PDA

View Full Version : [JX] [HOT] Bản Update tính năng server JX Linux Lần 3

boynhay1721992
29-07-14, 02:00 AM
Lâu lắm rồi mới vào clbgamesvn, chẳng thấy gì mới, hôm nay mình sẽ update tính năng jx linux lần 3 của mình.
Bản này bạn đầy đủ mọi tính năng có thể mở phiên bản online rùi.
----------->Bản update lần này gồm có.
- Tính năng Thiên Trọng Lâu.
- Tính năng Hoàng Thành Tư Lôi đài.
- Tính năng Kiếm Gia Mê Cung( ở tính năng này các bạn tự thêm lệnh bài Ngọc Long Lệnh bài và mình chỉnh số người đi là 2 rồi...)
- Tính năng Đấu ngư (đã chỉnh sửa.)
- Tính năng Bạn đồng hành lại Trường Ca Môn Nhân.(Chú ý: Nếu dùng hết toàn bộ tính năng bạn đồng hành thì bạn phải kiếm client phù hợp với phiên bản server linux này, tại client trên forum thấy còn thiếu nhiều so với server linux này mình tìm hiểu được.)
- Tính năng Tín sứ đã lấy lại một số tín sứ cũ.
- Tính năng tìm kiếm thiếu nữ giáng sinh.
- Tính năng gọi boss giáng sinh
- Tính năng phong vân lệnh bài...các bạn tự kích hoạt..
- Việt hóa nhiều chức năng nữa....
- Thêm skill phái Hoa Sơn...còn thiếu nhiều..chỉ dùng tạm...
- Và một số tính năng nữa cũng nhiều lắm... mình không nhớ hết...
- Ở đây mình đã tắt các event của jxlinux lần 2.
Các bạn muốn bật thì vào đường dẫn sau: script\activitysys\config\
Chú ý: Mình muốn giữ bản quyền của mình sẽ có một số tính năng bạn sẽ không dùng được..do mình đang phát triễn bản thương mại.
Còn mình đưa đây đủ bạn mở server cạnh tranh với các server jx linux hiện tại.....
Và đây là link 1: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
link 2(nếu link trên die):<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Và bây giờ demo:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

(<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

chase200
29-07-14, 02:46 AM
Fix Được Cái Roll Full Rương Máu Chưa Bạn

huntersun
29-07-14, 02:48 AM
Fix Được Cái Roll Full Rương Máu Chưa Bạn

Đừng Trích dẫn hết bài vậy bạn ơi :D

trungjx
29-07-14, 06:18 AM
ai làm đc bảng xếp hạng + đi tống kim lên đc bảng xếp hạng ~ ko vậy? chỉ mình cái

gate24h
29-07-14, 06:53 AM
Mình đang gặp lỗi Centos bị low disk - Thư mục gateway còn trống 848MB ---> ít nhất phải 2GB mới chạy được!
Các bạn giúp mình fix với!

--OK đã làm được! Thanks bài chia sẽ này rất hay!

minhchau0309
29-07-14, 07:35 AM
tks cậu, vote cậu việt hoá quest môn phái ik ạ,chơi off như tớ thích làm nvụ tìm lại cảm giác hơn :D

jxvietnam1994
29-07-14, 08:37 AM
Boy Nhảy Ơi Giúp Mình Đưa Server Linux Ra Online Đc ko :(

Edward_Newgate
29-07-14, 08:38 AM
Chủ thớt cho xin cái patch đang dùng được ko?

Anh2SiTinh
29-07-14, 08:53 AM
Cho xin thêm cái patch nữa đi chủ thớt

boynhay1721992
29-07-14, 09:47 AM
ai làm đc bảng xếp hạng + đi tống kim lên đc bảng xếp hạng ~ ko vậy? chỉ mình cái

tống kim thì đi 2 acc, 1 bên 1 người ra đánh là đc..

