PDA

View Full Version : [TLBB] Xin chỉ mình Add 1 Folder mới vào file AXP

Phamhuys
29-07-14, 12:30 PM
Mình muốn add 1 khung giao diện mới vào Server Thien Long

Mình muốn Add Folder Giao diện đó vào Interface.axp

Mà trong AXPFilePacker chỉ cho add File vào mà thôi vậy làm sao để add luôn cả Thư mực Folder vào luôn vậy các bạn

vocweb
29-07-14, 01:11 PM
tạm thời chưa biết :)................................................ ...

akiem9x
29-07-14, 01:46 PM

Mà trong AXPFilePacker chỉ cho add File vào mà thôi vậy làm sao để add luôn cả Thư mực Folder vào luôn vậy các bạn

Tham khảo hướng dẫn này chỉ cần thêm thư mục rồi đóng gói và chạy update vào là ok
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

vocweb
29-07-14, 02:14 PM
Tham khảo hướng dẫn này chỉ cần thêm thư mục rồi đóng gói và chạy update vào là ok
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Ngon, thank............................................. ...

Sói Đẹp Trai
29-07-14, 02:20 PM

Mà trong AXPFilePacker chỉ cho add File vào mà thôi vậy làm sao để add luôn cả Thư mực Folder vào luôn vậy các bạnHình như có cái tool pack nó thành Update.axp dùng launch up lên còn add trực tiếp thì không rõ

dhung95
30-07-14, 01:37 PM
xl m.n ! Ai có thể chỉ e cụ thể cách thay đổi nhạc một số map trong tlbb ko ạ ? Nếu cần dùng phần mềm gì thì có thể cho e xin link đc ko ? tks

Sói Đẹp Trai
30-07-14, 08:16 PM
xl m.n ! Ai có thể chỉ e cụ thể cách thay đổi nhạc một số map trong tlbb ko ạ ? Nếu cần dùng phần mềm gì thì có thể cho e xin link đc ko ? tksAXPEditer mở file sound.axp ra muốn thay nhạc gì có hết.