình gà nhưng thấy nhiều ae cài gunny còn chưa dc . Mình có thể giúp ae yêu gunny trong mấy lĩnh vực sau.
Cài guny . webshop đơn giản (phức tạp thì chịu =)) )
Off hoặc onl trên Hamachi , noip , vps.
Yêu cầu phải tự nghiên cứu là chính. Đừng có chưa tìm hiểu gì rồi vô mình làm cho hết là k dc :) Chỉ hỗ trợ thôi nhé :)
Mình viết bài này mong ae pro đừng chém. Kỹ thuật tớ sơ sài và chưa biết nhiều nhưng cũng muốn góp công sức hỗ trợ ae lấy cái phúc :p
PM YH akira_1920

(Mong rằng sau 1 thời gian giúp đỡ thì các pro ít phải đau não với những vấn đề lỗi này nọ , nhỏ nhặt :D)
Cuối cùng : Ai có bản gunny nào pro sell tớ =)) hoặc cho tớ liên kết với
hè hè !

lovehandle_13
03-08-14, 10:44 PM
mình thấy bạn rất tâm huyết
>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>.giả sử có 10 ng cần bạn giúp: nếu bạn rảnh hd cho từng người một sao bạn không làm cái video hd cụ thể mà up lên cho các bạn ấy có phải là hơn ko :)))

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

devgame1
04-08-14, 12:17 AM
hè hè . Cậu thì tớ biết =)) video hd thì các pro khác cũng đã đăng hết rồi. Mình đăng bài này là để chữa các bệnh mà . Xem rồi vẫn chưa hiểu hoặc xem mãi vẫn ếch hiểu :D. Càng xem càng khó hiểu. Làm theo video vẫn lỗi vv............ :)

DanBlack
04-08-14, 08:54 AM
Hi bạn, mình cũng rất hứng thú với gunny, nhưng mình chỉ là người chơi và có hiểu biết sử dụng PC thôi chứ chưa bjo chạm vào code hay sv cả.
Bạn có thể giúp mình liệt kê các phần phải học để có thể dựng 1 server không?

whyso1220
04-08-14, 07:50 PM
Ko backup được ở sql thì làm sao a?

devgame1
05-08-14, 12:11 AM
Hi bạn, mình cũng rất hứng thú với gunny, nhưng mình chỉ là người chơi và có hiểu biết sử dụng PC thôi chứ chưa bjo chạm vào code hay sv cả.
Bạn có thể giúp mình liệt kê các phần phải học để có thể dựng 1 server không?

Bạn cần lên các bài viết hướng dẫn cho newbie để biết cách cài và các bước để cài 1 sv

--- Chế độ gộp bài viết ---

Ko backup được ở sql thì làm sao a?

có thể sql lỗi :D
hoặc chọn đường dẫn save sai

chiecladangroi
05-08-14, 06:48 PM
teamview giúp mình config tí mấy pro ơi
teamview id: 654 116 066
pas: chiecladangroi

devgame1
06-08-14, 09:50 AM
teamview giúp mình config tí mấy pro ơi
teamview id: 654 116 066
pas: chiecladangroi

=)) . có phải luôn luôn online đâu mà teamv ???
Ph yh. có thể tớ giúp dc . Hỗ trợ thôi nhé
YH : Akira_1920

boydtc
21-08-14, 04:16 PM
bạn giúp mình giải quyết lỗi này được không. đăng kí tài khoản rồi đăng nhập chơi game bt được. nhưng sau khi F5 thì 1 số chỉ số, vật phẩm bị mất. vt như ép vật tổ lên lvel 5 rùi F5 là nó lại về 1. :((=((

devgame1
22-08-14, 04:14 PM
bạn giúp mình giải quyết lỗi này được không. đăng kí tài khoản rồi đăng nhập chơi game bt được. nhưng sau khi F5 thì 1 số chỉ số, vật phẩm bị mất. vt như ép vật tổ lên lvel 5 rùi F5 là nó lại về 1. :((=((

mình chỉ hỗ trợ cài mà :)))

Chủ đề ở đây là . Hỗ trợ cài gunny :)

boydtc
25-08-14, 08:34 PM
mình chỉ hỗ trợ cài mà :)))

Chủ đề ở đây là . Hỗ trợ cài gunny :)

ợ... bác có bộ Resource với cái Source GunnyII nào ổn ổn tí không share em phát. rescource của em down đc bị lỗi nên toàn phải add link Rescource của zing nên không thể gọi lại off hoàn toàn nữa. chơi vẫn cần mạng thì khi ko có mạng lại chỉ biết ngồi nhìn

devgame1
27-08-14, 08:47 AM
Kiểm tra lại trong forum. Nhớ k nhầm thì ông Steak có share Res. 2.5 và 3.0

hoangtugame365
28-08-14, 07:29 PM
anh có thể chỉ em cách cài qua team đc ko
có xem video2 3 lần nhưng chả hiểu gì sất :(
đc thì che em cài hẹn nhé tks anh:x

bachugacon122
28-08-14, 07:33 PM
anh có thể chỉ em cách cài qua team đc ko
có xem video2 3 lần nhưng chả hiểu gì sất :(
đc thì che em cài hẹn nhé tks anh:x

