PDA

View Full Version : [KT] Ai giúp em cài kiếm thế offline với ạ

duythanh147
17-07-14, 03:37 PM
Em rất thích chơi kiếm thế và muốn cài trên máy mình, nhờ đó em tìm đến clbgamesvn để tìm tòi nhưng do ít sử dụng máy tính và k am hiểu nhiều về công nghệ nên k thành công trong việc cài bản offline.
Nên em lập topic này nhờ các anh chị CLBGAMESVN anh chị nào ranh xin giúp em ạ... nếu có cần tiền thì em xin gửi cho a chị tiền phí. mong anh chị giúp...
Đây là số điện thoại của em 01693185266 nhắn tin qua xong em gọi lại ạ, anh chị nào rảnh thì làm ơn giúp em. em xin cám ơn !!!

Sesshomaru
17-07-14, 04:25 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Bạn lên đây tải 1 bản về(trừ bản của linux)

Sau đó lên đây xem

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Vậy là vừa không tốn tiền vừa có thể chơi

sidanlovehan
17-07-14, 04:39 PM
Em rất thích chơi kiếm thế và muốn cài trên máy mình, nhờ đó em tìm đến clbgamesvn để tìm tòi nhưng do ít sử dụng máy tính và k am hiểu nhiều về công nghệ nên k thành công trong việc cài bản offline.
Nên em lập topic này nhờ các anh chị CLBGAMESVN anh chị nào ranh xin giúp em ạ... nếu có cần tiền thì em xin gửi cho a chị tiền phí. mong anh chị giúp...
Đây là số điện thoại của em 01693185266 nhắn tin qua xong em gọi lại ạ, anh chị nào rảnh thì làm ơn giúp em. em xin cám ơn !!!

bác có thể pm yh tôi
cài giúp cho
nếu k cần thì bác xem cái video của mod ở trên ấy

duythanh147
17-07-14, 04:59 PM
bác có thể pm yh tôi
cài giúp cho
nếu k cần thì bác xem cái video của mod ở trên ấy
a cho em xin nick yahoo ạ

.................................................. ............................................

na.ilusm89
17-07-14, 05:57 PM
Cài Offline thì có rất nhiều bản kèm video hướng dẫn cụ thể... Test thì kiếm bản tầm vừa vừa chạy ... chắc chắn rằng ram bạn trên 6G để full Map không thì ram ít hơn chạy bớt GS test là vừa . Chúc bạn thành công !

sidanlovehan
17-07-14, 07:26 PM
a cho em xin nick yahoo ạ

.................................................. ............................................

ở dưới có đó :l
yh: yeuailaydo_tinhyeu