PDA

View Full Version : [KT] Share Autoupdate Phiên Bản cùi

Sesshomaru
13-07-14, 02:20 PM
Download: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Demo:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Chỉnh sửa

Mở phần mềm hexedit:
Search String: (Ctrl+F)
Nhập vào giá trị: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Tick vào unicode:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Sẽ tìm được 4 giá trị: lần lượt như sau:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> -Link đến file config link tải update
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> -Link đến file phiên bản (Chỉnh sửa ở đây để tự động update)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> --Tên file nén
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> --Link load tin tức

Chỉnh sửa các đường dẫn đó.

Upload các file html lên đúng đường dẫn đã chỉnh sửa

Nén tất cả các file cần update thành update.rar (Không quá 30MB)

Done

satthupro95
13-07-14, 02:23 PM
Lót dép hóng .... :3 ...................

na.ilusm89
13-07-14, 03:13 PM
Good Bản này Chạy Đc Bằng Đăng nhập vào Game luôn Không Bác T :)

Tidadinh
13-07-14, 05:03 PM
Phiên bản này thực ra không bị giới hạn mb download, nhưng thằng bán chắc do code lại nên mới tải được có vài chục mb đã gây tràn bộ đệm.

nghichtu91
13-07-14, 05:06 PM
không có src à :)) ...............................................

Tidadinh
13-07-14, 05:12 PM
không có src à :)) ...............................................
Code này cũ lắm rồi, phải từ những năm 2010, 2011 hồi đó mình được 1 người bạn share lại, code gốc của bạn tungblt hay tungtlb trên clb này code, lúc đó còn khá sơ xài vì là bản v1.0 ( bị lỗi tràn bộ nhớ đệm khi download khoảng 70 hay 200mb thì phải) mình thêm thắt gọi là tạm ổn rồi share lại cho 1 vài người, sau này thấy đem bán trên gamezone (phiên bản của mình làm lại). Chắc bên trên mua lại của 1 người nào đó, hoặc được share lại (nhưng đã bị chỉnh sửa và xóa bớt, vì code của mình có rất nhiều thứ, ngon hơn bản này nhiều).

Autoupdate trên được viết bằng vb6 nên cũng chưa thực sự tối ưu cho lắm.

accelan006
13-07-14, 05:21 PM
Code này cũ lắm rồi, phải từ những năm 2010, 2011 hồi đó mình được 1 người bạn share lại, code gốc của bạn tungblt hay tungtlb trên clb này code, lúc đó còn khá sơ xài vì là bản v1.0 ( bị lỗi tràn bộ nhớ đệm khi download khoảng 70 hay 200mb thì phải) mình thêm thắt gọi là tạm ổn rồi share lại cho 1 vài người, sau này thấy đem bán trên gamezone (phiên bản của mình làm lại). Chắc bên trên mua lại của 1 người nào đó, hoặc được share lại (nhưng đã bị chỉnh sửa và xóa bớt, vì code của mình có rất nhiều thứ, ngon hơn bản này nhiều).

khẩn thiết mong bác Killy share bản mới.

Tidadinh
13-07-14, 05:28 PM
khẩn thiết mong bác Killy share bản mới.
Ui, từ đó đến giờ cũng gần nửa thập kỉ rồi, em đâu có giữ source nữa, nếu các bác muốn, em dev lại chứ giờ thì em chịu.
Mà bên box KT có 1 bác share source autoupdate cũng khá ngon (năm 2012 thì phải), mình nghĩ làm lại code đó ổn hơn bản trên nhiều.

Sesshomaru
13-07-14, 06:08 PM

Mình nhớ tết năm 2012 mới xuất hiện SV kiếm Thế. 2010 viết cho game gì vậy bạn.Bản này là phien-nhatrang làm giùm mình.Ko biết có liên quan gì không nhưng đã nói là cùi rồi <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

voanhnhat20010
13-07-14, 06:13 PM
=)) Nhớ là cái bản này chỉ có server gì quên tên mất.
Hồi ấy server đó hot nhất nhưng sau vụ bug đc tiền đồng rồi đâm ra sập server gì gì ấy. :\

satthupro95
13-07-14, 06:17 PM
chắc là Vô Song Kiếm như cái icon của autoupdate

Sesshomaru
13-07-14, 06:25 PM
chắc là Vô Song Kiếm như cái icon của autoupdate

Vô Song Kiếm là server của mình(tên miền tinhnghiagiangho.net và tinhnghia.net).Hot hay ko thì ko biết nhưng thời điểm ra mắt là tháng 6 năm 2012.Thời điểm đó Server KT đếm được trên 1 bàn tay.
Sau đó vướng bận một số việc nên ko làm nữa.Autoupdate này tồn tại từ hồi đó đến giờ.Giờ chẳng biết làm gì nên đem share.ai dùng thì dùng thôi.Và ko có chuyện bị bug đồng =))

Tidadinh
13-07-14, 06:27 PM
Mình nhớ tết năm 2012 mới xuất hiện SV kiếm Thế. 2010 viết cho game gì vậy bạn.Bản này là phien-nhatrang làm giùm mình.Ko biết có liên quan gì không nhưng đã nói là cùi rồi <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Võ lâm truyền kỳ .

=)) Nhớ là cái bản này chỉ có server gì quên tên mất.
Hồi ấy server đó hot nhất nhưng sau vụ bug đc tiền đồng rồi đâm ra sập server gì gì ấy. :\
gameplay.vn là thằng thấy xài đầu tiên.

voanhnhat20010
13-07-14, 06:29 PM
Không rõ nữa nhưng mỗi ngày đăng nhập là nó cho 100 vạn đồng khóa, 200 vạn bạc khóa..
THế thôi, bản đó cũng chưa có đồ sát thần hay gì gì ấy, mình chơi từ 2011-2012 gì ấy.

nghichtu91
13-07-14, 07:33 PM

laptrinhgame share cái src c# thấy chạy cũng ok... mà code dài và thừa quá :))

voanhnhat20010
13-07-14, 08:36 PM
Võ lâm truyền kỳ .

gameplay.vn là thằng thấy xài đầu tiên.
Chuẩn =)) Hồi chưa biết gì về dev game thì mê cái server của thằng này nhất, chơi phê dễ sợ, cơ mà thằng này hút máu dã man mà cứ như không hút ý.

nghichtu91
13-07-14, 08:41 PM
Chuẩn =)) Hồi chưa biết gì về dev game thì mê cái server của thằng này nhất, chơi phê dễ sợ, cơ mà thằng này hút máu dã man mà cứ như không hút ý.

giờ nó chết rồi :v .... thôi tìm đâu jx2 hút máu chơi :P

voanhnhat20010
13-07-14, 08:47 PM
giờ nó chết rồi :v .... thôi tìm đâu jx2 hút máu chơi :P
Chơi gamevui.vn ấy =))
Chơi có trò búp bế vui lắm.

nhatlinh0207
16-07-14, 09:11 PM
nếu có nhu cầu thì mình share phiên bản cao hơn, không giới hạn dung lượng file.

tungblt
21-08-14, 09:40 PM

thế bây giờ mình viết autoupdate + antihack có ai mua không nhỉ :(

ahshaky123
31-08-14, 08:58 PM
Link die mất rồi, chủ thớt up lại link cho mình với :(

ahshaky123
01-09-14, 09:30 AM
có ai up lại link dow giúp mình với cám ơn trước