PDA

View Full Version : Share Server + Client Vsro188

mrtos
28-07-14, 01:05 PM
Em gà nên các pro đừng trách e nhé e share cho những ai chưa có thôi ^^

Up link cài VSRO 188 bản chuẩn no bug 100%

Máy chủ: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Server: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
hoặc: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Client: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
hoặc: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

DB sử dụng SQL 2008 R2 nha !

tungmat1610
29-07-14, 09:25 PM
Bạn ơi có lòng tốt thì up video hướng dẫn những người không biết cài đặt luôn đi,muốn cài nhưng chả biết cài đặt như thế nào cả

huntersun
29-07-14, 09:58 PM
Kiếm mấy bữa nay server này.
Không biết có xài với Client của <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> không?

nghiadht
29-07-14, 10:00 PM
Bạn ơi có lòng tốt thì up video hướng dẫn những người không biết cài đặt luôn đi,muốn cài nhưng chả biết cài đặt như thế nào cả

trên google có nhiều mà bạn ?
.............

tungmat1610
29-07-14, 11:42 PM
trên google có nhiều mà bạn ?
.............

đủ kiểu đủ loại hết chẳng biết đường nào mà lần cả bạn ơi
.........................

CLAWRIDE
31-07-14, 01:00 AM
Yêu cầu đưa pass giải nén file server , không thì tớ sẽ report

saophainghi
31-07-14, 08:35 AM
Ai thuc su tam huyet co the inbox cho toi yahoo , Toi se day tu a-z gia ca thuong luong dung spam nhe

mrtos
02-08-14, 12:09 AM
ace nào chưa có pass thì chờ vài chừng 1 ngày nữa nhé để xem lại pass tại lưu trong txt nhiều :(

--- Chế độ gộp bài viết ---

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

xem và làm nha bạn

CLAWRIDE
02-08-14, 02:12 PM
đúng 1h sáng nay là hết hạn để bạn share pass rar , tuy nhiên t chưa báo cáo vi phạm vội , đúng 1h sáng 3/8 mà vẫn chưa cập nhật pass rar , bài viết này sẽ bị coi là vi phạm và mình sẽ yêu cầu mod del bài lại , riêng chủ topic là bạn sẽ được ban = số ngày cho đến h bạn chưa share pass ..

thế nào :S

Tuan565
03-08-14, 10:42 PM
Chủ thớt có 48h để update pass . Nếu chưa tìm lại pass được luôn thì mình sẽ khóa topic đến khi nào bạn tìm lại được pass thì pm mình để mở lại
P/s : Pass đặt dễ nhớ thôi . mrtos565 chẳng hạn :-"

nghiadht
03-08-14, 10:51 PM
Info server củng k thấy đâu vậy bác :-o

jxnhokkon
05-08-14, 11:51 AM
Ai thuc su tam huyet co the inbox cho toi yahoo , Toi se day tu a-z gia ca thuong luong dung spam nhe

mình là newbie bạn có thể cho mình yahoo để mình học chút được không