--- Chế độ gộp bài viết ---

Chủ thớt cho xin cái patch đang dùng được ko?
bản patch đâu có gì đâu...bạn dùng bản cũ đó là được rồi...đâu có bị lỗi gì

Cho xin thêm cái patch nữa đi chủ thớt

Edward_Newgate
29-07-14, 09:51 AM
tống kim thì đi 2 acc, 1 bên 1 người ra đánh là đc..

Patch mình đang dùng bị lỗi hiển thị nhiều chỗ =='
Không thì bạn cho xin cái package.ini cũng đc

gate24h
29-07-14, 10:46 AM
Bạn share cho mình bản patch với!
bản patch của mình có 1 số item xem là crash game ngay!
Giúp mình với nhé!

xnickx82
29-07-14, 11:01 AM
mỗi lần click vào sứ giả liên đấu là mình bị error trong gameserver. có bác nào giúp mình fix với? Thanks

boynhay1721992
29-07-14, 11:15 AM
của bạn đây
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

xnickx82
29-07-14, 11:16 AM
chủ thớt cho mình hỏi tại sao đi sang Vân Trung Trấn thì màn hình đen thui luôn. pbhải log acc ra hy vọng rollback để ra khỏi Vân Trung Trấn.

boynhay1721992
29-07-14, 11:20 AM
Bạn share cho mình bản patch với!
bản patch của mình có 1 số item xem là crash game ngay!
Giúp mình với nhé!
mình dùng bản patch cũ chẳng có gì mới cả bạn ah...l
không thì bạn vào đây tải
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

chủ thớt cho mình hỏi tại sao đi sang Vân Trung Trấn thì màn hình đen thui luôn. pbhải log acc ra hy vọng rollback để ra khỏi Vân Trung Trấn.
bạn kiếm client phù hợp với bản update của mình nha...nhất là file package.ini

trada1k
29-07-14, 11:26 AM
Còn roll cái bình máu ko bác !

Anh2SiTinh
29-07-14, 11:30 AM
Vẫn bị roll :|, buồn quá biết khi nào mới hết bị roll đây

gate24h
29-07-14, 11:36 AM
Cám ơn bạn boynhay1721992 nhiều nhé!

Edward_Newgate
29-07-14, 11:48 AM
mình dùng bản patch cũ chẳng có gì mới cả bạn ah...l
không thì bạn vào đây tải

bạn kiếm client phù hợp với bản update của mình nha...nhất là file package.ini

Không hiểu sao của mình patch giống như vậy, đủ pak
Mà vẫn bị lỗi hình ảnh ở 1 vài chỗ
Buồn ghê

dragon1031988
29-07-14, 01:52 PM
Buồn ghê
Lỗi vài chỗ thì thấy được chỗ nào thì fix chỗ đó thôi biết sao giờ
Tới h này cấu hình online vẫn chưa thông thiệt là khổ cho tui quá đi a' mà:-??

Edward_Newgate
29-07-14, 02:02 PM
Lỗi vài chỗ thì thấy được chỗ nào thì fix chỗ đó thôi biết sao giờ
Tới h này cấu hình online vẫn chưa thông thiệt là khổ cho tui quá đi a' mà:-??

Online thì kiếm cái VPS Linux cho dễ

dragon1031988
29-07-14, 02:12 PM
Online thì kiếm cái VPS Linux cho dễ
Nghèo rớt lá mồng tơi hoho hôm nay ong boynhay lai share hàng ngon thiệt thôi về test thêm mấy chức năng khác cho rồi khỏi online tự sướng cho rồi :D

trung2007
29-07-14, 08:43 PM
cho mình hỏi làm sao để cập nhật được bảng xếp hạng trong vl vậy

boynhay1721992
29-07-14, 09:30 PM
cho mình hỏi làm sao để cập nhật được bảng xếp hạng trong vl vậy
cái này chưa thấy server linux nào fix được cả

Buồn ghê
để khi nào mình rãnh hoặc mạng nó mạnh mình up client của mình lên.

