PDA

View Full Version : [KT] Fix nhầm lẫn nhận vũ khí 180 server 2.6 new của anh Sida

bludragon2012
03-08-14, 03:08 AM
Mới tập tểnh cũng chưa biết lắm, xin chỉ bảo thêm, X_X

Server 2.6 new của Sida Share trong phần nhận vũ khí 180( mà khi nhận thì leve 150 cái này không rõ hehe) không đúng như trong hệ, mình mới chỉnh lại tý xíu và cho nó lên +16 luôn khi nhận cho khỏi phải cường hóa thêm mất time
các bạn vào link bên dưới tải về nha (:|

p/s: đối với những bạn cũng mới vào tập tểnh như mình thì đường dẫn chèn file vào như sau: ....Server\gameserver\script\item\class
tên file tải về là admincard.lua nếu như bạn nào để chế độ xem đuôi file, còn không thì là admincard ;;)

Link upfile.vn (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Link MediaFire (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

mrkutepro
03-08-14, 10:24 AM
Nick mf lên đăng ký = email là xong mà, việc gì phải xin bạn

bludragon2012
03-08-14, 10:40 AM
Nick mf lên đăng ký = email là xong mà, việc gì phải xin bạn

nhưng chả lâu bền, toàn link die sớm không à

vipbk
03-08-14, 12:27 PM
nhưng chả lâu bền, toàn link die sớm không à

Die là do chủ tài khoản xóa hoặc vi phạm bản quyền chứ file của mình up mấy năm rồi chưa mất file nào

bludragon2012
03-08-14, 12:35 PM
Die là do chủ tài khoản xóa hoặc vi phạm bản quyền chứ file của mình up mấy năm rồi chưa mất file nào

vậy hã, vậy để làm thử, vì lúc trước có dùng mà nó kick vào link để dowload chậm khỏi nói luôn, luôn tiện còn cái web nào upfile miễn phí lấy link tải không bạn

mrkutepro
03-08-14, 12:58 PM
vậy hã, vậy để làm thử, vì lúc trước có dùng mà nó kick vào link để dowload chậm khỏi nói luôn, luôn tiện còn cái web nào upfile miễn phí lấy link tải không bạn

tốt nhất nên dùng mf, vì tốc độ tải cũng tuơng ứng, link không bị die sau thời gian dài sử dụng, các host khác mình thấy free tải tốc độ chậm lắm, trừ khi có acc vip, pro...

voanhnhat20010
03-08-14, 01:05 PM
Tội cho mấy ông sài mạng FPT mà tới tháng đứt cáp mới khổ. ;));));))

bludragon2012
03-08-14, 02:34 PM
Tội cho mấy ông sài mạng FPT mà tới tháng đứt cáp mới khổ. ;));));))

tui thì dùng viettel, mà ông pm yahoo cho tui sài ké nick đi \:D/