Chỉ là bấm và làm theo thôi mà có gì không hiểu O.o
Trừ phi bị lỗi nhé, chứ video là rõ ràng 100% rồi :))
Đứng trước mặt bạn, quơ tay hình tròn, rồi bảo bạn làm theo mà làm còn ko được thì 100% là cụt tay =]]
THế bạn có cụt tay ko ?

trong0981
29-08-14, 06:22 PM
Chỉ là bấm và làm theo thôi mà có gì không hiểu O.o
Trừ phi bị lỗi nhé, chứ video là rõ ràng 100% rồi :))
Đứng trước mặt bạn, quơ tay hình tròn, rồi bảo bạn làm theo mà làm còn ko được thì 100% là cụt tay =]]
THế bạn có cụt tay ko ?

kql nhưng like phát =)) éo nhịn đc cười

ducsonhd10g
02-09-14, 10:23 AM
Tl yahoo cái ông ơi. Pm k thấy tl. Có việc cần trao đổi

calms1001
04-12-14, 07:54 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

hiện tại mình bị mắc lỗi không kết nối được tới sever, mình đã thử nhiều cách nhưng cũng không được, bạn nào giúp mình với, có phải do mình không cài sql sever 2008 trước khi cài sql SQL Server 2008 R2 không? ai giúp mình với, yahoo của mình: calms1001

hoang7625
04-12-14, 11:07 PM

hiện tại mình bị mắc lỗi không kết nối được tới sever, mình đã thử nhiều cách nhưng cũng không được, bạn nào giúp mình với, có phải do mình không cài sql sever 2008 trước khi cài sql SQL Server 2008 R2 không? ai giúp mình với, yahoo của mình: calms1001

bản thông báo ghi là bạn đang cố kết nối với kết nối chưa được bật.

cách 1: Run >> services >> tìm dòng SQL... < tên bạn đặt> start nó lên . ví du: SQL sever (HOANG)
cách 2: control panel >>>>>Administrative Tools >>>services >> tìm dòng SQL... < tên bạn đặt> start nó lên . ví du: SQL sever (HOANG)

nhớ thank nhé =))

thmodz
04-12-14, 11:56 PM
Xem lại một số Video của Bachugacon Có hướng dẫn đầy đủ đó :D

calms1001
09-12-14, 12:03 PM
MÌNH BACKUP DỮ LIỆU THÌ BỊ LỖI NÀY, AI HỨONG DẪN MÌNH CÁCH NÂNG CẤP LÊN PHIÊN BẢN 10.50.1600 VỚI, MÌNH CÁM ƠN, YAHOO CỦA MÌNH: CALMS1001

ShivalKira
07-01-15, 06:56 PM
HD em cài với ạ em đang cần ạ :))

hoangtugame365
07-01-15, 09:09 PM
bác nào giúp cái webshare vs
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

OsinLove
07-01-15, 10:46 PM

frankytran
24-07-15, 06:07 AM
anh có thể giúp em cài gunny đc ko. em bị lỗi ở centre service và cổng port. nếu có thể giúp hãy add friend trên facebook nha. nickname(Frankytran). thanks

vodoipltn
07-08-15, 10:30 AM
hôm qua e mới thử dow bản 5.5 ở toppic <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
e đã cài đặt 5.5, nhưng tất cả mọi thứ là đúng, nhưng có một lỗi?

anh nào giúp e với ak, e xin chân thành cảm ơn

gamepro2
05-04-16, 09:55 AM
Ai teamview cài giúp mình gunny offline với, tks

tinhcamenter
19-07-16, 01:14 AM
bác chỉ em cài bản gunny bất kì để làm bản online trên vps với :(

exegame
28-07-16, 10:15 PM
Mình gà nhưng thấy nhiều ae cài gunny còn chưa dc . Mình có thể giúp ae yêu gunny trong mấy lĩnh vực sau.
Yêu cầu phải tự nghiên cứu là chính. Đừng có chưa tìm hiểu gì rồi vô mình làm cho hết là k dc :) Chỉ hỗ trợ thôi nhé :)
Mình viết bài này mong ae pro đừng chém. Kỹ thuật tớ sơ sài và chưa biết nhiều nhưng cũng muốn góp công sức hỗ trợ ae lấy cái phúc :p
PM YH akira_1920

(Mong rằng sau 1 thời gian giúp đỡ thì các pro ít phải đau não với những vấn đề lỗi này nọ , nhỏ nhặt :D)
hè hè !
mình bị lỗi màn hình trắng, bạn giúp mình với, tìm mãi ko biết sai chỗ nào hết, tìm google thỳ thấy các pro nói là phần flash, tớ cài flash hẳn hoi rồi nhưng vẫn ko đc.

Atbich95
22-08-17, 02:40 AM
các bác giúp em với , e cài mấy lần toàn bị như thế này
có bác nò dùng teamviwer giúp e với
id : 881 276 345
pass : 9277
teamviewer e bật 24/24 ạ

vitti
01-05-18, 08:58 AM
cho em hỏi này bị lỗi gì ạ run sever ok rồi mà tới đây bị vướng

0986369780
01-05-18, 09:34 AM
cho em hỏi này bị lỗi gì ạ run sever ok rồi mà tới đây bị vướng

Lúc chạy trên local có bị thế không bác

nhoanghuy76
12-09-20, 09:41 PM
PM YH akira_1920

hè hè !

có facebook cho m xin b đẹp trai ..