Tidadinh
29-07-14, 09:31 PM

Đề nghị cập nhập thêm thông tin, ai bảo chưa có sv nào fix được _ _!

Edward_Newgate
29-07-14, 09:31 PM

để khi nào mình rãnh hoặc mạng nó mạnh mình up client của mình lên.

Ừm cám ơn bạn trước :D
Cập nhật BXH thì có tranminhdo fix được rồi

boynhay1721992
29-07-14, 09:40 PM
Ừm cám ơn bạn trước :D
Cập nhật BXH thì có tranminhdo fix được rồi
mấy cái bảng xếp hạng này thì server mình có hết rùi mà.
chủ yếu là cái cập nhật xếp hạng võ lâm cao thủ và phú hộ ấy

Edward_Newgate
29-07-14, 09:47 PM
mấy cái bảng xếp hạng này thì server mình có hết rùi mà.
chủ yếu là cái cập nhật xếp hạng võ lâm cao thủ và phú hộ ấy

Mình ko rõ, tại client của mình ấn vào là bay luôn nên ko biết =='

mtnhocksock2
29-07-14, 09:49 PM

nếu mở online là phải chay 2 vps 1 win với 1 linux ha boynhay

boynhay1721992
29-07-14, 09:49 PM
ấn vào bay ra có nghĩa tại bạn update client của vinagame mới nhất nó bị. Do mình dùng bản cũ chưa update lên phiên bản có phái hoa sơn nên mình click vào chẳng bị văng ra gì cả..Update bảng xếp hạng đc trừ mỗi võ lâm cao thủ, phú hộ là ko đc thôi là ko đc thui

kingkiller
29-07-14, 10:09 PM
ấn vào bay ra có nghĩa tại bạn update client của vinagame mới nhất nó bị. Do mình dùng bản cũ chưa update lên phiên bản có phái hoa sơn nên mình click vào chẳng bị văng ra gì cả..Update bảng xếp hạng đc trừ mỗi võ lâm cao thủ, phú hộ là ko đc thôi là ko đc thui

sao mình ko vào map vân trung đạo được nhỉ? màn hình đen thui và ko vào đc :-?
goddess báo lỗi này
GetRoleListOfAccount(123456)
GetRoleData(VDKiemX): datalen(4552)

Edward_Newgate
29-07-14, 10:15 PM

Ừm, lúc chiều đã nghi nghi rồi, nhưng ngại tải lại client
Để mai cắm máy tải lại vậy

boynhay1721992
29-07-14, 10:27 PM
sao mình ko vào map vân trung đạo được nhỉ? màn hình đen thui và ko vào đc :-?
goddess báo lỗi này
GetRoleListOfAccount(123456)
GetRoleData(VDKiemX): datalen(4552)
tại không có client phù hợp ko thể vào map vân trung trấn

tinkerbell
29-07-14, 11:00 PM
Ngon =))
30charrrrrrrrrrrrrrrrrr :">:">:">:">

hoangthuyit
30-07-14, 08:18 AM
Bạn nào giúp mình cài sv này với mình đang xài Win7 64 bit yahoo mình là only_memoriesss

Edward_Newgate
30-07-14, 08:27 AM
Bạn nào giúp mình cài sv này với mình đang xài Win7 64 bit yahoo mình là only_memoriesss

RAM máy bạn bao nhiêu?

Edward_Newgate
30-07-14, 09:16 AM

Nay kéo lại cái client VNG, xong ko update mà chèn patch luôn
OK rồi cậu ạ :D

dragon1031988
30-07-14, 09:19 AM
Bạn cho mình hỏi làm sao để add hoa sơn phái vào thế bạn boynhay tks

hoangthuyit
30-07-14, 09:20 AM
RAM máy bạn bao nhiêu?

