PDA

View Full Version : [KT] Nhờ các bác giúp e xem đây là bệnh gì cần chữa ra sao

tieutu9x
03-08-14, 02:06 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Khi e chạy server thì nó bị như vậy các bác chỉ giúp phải chữa thế nào đây ạ tks các bác nhiều

NhanVT
03-08-14, 02:11 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Khi e chạy server thì nó bị như vậy các bác chỉ giúp phải chữa thế nào đây ạ tks các bác nhiều

Sai cấu trúc trong setting, có thể trong shop, item

tieutu9x
03-08-14, 02:30 PM
Sai cấu trúc trong setting, có thể trong shop, item

cũng có thể vì e mới thêm mấy item vào shop tks bác nhé

tieutu9x
03-08-14, 02:37 PM
đã đc do file item bác ạ tks bác nhé

ken07
03-08-14, 10:09 PM
đã đc do file item bác ạ tks bác nhé
bác giúp em thông cái này với hehe :D ttrong ishop chỉnh sao a

tieutu9x
03-08-14, 10:46 PM
bác giúp em thông cái này với hehe :D ttrong ishop chỉnh sao a
bạn muốn chỉnh gì trong ibshop

ken07
04-08-14, 02:54 PM
bạn muốn chỉnh gì trong ibshop
bán đồ bằng đồng cậu ơi kì trân toàn đồng khóa không à
không hiểu lỗi này luôn cậu hướng dẫn fix đi

tieutu9x
04-08-14, 05:59 PM
bán đồ bằng đồng cậu ơi kì trân toàn đồng khóa không à
không hiểu lỗi này luôn cậu hướng dẫn fix đi

đồng hay đồng khóa nằm ở 2 file này coinshop và bindcoinshop còn nếu báo lỗi gì gs báo ra sao thì bạn úp cái ảnh lên mọi ng sẽ giúp bạn
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> cái này chẳng phải cái bạn muốn

ken07
04-08-14, 06:54 PM
đồng hay đồng khóa nằm ở 2 file này coinshop và bindcoinshop còn nếu báo lỗi gì gs báo ra sao thì bạn úp cái ảnh lên mọi ng sẽ giúp bạn
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> cái này chẳng phải cái bạn muốn
lỗi như của bác ý bác hướng dẫn e, cái

tieutu9x
05-08-14, 08:34 AM
lỗi như của bác ý bác hướng dẫn e, cái

lỗi của mình là do file item chứ ko phải file ibshop bạn ak bạn bị ở ibshop thì bạn kiểm tra có bị trùng ID ở setting/ibshop/warelist ko nhé
nếu bị trùng thì xóa bớt hoặc thay đổi id làm sao cho ko bị trùng lặp là đc

ken07
05-08-14, 02:38 PM
lỗi của mình là do file item chứ ko phải file ibshop bạn ak bạn bị ở ibshop thì bạn kiểm tra có bị trùng ID ở setting/ibshop/warelist ko nhé
nếu bị trùng thì xóa bớt hoặc thay đổi id làm sao cho ko bị trùng lặp là đc

thì tớ cũng lỗi như của câu ý do file iteam nào vậy nói rõ được không?

tieutu9x
05-08-14, 03:30 PM
thì tớ cũng lỗi như của câu ý do file iteam nào vậy nói rõ được không?
cậu hỏi ibshop thì mình chỉ ibshop còn lỗi của mình là file item của 2.6 dùng bt mình lấy đưa thử vào linux lên bị vậy ý mà mình lấy có 3 file ấn và ngựa lên bị thế làm đủ cách vẫn bị vậy