PDA

View Full Version : [MU] Server Ex700 china

hkmpls
28-07-14, 07:21 AM
cập nhật link mới
báo có virut nhé

server: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Client: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Nguồn: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

GooglePro
28-07-14, 12:40 PM
download xong về giải nén not ok.
xong SV này còn khá nhiều lỗi, đặc biệt là phần afk Mu :)

freepro921
28-07-14, 12:51 PM
download xong về giải nén not ok.
xong SV này còn khá nhiều lỗi, đặc biệt là phần afk Mu :)

ko biết thì đừng nói nhé :)) , đây là gs gốc của webzen đấy , có thể gọi là no bug , afk thì hoàn toàn bình thường
P/s : chắc bác đang hiểu nhầm là gs này là con 4.6 fake :)) , tuy nhiên gs này cũng có 1 nhược là chưa có lệnh gì cả

hkmpls
28-07-14, 01:08 PM
ko biết thì đừng nói nhé :)) , đây là gs gốc của webzen đấy , có thể gọi là no bug , afk thì hoàn toàn bình thường
P/s : chắc bác đang hiểu nhầm là gs này là con 4.6 fake :)) , tuy nhiên gs này cũng có 1 nhược là chưa có lệnh gì cả

.đúng rồi đó. gs gốc nhưng có 1 số file chắp vá. nói chung là ngon nếu phát triển được :D

yoobian
28-07-14, 01:09 PM
Ai test chưa cho e xin ít ảnh demo đi....

hkmpls
28-07-14, 01:32 PM
Ai test chưa cho e xin ít ảnh demo đi....

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

yoobian
28-07-14, 01:40 PM

Cho mình hỏi chút...
data xài được trên sql 2000 không?
Ai cho e xin data chạy được trên sql 200 đi.
Sao chạy sv gặp lỗi?

dragonwall
28-07-14, 04:18 PM
Đây là bản full eX700 của WebZen,
Cũng tương tự như GameServer 1.01.06 full eX702 của Taiwan.
Mình còn chờ public thêm GS_CS nữa là đủ bộ :D

Faker
28-07-14, 05:18 PM
Đây là bản full eX700 của WebZen,
Cũng tương tự như GameServer 1.01.06 full eX702 của Taiwan.
Mình còn chờ public thêm GS_CS nữa là đủ bộ :D

bọn china nó toàn vậy giống vụ SS6 em kiếm mãi hok có cái GS_CS TT-TT

yoobian
28-07-14, 05:41 PM
Sao e chạy cái datasever nó kêu lỗi odbc là e chạy obdc rùi mà

hkmpls
28-07-14, 06:33 PM
Cho mình hỏi chút...
data xài được trên sql 2000 không?
Ai cho e xin data chạy được trên sql 200 đi.
Sao chạy sv gặp lỗi?

chịu khó xài sql 2008r2 thôi >30character .30 ký tự

dragonwall
28-07-14, 06:45 PM
bọn china nó toàn vậy giống vụ SS6 em kiếm mãi hok có cái GS_CS TT-TT

Phiên bản Season 6 của các quốc gia đều do một tay WebZen cung cấp nên chất lượng của chúng là như nhau thôi! :)
Thế nên, nay chúng ta đã có trọn bộ phiên bản full Season 6 Episode 3 của WebZen Thái lan (GameServer 1.01.03).
Thì dù seri của anh Trung Quốc có đủ GS_CS hay không điều đó giờ không quan trọng nữa!
Hiện tại cộng đồng MU của chúng ta đã có trong tay server này có thể xem như đã sỡ hữu 99% phiên bản eX700 rồi, chỉ còn 1 % thiếu GS_CS nữa thôi thì quá tuyệt vời :))
Giờ chúng ta cứ thông thả vừa thưởng thức trọn bộ MU Season 6 vừa hóng GS_CS eX700, nhưng vì không được dùng trên chính Client FPT SS6.3 nên cũng hơi tiếc.
Và hiện tại mình cũng đã kịp thời tải các Client eX700, eX701, eX702 và eX800 của MU FPT trước khi chúng đi vào "nghĩa địa" hihi,
và mình hy vọng 1 ngày không xa có thể sử dụng tới chúng :D

hkmpls
28-07-14, 06:55 PM
Phiên bản Season 6 của các quốc gia đều do một tay WebZen cung cấp nên chất lượng của chúng là như nhau thôi! :)
Thế nên, nay chúng ta đã có trọn bộ phiên bản full Season 6 Episode 3 của WebZen Thái lan (GameServer 1.01.03).
Thì dù seri của anh Trung Quốc có đủ GS_CS hay không điều đó giờ không quan trọng nữa!
Hiện tại cộng đồng MU của chúng ta đã có trong tay server này có thể xem như đã sỡ hữu 99% phiên bản eX700 rồi, chỉ còn 1 % thiếu GS_CS nữa thôi thì quá tuyệt vời :))
Giờ chúng ta cứ thông thả vừa thưởng thức trọn bộ MU Season 6 vừa hóng GS_CS eX700, nhưng vì không được dùng trên chính Client FPT SS6.3 nên cũng hơi tiếc.
Và hiện tại mình cũng đã kịp thời tải các Client eX700, eX701, eX702 và eX800 của MU FPT trước khi chúng đi vào "nghĩa địa" hihi,

mình mới tập tành devo Mu .chưa biết bắt đầu từ đâu.

