PDA

View Full Version : [TLBB] Share server online Thiên Hà

huyhoangchi
18-07-14, 09:23 AM
mình bị anh em cho ăn bánh vẽ ,nhưng mình đãi lại anh em ăn bánh thiệt nha.
Dẫu tài hèn sức kém nhưng mình dốc hết khả năng vì đam mê TLBB
linh Goog anh em down 10 năm nửa cũng không die linl
Share sever thiên hà của Sintriu

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

sintriu
18-07-14, 09:51 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kv02301009
18-07-14, 09:57 AM
mình bị anh em cho ăn bánh vẽ ,nhưng mình đãi lại anh em ăn bánh thiệt nha.
Dẫu tài hèn sức kém nhưng mình dốc hết khả năng vì đam mê TLBB
linh Goog anh em down 10 năm nửa cũng không die linl

bác cho xin ít thông tin sv dk k,
===
thank bài viết

huyhoangchi
18-07-14, 10:05 AM

bạn muốn ghi tên gì thì nói mình ghi cho, người cho mình không nói tên nên mình không biết là của ai

--- Chế độ gộp bài viết ---

bác cho xin ít thông tin sv dk k,
===
thank bài viết

Sẳn đây sintriu nói là của bạn ấy làm, vậy thì các bạn nhờ anh ấy giúp luôn nha vì sever nầy của sintriu

tienanhlxag
18-07-14, 11:29 AM
Sv này mấy lỗ vậy bạn..................

huyhoangchi
18-07-14, 11:57 AM
bạn nói sever nầy cuả bạn, thì bạn hướng dẩn cho mình online được thì mình gỡi bạn 500.000 tiền car

huyhoangchi
18-07-14, 12:14 PM
mình còn ngồi được trên máy h nào thì mình đóng góp cho anh em h ấy.biết đâu chỉ một sáng một chiều mình không còn ngồi vững trên máy tính thì lúc đó có muốn cống hiến cho TLBB cũng là quá muôn rồi.mình không phải là đại gia .việc lảm của mình một tháng chỉ dư 500.000.nên mình muốn làm được sever on để share free cho tấc cã mọi người yêu TLBB vậy ái có khả năng giúp mình thì mình hoan nghênh cả hai tay
bên zoom.vn mình đã bí lừa 2 lần mất hết 200.000 họ cũng nói giúp rồi bảo mình đưa tiển trước mới làm đưa 100.000 xong thì họ nói ít bảo đưa thêm ,mình biết là dính rồi nên không đưa nữa và họ cụng chuồn luôn chứ không trả car lại.vậy anh em nào thật tâm ,muốn giúp mình thì suy xét lời của mình nói mà giúp mình cảm ơn
h ai hứa giúp mình bảo mình đưa trước cũng được miễn là có tiếng nói của sói ,duyên hay anh Huy bảo lảnh là được rồi

alonewjnd
18-07-14, 12:23 PM
Server này mình mới test off xong. Nói chung cũng ngon lành, bản này có 2.93 gì đó thì phải. Chưa có các event hấp dẫn lắm. Xài bản 3.3 của sói thấy hay hơn. Ý kiến chủ quan thôi, ko phải chê đâu

huyhoangchi
18-07-14, 01:00 PM
Server này mình mới test off xong. Nói chung cũng ngon lành, bản này có 2.93 gì đó thì phải. Chưa có các event hấp dẫn lắm. Xài bản 3.3 của sói thấy hay hơn. Ý kiến chủ quan thôi, ko phải chê đâu
BẢN 3.30 CỦA SÓI MÌNH CŨNG CÓ nói chung bạn nào có thể hướng dẩn cho mình online thì mình hậu tạ .theo khả năng là
500kg bản 3.30 của sói cũng được bản đó thì mình cũng có.nhưng bản ấy nhận nh vu thủy lao không được.phải làm nh vu từ thấp tới cao mới thấy cái hấp dẩn của nó chứ không phải lúc nào cũng qua lâu lan
và vùi đầu bên tát mã nhỉ hãn

huyhoangchi
18-07-14, 02:06 PM
vừa mới đây mình gặp một người .và anh nói tưởng mình làm để kinh doanh thì anh giúp.Còn làm để cho mọi người thì anh không giúp,vì làm như vây ,anh sẽ kiếm kiếm tiền khó khăn hơn. anh ta nói cũng đúng !!! mình cũng pó tay.

