PDA

View Full Version : ai bít làm quest ko chỉ mình đi

xxvipproxx123
11-06-07, 04:36 PM
các anh pro ơi chỉ em cách làm quét rose nhe

:baffle: :baffle: :baffle: :baffle: :baffle: :baffle: :baffle:

fearless
11-06-07, 05:28 PM
Ông phải nói rõ là quest của class nào chứ , có 4 class ai bít đường mà chỉ dẫn được . Mặc dù mới chơi trò này qua nhưng mình đã có nguồn hướng dẫn cách chơi trò này , có gì bạn cứ nói giúp gì mình giúp hết mình

xxvipproxx123
11-06-07, 05:51 PM
da muse ấy
và các quest nhỏ nữa

xxvipproxx123
11-06-07, 05:56 PM
anh ơi em vô rose đăng nhập dc
vào sever dc
vào dc nhân vật chơi
nhưng vào rùi lại bay ra ngoai
màn hình bị sao ấy xong em phải reset màn hình mới không bị nữa
anh bít ko chỉ em đi

fearless
13-06-07, 07:15 AM
Đây là hướng dẫn làm nhiệm vụ chuyển class lên Muse , pháp sư đầy quyền năng trong thế giới vROSE !

Khi lên level 10 , bạn đến gặp Warren ở Canyon City Of Zant , xin chuyển job to Muse
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Warren sẽ bảo bạn gặp Tryteh , một phù thủy đầy phép thuật !
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Bà ta sẽ bảo bạn đi kiếm 20 Flanae Seed từ những bông hoa ăn thịt người Flanae
Quay trở lại /go 1 đi xuống phía nam , qua cây cầu , bạn sẽ tới khu vực có rất nhiều hoa ăn thịt người , nhưng hãy chỉ đánh những con nào tên là Flanae thôi nhé ! Đánh đủ 20 con là được
Quay lại gặp Tryteh , bà ta sẽ bắt bạn lấy tiếp 5 Pumpkin Seed từ những con Big Pumpkins .
Đi xuống map Valley Of Luxen Tower (phía nam ZANT ) , bạn sẽ gặp khá nhiều loại bí ngô , nhưng chỉ cần đánh 5 con bí ngô Big Pumpkins là được
Đánh xong , trở về gặp Tryteh lần cuối để nhận phần thưởng ( chọn dòng thứ 3 , đó là đổi class sang MUSE
Mang phần thưởng tới cho WARREN và bây giờ bạn đã trở thành một pháp sư rồi đấy

Đọc đi , nếu còn thắc mắc cái gì cứ hỏi nha , giải đáp được mình giải đáp liền :D

tinhocttc
09-07-07, 01:45 PM
bạn có thể hướng dẫn làm các nhiệm vụ của các class khác của nam được không?. xin mọi người giúp đỡ

thank you.

langkhach156
28-09-07, 08:01 PM
nói rõ đi mấy bác
còn mua skill 7x mua ở đâu