May Minh Ram 4GB Ban setup cho dum minh voi

trada1k
30-07-14, 09:25 AM

Bản client VNG chưa update là ok bác ! Tải nhanh ko VNG nó up bản full là mệt

Edward_Newgate
30-07-14, 09:39 AM
Bản client VNG chưa update là ok bác ! Tải nhanh ko VNG nó up bản full là mệt

Ừm chuẩn men

boynhay1721992
30-07-14, 10:50 AM
Nay kéo lại cái client VNG, xong ko update mà chèn patch luôn
OK rồi cậu ạ :D
Thế là được. Cái xếp hạng chỉ bị ko update được võ lâm cao thủ thôi.. Mình còn đang nghiên cứu cái này

Bạn cho mình hỏi làm sao để add hoa sơn phái vào thế bạn boynhay tks
Bạn vào Lễ Quan->Nhận Điểm->Nhận tài lãnh đạo là hoa sơn phái
còn vào nhận điểm -> nhận danh vong, phúc duyên là những skill bá đạo của võ lâm, trong đó cũng có những skill khi trùng sinh mình mới nhận được..
trong link trên mình cũng unpack đc các file của vinagame mới nhất mình bỏ vào hết rùi đó..như item, skill....

provtxxx
30-07-14, 11:04 AM
Thế là được. Cái xếp hạng chỉ bị ko update được võ lâm cao thủ thôi.. Mình còn đang nghiên cứu cái này

còn vào nhận điểm -> nhận danh vong, phúc duyên là những skill bá đạo của võ lâm, trong đó cũng có những skill khi trùng sinh mình mới nhận được..
trong link trên mình cũng unpack đc các file của vinagame mới nhất mình bỏ vào hết rùi đó..như item, skill....

boynhay1721992
30-07-14, 11:10 AM
Bạn copy nguyên cái phần settings bỏ vào client đi..Do thiếu file skill hoặc các file data ko có đầy đủ phiên bản của hoa sơn phái mới nhất của vinagame...chú ý đến file pakage.ini ở trên..

hoangthuyit
30-07-14, 02:02 PM

provtxxx
30-07-14, 02:39 PM
Bạn copy nguyên cái phần settings bỏ vào client đi..Do thiếu file skill hoặc các file data ko có đầy đủ phiên bản của hoa sơn phái mới nhất của vinagame...chú ý đến file pakage.ini ở trên..

copy đầy đủ r bác,, chỉ có tên nhưng không thấy hình skill đâu

boynhay1721992
30-07-14, 03:40 PM
copy đầy đủ r bác,, chỉ có tên nhưng không thấy hình skill đâu
ở đây file pakage.ini từ file 6=updatejx11.pak đến updatejx14.pak của phiên bản mới có phái hoa sơn. còn lại mình lấy ở phiên bản cũ..ở đầu thì là cái file settings.pak là file setttings mình pack lại..chình như vậy thử

dragon1031988
30-07-14, 03:43 PM

Thank nhiều nhé đang ở công ty minh chưa test được tối về test vậy.

provtxxx
30-07-14, 04:17 PM
ở đây file pakage.ini từ file 6=updatejx11.pak đến updatejx14.pak của phiên bản mới có phái hoa sơn. còn lại mình lấy ở phiên bản cũ..ở đầu thì là cái file settings.pak là file setttings mình pack lại..chình như vậy thử

bác có yh ko cho em xin...........................

trada1k
30-07-14, 04:52 PM
Vẫn bị lỗi post đồ xanh bác ạ. Tạo nhân vật mới post đồ xanh khoảng dòng trở lên thì post đồ xanh 1 dòng ok ^^ Còn lại nhặt đồ xanh 1 dòng post lên sạch sẽ như bột giặt Ô Mô !

boynhay1721992
30-07-14, 05:12 PM
bác có yh ko cho em xin...........................

