PDA

View Full Version : [JX] Thắc mắc tại sao k có server jx2 pri thứ 2

sharez
02-08-14, 10:38 AM
2 năm trước đã có 1 sv pri kiemvucuuthien.com và hiện nay đã ra 1 sv jx2 pri nữa là sgamevn.com thắc mắc là source họ lấy từ đâu và mua từ đâu thắc mắc 2 năm ^^ , nếu bác nào trong đây có source jx2 thì share cho AE và để tiện cho các game thủ đam mê jx2 pri có thể tìm đc 1 sv như mình mong muốn

Sgame nge nói đã sang lại server cho 1 admin nào đó và admin đấy chẳng bik gì về sv thì phải hiện tại Sgame đang bị lỗi đủ thứ mà chẳng thấy admin đâu thông báo ra sự kiện mà cả tháng cũng không thấy , x2 nạp thẻ 30 /6 kết thúc mà bay h vẫn còn . 2 server bị lỗi k vào đc Game mà vẫn k thấy admin lên fix . mỗi lần sv bị ddos thì admin lên ngồi cầu xin tụi ddos k ddos nữa , Sgame chẳng bik tồn tại tới bao giờ , và khi nào sẽ có 1 server jx2 pri khác cho AE giải trí :) Sgame đã đi vào quá khứ admin chỉ bik làm Game và để đấy hút máu chẳng thấy gì gọi là 1 chút quan tâm Game :) 4 tháng onl 1 lần :) kiểm tra tài khoản xem thu đc bao nhiu rồi đi du lịch , mong các bạn trog clbgamesvn có thể làm đc 1 sv jx2 pri mới cho AE :)

Edward_Newgate
02-08-14, 10:43 AM
Share ư :( mơ tiếp đi bạn :(
Có người muốn mua còn chẳng được mà bạn bảo share :(
Nếu có server trong tay, mở online bừa thôi cũng kiếm bộn tiền rồi làm gì có ai dại mà share ra chứ

taoaccts13
02-08-14, 10:45 AM
Mấy sv online lâu dài toàn sv ng ta tự build thì phải, còn sv share đầy rẫy thì tất nhiên là lỗi tè le :D:D

sharez
02-08-14, 10:48 AM
Sgame có thể là từ VNG ra k nhỉ có nhiều bạn bảo là của VNG , nhưng tình hình hiện tại của Sgame k khả quan mà sao họ k fix , đang hút máu thần chưởng mà lại bỏ à

taoaccts13
02-08-14, 11:01 AM
Sgame có thể là từ VNG ra k nhỉ có nhiều bạn bảo là của VNG , nhưng tình hình hiện tại của Sgame k khả quan mà sao họ k fix , đang hút máu thần chưởng mà lại bỏ à

Mình vào trang chủ thấy có hệ thống chống ddos mà ta :)), chưa chơi nên hổng bik, mà trang chủ lộn xộn kinh 8->, giờ nhiều sv chuẩn vng mở lắm, bạn qua FGT mà tìm sv chơi nhé:P

danghai1993
02-08-14, 11:09 AM
Mình vào trang chủ thấy có hệ thống chống ddos mà ta :)), chưa chơi nên hổng bik, mà trang chủ lộn xộn kinh 8->, giờ nhiều sv chuẩn vng mở lắm, bạn qua FGT mà tìm sv chơi nhé:P

ngta đang tìm jx2 bạn ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii iiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

sharez
02-08-14, 11:16 AM
:)) tìm mãi k thấy sv thứ 2...........

RunNingMan
02-08-14, 11:37 AM
cuộc đời hư hư thật thật bạn ơi, và cái phần hư hư ảo ảo nó lại càng cao hơn khi đã online

nghichtu91
02-08-14, 11:45 AM
:)) tìm mãi k thấy sv thứ 2...........

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>