PDA

View Full Version : [Gunny] Anh em cứu với, 30 phút dis mạng 1 lần

duyanh12285
28-07-14, 11:58 PM
Server mình bị tình trạng 30 phút 1 lần dis mang, request time out liên tục ( rất chi đều đặn )

Vấn đề là cái road server lên tới 4 GB ( ổn định thì 600 mb trở về )

Kèm theo lag và dis

hỏi kỹ thuật có nói là ko phải do ddos mà do sv bên mình đang gửi 1 lượng request cực nói tới 1 vài địa chỉ ip chơi game

Xin hỏi anh em có cách nào khắc phục dc ko vậy

Bị 3 hôm nay rồi ko biết do cái ji nữa, anh em thông cảm gà mờ gunny xin dc trợ giúp

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

clbgamezone
29-07-14, 12:01 AM
Server mình bị tình trạng 30 phút 1 lần dis mang, request time out liên tục ( rất chi đều đặn )

Vấn đề là cái road server lên tới 4 GB ( ổn định thì 600 mb trở về )

Kèm theo lag và dis

hỏi kỹ thuật có nói là ko phải do ddos mà do sv bên mình đang gửi 1 lượng request cực nói tới 1 vài địa chỉ ip chơi game

Xin hỏi anh em có cách nào khắc phục dc ko vậy

Bị 3 hôm nay rồi ko biết do cái ji nữa, anh em thông cảm gà mờ gunny xin dc trợ giúp

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ố ồ e backdoor hoạt động :)) bảo trì sv bật fire wall lên kẻo tèo bh :)) diệt vỉut

duyanh12285
29-07-14, 12:09 AM
ố ồ e backdoor hoạt động :)) bảo trì sv bật fire wall lên kẻo tèo bh :)) diệt vỉut

có thể nói cụ thể dc ko cậu back door gì cậu sv lúc nào chả bật firewall quét kaspersky có vấn đề gì về virus đâu nhỉ

japanantivirut
29-07-14, 07:44 AM
có 19 người chơi mà sao lag thế?

btbaotrung90
29-07-14, 11:03 AM
Bạn mở task manager xong bật tab Networking xem có gì bất thường ko, nếu bị ddos thì thường cái đường xanh sẽ nhảy liên tục và rất cao

duyanh12285
29-07-14, 12:10 PM
Bạn mở task manager xong bật tab Networking xem có gì bất thường ko, nếu bị ddos thì thường cái đường xanh sẽ nhảy liên tục và rất cao

ko hề cậu à :(

vì sv mình mình nghĩ là ko phải do ddos bên hỗt rợ họ cũng nói rồi

ko có dấu hiệu gì bất thường từ ngoài và

chumgunny
30-07-14, 10:31 AM
ko hề cậu à :(

vì sv mình mình nghĩ là ko phải do ddos bên hỗt rợ họ cũng nói rồi

ko có dấu hiệu gì bất thường từ ngoài và

Cái này chắc là do thằng nào nó vào phá server bạn thui. chứ hog phải game bị lỗi đâu. bây giờ nhiều người mở online. nên cạnh tranh vào phá cho hog ai chơi đó mà. Bọn cờ hó chó chết