Vẫn bị lỗi post đồ xanh bác ạ. Tạo nhân vật mới post đồ xanh khoảng dòng trở lên thì post đồ xanh 1 dòng ok ^^ Còn lại nhặt đồ xanh 1 dòng post lên sạch sẽ như bột giặt Ô Mô !
cái đó thì chịu thui..khó mà fix được

provtxxx
30-07-14, 05:29 PM

cái đó thì chịu thui..khó mà fix được
bác có yahoo hay nick facebook ko ý :D ........................

phithanhls
30-07-14, 06:09 PM
khi nào thì có sv online để chơi nhỉ :D

boynhay1721992
30-07-14, 06:42 PM
bác có yahoo hay nick facebook ko ý :D ........................
mình ko chơi yahoo, có fb nhưng ko thể cho được..
nếu bạn có dùng garena thì kết bạn với tuanglit

provtxxx
30-07-14, 07:04 PM
mình ko chơi yahoo, có fb nhưng ko thể cho được..
nếu bạn có dùng garena thì kết bạn với tuanglit

mình kết bạn r đó..... b đồng ý đi.. nick mình bullexus

trungjx
30-07-14, 07:08 PM
sao nhận vòng sáng có cái danh hiệu chứ ko có vòng sáng nhỉ ?
bạn nào cho mình xin cái package.ini ỏ cái patch với, tks

trungjx
30-07-14, 09:36 PM
cái đường dẫn npc thí luyện đường là chổ nào mấy bác?

emnhochi
30-07-14, 09:41 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) Muốn hiện kill HoaSon bác vào đây <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> download updatejx14.pak về là có.

trungjx
30-07-14, 10:43 PM
các bác thử wăng máu hay đồ ra xem, wăng ra là mất luôn :))

xnickx82
30-07-14, 10:50 PM

mình quang ra vẫn bình thường.

xnickx82
30-07-14, 11:03 PM
có bạn nào có mấy files pak này cho mình xin với. mình đang tìm file update05.pak, script.pak, image1.pak
Thanks mấy bác

boynhay1721992
30-07-14, 11:11 PM

Mình đâu có bị sao đâu....?????

xnickx82
30-07-14, 11:22 PM
cho mình hỏi là ghi danh đua thuyển rồng ở lễ quan mà sao mình không thấy option đang ký vậy?

boynhay1721992
30-07-14, 11:24 PM
cho mình hỏi là ghi danh đua thuyển rồng ở lễ quan mà sao mình không thấy option đang ký vậy?
chức năng đó mình đã tắt rùi...do mình làm khi vào báo danh thì nó chuyển vào bản đồ ko có gì cả...Do bị thiếu file...nên mình chưa làm được

xnickx82
30-07-14, 11:30 PM
chức năng đó mình đã tắt rùi...do mình làm khi vào báo danh thì nó chuyển vào bản đồ ko có gì cả...Do bị thiếu file...nên mình chưa làm được

bạn chỉ mình mở lại được không? mình muốn phá xem như thế nào :)

boynhay1721992
30-07-14, 11:35 PM
bạn chỉ mình mở lại được không? mình muốn phá xem như thế nào :)
mình cũng ko nhớ lắm do lâu quá rùi, hình như nó nằm ở đây script\missions\racegame, bạn tự tìm hiểu đi ha...

Edward_Newgate
30-07-14, 11:58 PM
Mình đâu có bị sao đâu....?????

CáI này lúc đc lúc ko bạn ạ
Mình cũng bị, có lúc vứt ra hiển thị bt, có lúc mất luôn
Lúc chưa chép update thì ko bị. Mà cũng chả quan trọng lắm, fix đc gì thì fix còn ko chơi tạm cũng đc

taoaccts13
31-07-14, 12:58 AM
Vẫn còn roll chủ thớt ơi T___T , với cả nhiều cái đang có việt hóa thì mất luôn ạ, qua tiếng china T_T

trungviet2k
31-07-14, 04:41 AM
Bản này đương nhiên các bạn còn Roll :D
Script mới nhưng lung tung đây chỉ là rác trong lúc Team bạn ấy làm thôi.
Chỉ để tham khảo và có ích cho các bạn dev.