mozilanhok1
18-07-14, 03:47 PM
ai cai duoc tlbb off giup em voi em xin hau ta em mu` vi tinh nho may ng ma` ng ta cung chi biet so so. su phu nao vao` giup em voi duoc khong ag yahoo em Strengh_of_Vampire FB TonyHaHa sdt 0985239946 lam` on giup em voi

sintriu
18-07-14, 05:48 PM

bạn nói sever nầy cuả bạn, thì bạn hướng dẩn cho mình online được thì mình gỡi bạn 500.000 tiền car

Làm online thỳ bạn fai tự tìm hiểu. như mình h cug k có kiến thức online nhìu. nên mở bị ăn hiếp :((

Sói Đẹp Trai
18-07-14, 08:08 PM
Nói chung là muốn có event hay thì phải bỏ công ra mà nghĩ. Hoặc ít ra cũng phải tìm hiểu từ nhiều nguồn. Quan trọng nhất là cái ý tưởng. Đôi khi mình mất đến 2 ngày để nghĩ ý tưởng trong khi chỉ vài giờ là code xong. Lúc nghĩ ý tưởng mình sẽ nghĩ hoạt động này như thế nào, nhưng quan trọng nhất phải tưởng tượng ra các trường hợp có thể xảy ra để không khỏi lên ý tưởng cao siêu quá rồi ko làm đc hoặc khó làm.

tienanhlxag
18-07-14, 08:20 PM
Cho mình hỏi sv này 3 lỗ hay 4 lỗ vậy

Thanks

sintriu
18-07-14, 09:27 PM
Cho mình hỏi sv này 3 lỗ hay 4 lỗ vậy

Thanks

2.93 ................ 4 lỗ !.............

hunterman
22-07-14, 12:17 AM
vậy cuối cùng là muốn làm lên onl hả.....:)) thế thì ko ổn rồi trẻ trâu nhiều lắm......:))

vocweb
22-07-14, 04:24 PM
Hàng hot nè

sintriu
22-07-14, 05:46 PM
Hàng hot nè

Có gì ms hk a... có chức năng điêu văn hk a !

kobihoanga
22-07-14, 05:58 PM
cho hỏi là mình chạy sv làm các bước như hưỡng dẫn đều chuẩn ping 192.168.1.3 cũng chuẩn mà sao lúc đăng nhập game toàn bị lỗi kiểm tra mật mã nhỉ

vocweb
22-07-14, 10:52 PM
cho hỏi là mình chạy sv làm các bước như hưỡng dẫn đều chuẩn ping 192.168.1.3 cũng chuẩn mà sao lúc đăng nhập game toàn bị lỗi kiểm tra mật mã nhỉ

ping không chưa đủ, phải coi Server, World, Login đã chạy được chưa.
Ngoài ra phải kiểm tra billing nữa

kobihoanga
22-07-14, 11:25 PM
ping không chưa đủ, phải coi Server, World, Login đã chạy được chưa.
Ngoài ra phải kiểm tra billing nữa

bạn chỉ mình cách kiểm tra biling đk ko mới tập làm sv off ko biết cách làm :( rảnh thì team qua kiểm tra cho mình cũng đk

vocweb
23-07-14, 12:05 AM
bạn chỉ mình cách kiểm tra biling đk ko mới tập làm sv off ko biết cách làm :( rảnh thì team qua kiểm tra cho mình cũng đk

