PDA

View Full Version : [JX] lỗi Run sv jx linux

Phong_JxOnline
19-07-14, 07:19 PM
bác nào giúp em lỗi này với <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) em đả config hết roài vẫn thế

nghichtu91
19-07-14, 07:22 PM
bác nào giúp em lỗi này với <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) em đả config hết roài vẫn thế

mã hóa ip thì vào ok ngay :D .................................................. ................................

jxvietnam
19-07-14, 07:24 PM
chắc là config sai ip thôi, xem lại là đc

Phong_JxOnline
19-07-14, 07:27 PM
mã hóa ip thì vào ok ngay :D .................................................. ................................

mã hóa ntn bác em ngu lắm ............:((

--- Chế độ gộp bài viết ---

chắc là config sai ip thôi, xem lại là đc

lúc trước cài bt hom n ghost máy lại , mà sv hình như nó config sẵn hết roài anh

Tidadinh
19-07-14, 07:37 PM
Chạy bằng quền admin thử nhé bạn :D

Phong_JxOnline
19-07-14, 07:42 PM
Chạy bằng quền admin thử nhé bạn :D

củng ko được lun anh ,,,,, chả bít lỗi gì nhìn theo config của anh jxvietnam hết roài o:-)

jxvietnam
19-07-14, 07:50 PM
củng ko được lun anh ,,,,, chả bít lỗi gì nhìn theo config của anh jxvietnam hết roài o:-)
config theo mà hết thì do sai ip thôi.....
_________
ủa vậy là vẫn chưa đc a2h, chạy sv theo ip nào thế

Phong_JxOnline
19-07-14, 07:54 PM
config theo mà hết thì do sai ip thôi.....

để em config thật kỷ lại thử 1 lần nửa xem ...

voanhnhat20010
19-07-14, 07:59 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Tool mã hóa đây.

Phong_JxOnline
19-07-14, 08:14 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Tool mã hóa đây.

thank anh nhé ..................:):):):)

yoken9x
19-07-14, 10:46 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)