Bơ nguyên vào Server mình không có khớp đâu. Sai giửa Client và Server => Rollback :D

Các bạn xin pak chạy bản này chủ thớt ko cho đâu tớ share cho nè.

Mọi thứ còn lại đòi hỏi có chút kiến thức về Client nhé. Nâng cấp client VNG bản thu phí và miễn phí mới nhất. Sau đó chép cái path này vào.

trungviet2k
31-07-14, 04:48 AM
Quên cho 500 vnd ảnh.

Quả thực một mình DEV có hơi vất vã, Trước kia chơi võ lâm không nhiều tính năng như bây giờ. Có khi lại phải tìm hiểu tính năng rồi mới DEV tiếp.
Chắc phải mở ra 1 Client Online mời anh em vào cùng nhau test hộ vài tháng để Script và bug hoàn thiện hơn.

provtxxx
31-07-14, 09:47 AM
mình không vào đc game toàn đứng ở chỗ này.....

danghai1993
31-07-14, 10:22 AM

Bạn đang xài server nào thế ????????????????????????????????

provtxxx
31-07-14, 10:29 AM
Bạn đang xài server nào thế ????????????????????????????????

SV jx linux 6.0 ......................

danghai1993
31-07-14, 10:39 AM
SV jx linux 6.0 ......................

Sao lại dùng client như thế ? sao ko up lên bản mới nhất rồi chép pâtch vào ?

cgalaxy
31-07-14, 11:45 AM

Bạn có thể cho mình cái client Công thành chiến này với, nhìn cái UI thích thật
còn nếu bạn muốn chạy game thì dùng client mới nhất của VNG ấy

huhahu92
31-07-14, 12:34 PM
"Ở đây mình đã tắt các event của jxlinux lần 2.
Các bạn muốn bật thì vào đường dẫn sau: script\activitysys\config\"

cho tớ hỏi làm thế nào để mở các event này ra, tớ chả biết gì cả :(

jackson2014
31-07-14, 01:21 PM
Fix đồ hoa sơn và skill đây. Đẹp ko mấy bác

tranminhdo
31-07-14, 01:27 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> )
Fix đồ hoa sơn và skill đây. Đẹp ko mấy bác
Bắt quả tang lên đây khoe hàng haha

jackson2014
31-07-14, 01:37 PM
Bắt quả tang lên đây khoe hàng haha

Bùn ko có gì làm. Show chơi hj

huhahu92
31-07-14, 02:10 PM
mình giống hệt bạn này, update client lên mới nhất xong chép đè patch vào bị như thế

trungviet2k
31-07-14, 03:04 PM
Các bạn chú ý hiện bản kết nối máy chủ rồi treo luôn vốn dĩ là do thư mục setting của Client Sever khác nhau*_*

Lý do sử dụng Client bạn xem trong file package.ini .

Dòng 0=

chú ý đây là thư mục settings mình đã pak lại thành file pak này. Để dùng cho Sever của bạn bạn tự pack thư mục setting trong Client của mình rồi thay thế cho File pak đó nhé. :)

trungjx
31-07-14, 07:07 PM
cho mình hỏi cái tính năng hoàng trọng lâu gì ấy chổ nào với làm sao lên map Vân Trung Trấn, tks

chantroixa
01-08-14, 11:05 PM
Các bạn chú ý hiện bản kết nối máy chủ rồi treo luôn vốn dĩ là do thư mục setting của Client Sever khác nhau*_*

Lý do sử dụng Client bạn xem trong file package.ini .