Đứng ở command line của server game (linux), gõ lệnh sau:

telnet 192.168.1.3 1111

Trong đó
192.168.1.3 là IP của billing
1111 là port của billing

Nếu thấy nó đứng lại ở dấu nhắc của lệnh telnet thì nghĩa là billing tốt
Còn nếu chạy thẳng về dấu nhắc của linux thì billing chưa được. Cần kiểm tra lại firewall trên billing, hoặc có thể billing chưa chạy

kobihoanga
23-07-14, 12:12 AM
Đứng ở command line của server game (linux), gõ lệnh sau:

telnet 192.168.1.3 1111

Trong đó
192.168.1.3 là IP của billing
1111 là port của billing

Nếu thấy nó đứng lại ở dấu nhắc của lệnh telnet thì nghĩa là billing tốt
Còn nếu chạy thẳng về dấu nhắc của linux thì billing chưa được. Cần kiểm tra lại firewall trên billing, hoặc có thể billing chưa chạy

bạn rảnh ko team qua xem hộ mình vs :( cho xin cái yh hay fb nc cho dễ đk ko :(

alonewjnd
23-07-14, 06:20 AM
Coppy từ server 3.3 của mod sói bỏ qua trong server này để chạy, khỏi mất công chỉnh ip lằng nhằng.
ServerInfo.ini
ShareMemInfo.ini
LoginInfo.ini
Còn client thì copy file LoginServer.txt của client 3.3 vào client server này là được

kobihoanga
23-07-14, 11:13 AM
Coppy từ server 3.3 của mod sói bỏ qua trong server này để chạy, khỏi mất công chỉnh ip lằng nhằng.
ServerInfo.ini
ShareMemInfo.ini
LoginInfo.ini
Còn client thì copy file LoginServer.txt của client 3.3 vào client server này là được

mình mới cài tlbb chả biết cái j bạn rảnh có thể team qua xem hộ mình 1 lần đk ko

royalsp
26-07-14, 10:26 AM

seve này làm online hả bạn
mình mún tạo bạn giúp mình được không ????

981872
09-08-14, 06:38 PM
seve này làm online hả bạn
mình mún tạo bạn giúp mình được không ????
bó tay bạn hiền, đang mở online sv của sói donate đủ kiểu, (nhờ mình đưa lên online giúp)
bây giờ lại xin hướng dẫn làm sv mới :| Vãi đái

hofp272
09-08-14, 06:54 PM
bó tay bạn hiền, đang mở online sv của sói donate đủ kiểu, (nhờ mình đưa lên online giúp)
bây giờ lại xin hướng dẫn làm sv mới :| Vãi đái

Bạn có thể giúp mình đưa lên onl được không :(

luudinhnam
10-08-14, 09:42 AM
Mọi người ơi! áo giúp mình cài sv off với. mình làm mãi mà không được. mong mọi người giúp đỡ. ai giúp đc mình thì PM yahoo changkho_thuychung_1042000 hoặc sdt : 01642396789 mình thên Nam. cảm ơn và sẽ có hậu tại :))

manhha511
20-08-14, 10:15 PM
Server có đầy đủ nhiệm vụ không bác chủ?

vocweb
21-08-14, 04:06 PM
dạo này nhiều người hỏi đưa lên online nhỉ :)

taivipsalip
21-08-14, 04:35 PM
dạo này nhiều người hỏi đưa lên online nhỉ :)

anh vocweb anh làm cái toip HD đi đả máy năm rồi kể từ khi sv của zockman đến giờ toàn men mới lại ít người biết đưa lên online muốn làm 1 sv off lên online cũng khó quá mày mò hoài ko ra anh có cái yahoo cho em xin với nhờ anh đưa giùm em 1 sv lên onl với đc ko ạ :)

Sói Đẹp Trai
21-08-14, 04:44 PM
anh vocweb anh làm cái toip HD đi đả máy năm rồi kể từ khi sv của zockman đến giờ toàn men mới lại ít người biết đưa lên online muốn làm 1 sv off lên online cũng khó quá mày mò hoài ko ra anh có cái yahoo cho em xin với nhờ anh đưa giùm em 1 sv lên onl với đc ko ạ :)Câu hỏi của bạn chẳng ai giúp được đâu. Vì đơn giản cái này phải kiến thức bản thân chứ phụ thuộc vào người khác thì không thể phát triển được. Nói là offline ừ thì không có khả năng dev có thể tự sướng một mình. Nhưng một khi xác định đưa lên Online thì kiến thức và trình độ của bạn cũng phải ở một cái tầm nào đó.
P/s: Rảnh rỗi sinh nông nổi ngồi load lại cái client 0.26 hi vọng còn bộ quần áo cái bang ngày trước...