PDA

View Full Version : Share WapGame Pokemon

sevenmrbjn
01-08-14, 06:02 PM
Đây là dạng game chơi trên wap đã làm đầy đủ ae chỉ việc tao cơ sở dữ liệu rồi att nó vào thôi.

Link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Pass: gamethu.mn or GameThu.mn

HD: Bung nén up lên host » Vào system\include\Setting.inc » Sửa lại cấu hình » Vào Phpmyadmin att đến mục saoluu/pokemonv_v.sql

Demo: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Tui share cái này là vì ghét cái bọn trẻ con cứ cho mình hay. Cứ hay ddos WapGame tui. Ai sài cho liên kết đến <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> nhé!

ai cần support gì để lại ở đây nha!

sevenmrbjn
01-08-14, 07:48 PM
Ơ 48 lượt View không bác nào cho em cái tks tinh thần ạ! :|

BeeZone
01-08-14, 09:34 PM
Cũng tạm được nhưng có 1 số link click vào báo lỗi

ookurooo
01-08-14, 10:28 PM
tks bác đang cần mấy cái thế này để học làm web

sevenmrbjn
01-08-14, 10:37 PM
Cũng tạm được nhưng có 1 số link click vào báo lỗi

bản này fix full lỗi rồi! nếu muốn lấy cpanel admin vào phpmyadmin. chọn chars -> prava = 1 nha

fx570
05-08-14, 02:59 AM
đăng kí toàn dẫn link sang <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

sevenmrbjn
05-08-14, 04:47 PM
đăng kí toàn dẫn link sang <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

fx570
05-08-14, 04:55 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

click vào đăng kí hoặc đăng nhập là nó chuyển qua bên <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> bác xem lại hộ tôi <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

sevenmrbjn
05-08-14, 05:17 PM
click vào đăng kí hoặc đăng nhập là nó chuyển qua bên <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> bác xem lại hộ tôi <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Bác xóa .htaccess đi nhé:"> do .htaccess hết đấy

fx570
05-08-14, 09:06 PM
Bác xóa .htaccess đi nhé:"> do .htaccess hết đấy

bác cho hỏi luôn là sao cái index của mình vào cứ báo lỗi host thế =.= nuoipet.96.lt (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

sevenmrbjn
05-08-14, 09:56 PM
Ba´c xem trên index.php co´ bị gi` ko nê´u up bên 000webhost râ´t ok!

--- Chế độ gộp bài viết ---

Game na`y ko nên mở host free vi` câ`n nhiê`u băng thông

sevenmrbjn
06-08-14, 07:19 AM
bác cho hỏi luôn là sao cái index của mình vào cứ báo lỗi host thế =.= nuoipet.96.lt (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Bác chép đè cái này lên host nhé!

fx570
06-08-14, 07:26 AM
Ba´c xem trên index.php co´ bị gi` ko nê´u up bên 000webhost râ´t ok!

--- Chế độ gộp bài viết ---

Game na`y ko nên mở host free vi` câ`n nhiê`u băng thông

wap mà k cần nhiều băng thông đâu =.= load có tí mà

sevenmrbjn
06-08-14, 07:29 AM
Tui sài host free được chưa đc 1 tháng ngập băng thông rồi, chơi bằng đt tụi nó load opera nhiều tui vừa mới phải mua host đấy

emyeusss8
29-09-14, 08:42 AM
Bị thiếu fodel img thì phải, mình vào toàn thấy no báo lỗi ko load đc img ko à

sevenmrbjn
29-09-14, 07:44 PM
Bị thiếu fodel img thì phải, mình vào toàn thấy no báo lỗi ko load đc img ko à

xóa htacess » mọi việc được giải tỏa 8-}

emyeusss8
30-09-14, 11:31 AM
Mình xóa rồi, nó vẫn báo thế, mình check code, thì rõ ràng là thiếu fodel tên là [img] (ko có dấu "[]")

Mình có host full + tên miền, bạn ok thì mình cùng làm cho nó vui ^_^

sevenmrbjn
30-09-14, 11:43 AM
Mình xóa rồi, nó vẫn báo thế, mình check code, thì rõ ràng là thiếu fodel tên là [img] (ko có dấu "[]")

Mình có host full + tên miền, bạn ok thì mình cùng làm cho nó vui ^_^

Mình lười làm nên share code bản mod của mình good hơn

emyeusss8
30-09-14, 11:10 PM
Mình lười làm nên share code bản mod của mình good hơn

Bạn ko làm thì share lại cho mình đc ko ^_^
Mình làm đc, có ng chơi, thì mình tặng lại bạn ít % ^_^