Dòng 0=

chú ý đây là thư mục settings mình đã pak lại thành file pak này. Để dùng cho Sever của bạn bạn tự pack thư mục setting trong Client của mình rồi thay thế cho File pak đó nhé. :)

Bạn ơi, bạn có thể cho mình xin bộ UI lúc bạn chưa pack lại ko

tamtinh434
02-08-14, 01:59 AM
giúp mình với sao vô phái nhận được full skill vậy

Tidadinh
02-08-14, 02:00 AM
giúp mình với sao vô phái nhận được full skill vậy

Nếu không thích bạn có thể sửa lại scripts, xóa những skills không muốn nhận đi.

yeugame09
02-08-14, 11:08 AM
sao mình ko chạy đc nhỉ nó báo lỗi ntn :
may mình win 7 64bit :(

danghai1993
02-08-14, 11:13 AM
sao mình ko chạy đc nhỉ nó báo lỗi ntn :
may mình win 7 64bit :(

tải Vmware mới 9i bạn, tốt nhất là vmware 10

taoaccts13
05-08-14, 11:17 PM
Mình đi qua map Vân Trung Đạo và đen thui như vậy T_T

trungjx
06-08-14, 06:21 AM
Mình đi qua map Vân Trung Đạo và đen thui như vậy T_T

đường nào wa đó thế you?nnnnnnnnnnnnnnnnnn

taoaccts13
06-08-14, 09:06 AM
đường nào wa đó thế you?nnnnnnnnnnnnnnnnnn

ở Lâm An phía bắc ấy bạn, có 1 npc đi Vân Trung Đạo T_T

zhagjin
10-08-14, 09:47 PM
mình không biết vụ mở lại event 2006 bạn có thể hướng dẫn cụ thể giúp mình được ko mình mem mới hjc

dragon1031988
11-08-14, 04:15 PM
Có ai vào được map vân trung đạo không làm sao để server nhận được map của hoa sơn và map vân trung đạo hóng thánh giải thích huhu.Tkss

zhagjin
11-08-14, 10:02 PM
bạn ơi cho rồi cách mở event 2006 lại như thế nào vậy vô như đường dẫn bạn chỉ nhiều thư mục quá không biết cái nào để bật lại

trungjx
11-08-14, 10:27 PM
cho hỏi sao để 32bit thì ngựa tàn hình thế các bác? có cách nào fix ko?

danghai1993
12-08-14, 07:53 AM
cho hỏi sao để 32bit thì ngựa tàn hình thế các bác? có cách nào fix ko?

Cái đó do res chứ ai bảo là 16 bit hay 32 bit vậy ????

trungjx
13-08-14, 06:52 PM
Cái đó do res chứ ai bảo là 16 bit hay 32 bit vậy ????
thật, mình để 16bit thì hiện siêu quang, còn 32 bit thì tàng hình :3

emnhochi
13-08-14, 09:11 PM
Làm sao để Vượt Ải Trên cấp 90 được vậy mọi người.

dragon1031988
19-08-14, 09:25 AM
Boynhay oi mình vào map vân trung đạo không được có phải mình thiếu map bạn có biết map đó down ở đâu không vậy hoặc cách fix để vào được vậy

emnhochi
24-08-14, 09:35 PM
làm sao để đến vân trung trấn nhận bạn đồng hành vậy mọi người

tvnnam
25-08-14, 07:47 AM
Boynhay oi mình vào map vân trung đạo không được có phải mình thiếu map bạn có biết map đó down ở đâu không vậy hoặc cách fix để vào được vậy

do clinet bạn không phù hợp với sever .... update bản mới nhất của võ lâm thu phí về sau đó chép path và sever của boynhay vào là đc. nhớ đồng bộ clinet và sever nhé;)

làm sao để đến vân trung trấn nhận bạn đồng hành vậy mọi người

do clinet bạn không phù hợp với sever .... update bản mới nhất của võ lâm thu phí về sau đó chép path và sever của boynhay vào là đc. nhớ đồng bộ clinet và sever nhé;)

xnickx82
27-08-14, 11:33 PM
Cho mình hỏi muốn tắt và mở chức năng trong acrivitysys/config làm sao vậy? Cái chức năng trường ca môn của mình vào map không thấy quái và không ra ngoài được luôn. Fix làm sao vậy mấy bạn? Thanks