summoner
28-07-14, 07:06 PM

mình có client FPT 6.3, bạn có thể sahre mình cái sv 6.3 thailan đầy đủ ko? (DB,ODBC,JS,CS,...)!

hkmpls
28-07-14, 07:21 PM
mình có client FPT 6.3, bạn có thể sahre mình cái sv 6.3 thailan đầy đủ ko? (DB,ODBC,JS,CS,...)!

mình cũng đang cần ai đó share SV thailan . bên ragezone.com share 1 số link die hết rồi

dragonwall
28-07-14, 07:41 PM
Thật là quý báo vì còn những thành viên nhớ tới phiên bản gốc :),
Mình sẽ public cho các bạn Season 6.3 chuẩn hẳn Việt Nam nếu có thể! ;)
Rất mong nhận được link download Client SS6.3 FPT của các bạn :D,

summoner
28-07-14, 07:44 PM

mình có inbox YH cho bạn, pm minh nhe

hkmpls
28-07-14, 08:13 PM

bác share cho em (joinserver) của server thailan với chỉ cần cái đó thôi

BladeKnight109
28-07-14, 10:22 PM

cao nhân ẩn dật bấy lâu đã tái xuất :)

Mình thì có đưa sv ngon cho mình thì mình cũng ko thích. vì cơ bản mình chẳng thể phát triển được gì cho nó nữa, Với những ai biết ASM thì có thể dev được vài tính năng mới. còn không biết thì đành lòng bó tay.
Với mình thì vẫn thích source c++ hơn :D.
Mà không biết khi nào source client mới public nhỉ :)).

hkmpls
29-07-14, 06:34 PM

mình chạy xong server thailand ok . có thể share client fpt ss 6.3 ko

thanh_ca
31-07-14, 08:59 AM
Down về giải nén nó cứ báo damaged là sao nhỉ. Bác nào upload lại mấy file sv và patch được k.

GooglePro
31-07-14, 11:22 AM
Down về giải nén nó cứ báo damaged là sao nhỉ. Bác nào upload lại mấy file sv và patch được k.
dùng wirar 5 để giải nén nhé. 30 charrrrrrrrrrrr

hkmpls
31-07-14, 07:26 PM
ai không cài được để lai thông tin ll fb or yahoo. mình sẽ hỗ trợ

yoobian
31-07-14, 07:29 PM

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hkmpls
31-07-14, 08:30 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

lâu không dùng yahoo nên giờ mới cài lại

eddy
01-08-14, 01:42 PM
:D.... Hàng ngon vậy à !???...........

adm_mubmt
01-08-14, 08:09 PM
hóng repack 8-} .................................................. ........

BladeKnight109
02-08-14, 07:24 PM
:D.... Hàng ngon vậy à !???...........

ông này lâu lâu vào chọt 1 câu. Còn dev mu nữa ko eddy :D.

thoth87
02-08-14, 09:21 PM
Link update và client không còn down được nữa. Bạn nào up lại giùm. Cảm ơn nhiều!!!

hkmpls
02-08-14, 10:53 PM
Link update và client không còn down được nữa. Bạn nào up lại giùm. Cảm ơn nhiều!!!

vẫn download bình thường mà :30 chát

34k01
03-08-14, 11:19 AM
thanks bạn

eddy
18-08-14, 09:01 AM
:( Biết bao giờ mới có full để tận hưởng Ex đây :(

lequangvu
18-08-14, 09:51 AM
Eddy một thời mà!

Lấy nguồn về dev đi bạn, tạo ra cái mới mẻ chứ

amocthong1
18-08-14, 10:55 AM
á virus kìa ba má ơi làng nước ơi chết em rồi 8-x

kenpro7777
18-08-14, 11:18 AM

Bạn có thể up lên lại client của FPT lên google ko bạn , đợt mình có down nhưng cài lại máy ko còn gì cả :(

eddy
20-08-14, 03:07 PM
Eddy một thời mà!

Lấy nguồn về dev đi bạn, tạo ra cái mới mẻ chứ

:)) Chơi ổn mà dev thêm làm gì

lequangvu
20-08-14, 03:51 PM
Ờ thì bạn có thể inbox cho mình link tải mình thử xem thế nào, chức năng + sự kiện + items wing mới có không và có bug gì không :D

eddy
20-08-14, 04:02 PM
Ờ thì bạn có thể inbox cho mình link tải mình thử xem thế nào, chức năng + sự kiện + items wing mới có không và có bug gì không :D

Link downs ở trang 1 ^^
Chức năng , sự kiện, item , wing : => Ở đây (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

henesee
21-08-14, 01:49 AM
:)) Chơi ổn mà dev thêm làm gì

trò gì hay thế :D...............................

eddy
21-08-14, 07:17 AM

Diablo 2.5............................................... .......................

sjthoj123
21-08-14, 07:29 AM

mu ss1 bạn =)) =)) =)):Laluot_150::Laluot_150::Laluot_150::Laluot_150 ::Laluot_150::Laluot_150: