PDA

View Full Version : [Tiếu Ngạo Giang Hồ] Share server (Bí kíp, Tuyệt Học)

nghichtu91
24-07-14, 06:37 PM
Chào anh em :D
Lâu quá không share cái gì .. nay share anh em cái server Tiếu Ngạo Giang Hồ ;;)
Nói chung là ăn tạm ok đê anh em tự sướng.
Yêu cầu: Ram 6g trở lên mới chơi nhé, không thì chạy trên vps cũng được.
Tính năng server: bí kíp, ám khí, tuyệt học, có chức năng mới, thời trang mới đẹp lắm :D có mấy chú boss đi lang thang ở các map.
link: Kích vào đây :D có virut (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!bN1ymYqT!9bFutxBvA0NiFrIpQiNp--ztkmFGDR3ZxnOEW701MPg)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

;;);;);;)

ahshaky123
24-07-14, 08:12 PM
chạy = mysql dc ko nghictu sao gio nay mới share nhỉ tuỏng để dành ăn luôn rồi đấy chứ :))

nghichtu91
24-07-14, 09:08 PM
chạy = mysql dc ko nghictu sao gio nay mới share nhỉ tuỏng để dành ăn luôn rồi đấy chứ :))

share lúc nào là quyền của tôi ... bác có ý kiến hả loại rr

toantuanh
24-07-14, 09:13 PM
Up..............!! Thanks pác nhiều, tối nay mần phát tự kỉ..........!

nghiadht
24-07-14, 10:02 PM
Cuối cùng củng có hàng ... mừng muốn khóc =)))

nghichtu91
24-07-14, 10:14 PM
Cuối cùng củng có hàng ... mừng muốn khóc =)))

còn client nữa ..... cứ bình tĩnh :))

voanhnhat20010
24-07-14, 10:45 PM
Hết hết con cáo chồn =))
Mà sao cái này là ý gì nhể "link: Kích vào đây có virut" Hoang mang qá :-s :-s :-s :-s
=))

nghichtu91
24-07-14, 10:58 PM
Hết hết con cáo chồn =))
Mà sao cái này là ý gì nhể "link: Kích vào đây có virut" Hoang mang qá :-s :-s :-s :-s
=))

sợ chưa :D /.........................................

nghiadht
25-07-14, 02:43 PM
còn client nữa ..... cứ bình tĩnh :))

Còn chờ gì nữa ... cho lên ngay đi :)))

nghichtu91
26-07-14, 11:16 AM
sao âm u vậy nhỉ .... anh em làm tiếu ngạo đâu rồi nhỉ ...................................; ;)

nghiadht
26-07-14, 10:48 PM
sao âm u vậy nhỉ .... anh em làm tiếu ngạo đâu rồi nhỉ ...................................; ;)

Cứ up tiếp cái client lên đi bác :D

hamikhanh
27-07-14, 01:11 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nghichtu91
27-07-14, 07:03 AM

phải dùng tool edit lại ......... =D>

tinhlabui
27-07-14, 07:57 AM
ko dùng nhưng bóc tem nghichtu91 phát :)))

nghichtu91
27-07-14, 08:11 AM
ko dùng nhưng bóc tem nghichtu91 phát :)))

mất trinh con mẹ nó rồi ... ở đó mà tem ..................................

Rainstoven
27-07-14, 01:19 PM

- Tìm dòng thứ 23 của file "element.data" nằm ở trên server. Cái nào có số 4 thì chỉnh lại thành 1. Hướng dẫn sơ sơ vậy còn lại thì tự mò là ra. Vì bỏ lâu quá không nhớ rõ.

tungrua123
27-07-14, 07:52 PM
Chào anh em :D
Lâu quá không share cái gì .. nay share anh em cái server Tiếu Ngạo Giang Hồ ;;)
Nói chung là ăn tạm ok đê anh em tự sướng.
Yêu cầu: Ram 6g trở lên mới chơi nhé, không thì chạy trên vps cũng được.
Tính năng server: bí kíp, ám khí, tuyệt học, có chức năng mới, thời trang mới đẹp lắm :D có mấy chú boss đi lang thang ở các map.
link: Kích vào đây :D có virut (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!bN1ymYqT!9bFutxBvA0NiFrIpQiNp--ztkmFGDR3ZxnOEW701MPg)

;;);;);;)

cho em xin nốt cái client e vào test mấy cái bí kíp vs tuyệt học đi bác ;)

toantuanh
31-07-14, 10:49 PM
cho em xin nốt cái client e vào test mấy cái bí kíp vs tuyệt học đi bác ;)
Ai chạy được SV này chưa...Chỉ nghịch phát nào...........!!!

nghichtu91
31-07-14, 10:56 PM
Ai chạy được SV này chưa...Chỉ nghịch phát nào...........!!!

tôi nè =)) .................................................. ....

toantuanh
31-07-14, 11:13 PM
- Tìm dòng thứ 23 của file "element.data" nằm ở trên server. Cái nào có số 4 thì chỉnh lại thành 1. Hướng dẫn sơ sơ vậy còn lại thì tự mò là ra. Vì bỏ lâu quá không nhớ rõ.
Dòng 23 và sửa ô thứ 38.........
cơ mà trong ô 23 không có cái nào lập Bang mà 1 người cả chỉ toàn thấy phụ bản mà thôi.....!!!
tools cứ bấm xuống là dis nên việc mày mò cho ra cái lập Bang cũng khó khăn.....!!

--- Chế độ gộp bài viết ---

tôi nè =)) .................................................. ....
ông up lên có cả hình thế kia là biết rồi.............!!! cơ mà ông hk HD nên cũng chịu.....(:|(:|

toantuanh
31-07-14, 11:24 PM
Tui làm vầy:
Copy vào Sever Cũ( Sever gốc)
- Chép đè và Chế độ Binary sau đó Chmod 0777 hết.
- copy file table.xml của sever cũ đã Backup chép đè lên SV mới
-chạy Sever đến khi vừa load map xong err
có bước nào sai chăng.......?

toan7a42002
01-08-14, 12:38 PM
hk biết nhưng Up cho bác......................;))

nghichtu91
01-08-14, 12:47 PM
:)) ..................................................

.... chay mới luôn chép đè chi...............................

toantuanh
01-08-14, 12:59 PM
:)) ..................................................

.... chay mới luôn chép đè chi...............................
chép SWServer vào lun à............
-table cần sửa gì không...?
-lệnh chạy : ./qd hay ./start.sh trong SWServer

hamikhanh
01-08-14, 11:49 PM
up................................................ .................................

boy_playgames
02-08-14, 10:19 PM
Dòng 23 và sửa ô thứ 38.........
cơ mà trong ô 23 không có cái nào lập Bang mà 1 người cả chỉ toàn thấy phụ bản mà thôi.....!!!
tools cứ bấm xuống là dis nên việc mày mò cho ra cái lập Bang cũng khó khăn.....!!

--- Chế độ gộp bài viết ---

ông up lên có cả hình thế kia là biết rồi.............!!! cơ mà ông hk HD nên cũng chịu.....(:|(:|
cái tool phải chỉnh ngôn ngữ sang full tiếng china prc hết ,mới mở dc full tab ko bị văng
@chủ pic share client lun đi :v

nghiadht
02-08-14, 11:29 PM

nghichtu91
03-08-14, 01:13 AM

để làm xong cái kt rồi tìm link úp cho ....

kingkiller
03-08-14, 08:26 AM

nghichtu91
03-08-14, 08:36 AM

\m/ nhận được 3 bộ kill của môn phái
cấp 50 giải nhiệm vụ có bí kíp
cấp 60 giải nhiệm vụ có tuyệt học

toantuanh
03-08-14, 04:14 PM
Hóng Link Client của Pác vậy, pack file trên SV xún toàn lỗi hk load đc EL, Client tàu khựa có Mật tịch thì DOwn Hk đc.........!!!

toantuanh
03-08-14, 09:33 PM
có Client chạy r à........bác pack từ sever sao vậy tui pack toàn lỗi..............

halley1991
09-03-15, 11:16 AM
có client chưa bác nghichtub-)

trinhdat
24-03-15, 04:49 PM
cho xin client đi bạn ơi. chép của vgg toàn lỗi ko đăng nhập được
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

nghichtu91
24-03-15, 05:57 PM
cho xin client đi bạn ơi. chép của vgg toàn lỗi ko đăng nhập được
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

sv chưa chạy chưa xong ...........................

trinhdat
24-03-15, 06:06 PM

đã báo chạy xong rồi bạn ah/ và đang ghi log.
nhưng kết nối ko đc/ mình dùng server của bạn <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!bN1ymYqT!9bFutxBvA0NiFrIpQiNp--ztkmFGDR3ZxnOEW701MPg
client bản mới của vgg

rentokil
16-04-15, 05:35 PM

@Rainstoven nếu được bạn chỉ lại dùm nhé. Cám ơn (Edit element.data bằng cách nào nhỉ?)

Rainstoven
17-04-15, 05:29 PM
@Rainstoven nếu được bạn chỉ lại dùm nhé. Cám ơn (Edit element.data bằng cách nào nhỉ?)
Hiện tại không tìm thấy tool edit EL với phiên bản hiiệnn tại nên không làm được.

rentokil
18-04-15, 09:07 AM
@Rainstoven cách add GM command debug theo bên Ragezone bác làm đc ko? Mình bó tay

Hiện tại không tìm thấy tool edit EL với phiên bản hiiệnn tại nên không làm được.

Rainstoven
19-04-15, 06:31 PM
@Rainstoven cách add GM command debug theo bên Ragezone bác làm đc ko? Mình bó tay

Cái này dễ mà bác. Như hướng dẫn là bật chế độ GM Debug trên Server ~> Thêm "game:xajh console:1" vào cuối của shortcut game ~> Vào game nhấn Shift + ~

mylove09
19-04-15, 07:03 PM
Cái này dễ mà bác. Như hướng dẫn là bật chế độ GM Debug trên Server ~> Thêm "game:xajh console:1" vào cuối của shortcut game ~> Vào game nhấn Shift + ~
Bạn cho mình xin YM được không
Muốn nghiên cứu nhưng chưa biết bắt đầu như thế nào

rentokil
20-04-15, 09:15 AM

Thanks bạn, chiều nay về làm thử.