PDA

View Full Version : [KT] Hỏi cách làm cho Hỏa Kì Lân không như thú nhồi bông

chaulenba
14-07-14, 05:16 PM
Chào tất cả các anh. Em thấy con HKL ở SV 2.6 nó như thú nhồi bông đứng yên cho người ta đánh. Em dame mấy cái nó chết toi. Mất zui. Có một số SV nó khè ra một cái là mất tiêu 1 pt. Vậy các anh có đoạn code nào hay cách gì biến nó từ thú nhồi bông sang khủng long di động không? Thanhk các anh nhiều.!!!

voanhnhat20010
14-07-14, 05:21 PM
Bạn tạo lại 1 acc bt mặc đồ 8x thôi.
Ra solo vs nó xem thử =))
Mặc full set đồ rồi buff này nọ rồi đánh nó 1 hit bảo sao k nó k ngủm

chaulenba
14-07-14, 05:49 PM
Bạn tạo lại 1 acc bt mặc đồ 8x thôi.
Ra solo vs nó xem thử =))
Mặc full set đồ rồi buff này nọ rồi đánh nó 1 hit bảo sao k nó k ngủm

Thanhk anh nhiều nhưng em thích nó giống con TTH ấy. Có thể lấy đoạn code của TTH gán vào dc ko?

voanhnhat20010
14-07-14, 06:00 PM
Thanhk anh nhiều nhưng em thích nó giống con TTH ấy. Có thể lấy đoạn code của TTH gán vào dc ko?
Mình nhớ có đoạn script ở túi tân thủ của sv satthupro có triệu hồi ra mấy con kì lân và nó đánh champ vẫn bình thường mà.

vd_tt
14-07-14, 06:02 PM

bài viết của mod vipbk (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) hướng dẫn về boss và chỉ số.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

còn của bạn mình nghĩ do bạn gọi boss mà level boss thấp => tăng level boss lên

na.ilusm89
14-07-14, 06:25 PM
Muốn nó Khủng Như TTH Tăng Máu - Tăng dame - Tăng time Skill -- Rồi Ngồi Bem Cả Ngày =))

sidanlovehan
14-07-14, 10:45 PM
Chào tất cả các anh. Em thấy con HKL ở SV 2.6 nó như thú nhồi bông đứng yên cho người ta đánh. Em dame mấy cái nó chết toi. Mất zui. Có một số SV nó khè ra một cái là mất tiêu 1 pt. Vậy các anh có đoạn code nào hay cách gì biến nó từ thú nhồi bông sang khủng long di động không? Thanhk các anh nhiều.!!!

vào file boss đó chỉnh 10000000 tỷ máu vào + mấy cái kia
thử dame xem :v

chaulenba
14-07-14, 10:53 PM
vào file boss đó chỉnh 10000000 tỷ máu vào + mấy cái kia
thử dame xem :v

Thank, cảm ơn các anh. Vậy là con HKL nó thành thú nhồi máu cơ tim rồi. ;;)

satthupro95
14-07-14, 11:43 PM
Nếu k lầm thì k vượt quá được 500tr máu đâu :3

chaulenba
15-07-14, 08:14 AM
Thanhk anh nhiều, sẵn cho em hỏi pro phần thưởng cuối cùng khi làm xong hết NV thương hội nó nằm trong file nào của thư mục merchant nhỉ? Mong anh chỉ giáo thêm.

mitomcaket123
15-07-14, 10:11 AM
Thanhk anh nhiều, sẵn cho em hỏi pro phần thưởng cuối cùng khi làm xong hết NV thương hội nó nằm trong file nào của thư mục merchant nhỉ? Mong anh chỉ giáo thêm.
Phần thưởng hoàn thành các bước ở đây nhé bạn!
\setting\task\merchant\award_step.txt

mrkutepro
15-07-14, 08:35 PM

Được cậu, 800tr cũng được nữa:D

chaulenba
16-07-14, 07:12 AM
Phần thưởng hoàn thành các bước ở đây nhé bạn!
\setting\task\merchant\award_step.txt

Thank anh nhiều, đã tìm ra được chân lý.