PDA

View Full Version : [TLBB] Bộ tool tạo launch của tàu cho ae vọc thử

akiem9x
13-07-14, 10:24 AM
Bộ này của 1 web(tính phí) tạo ra để cho các adm tlbb đăng ký thương mại có cả video hướng dẫn, tool đầy đủ gồm tạo giao diện, reg nick, update vào client nết nối server v.v.v. bạn nào rành kéo về vọc thử...chứ mình ko rành này lắm ai làm được share cho ae :D

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Up tool 2 cho các bạn vọc (mình dow về xem thử chứ chưa làm lần nào), có file .txt mẫu

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Yougame_100
13-07-14, 10:49 AM
Bác share mà bác không cho e cái pas giải nén thì làm sao xài được :|

P/S: cho em xin link web tính phí đó đi :d

akiem9x
13-07-14, 10:55 AM
Bác share mà bác không cho e cái pas giải nén thì làm sao xài được :|

P/S: cho em xin link web tính phí đó đi :d

Sr bạn mình quên gỡ. Pass là: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> cũng là web đó

Yougame_100
13-07-14, 11:01 AM
Sr bạn mình quên gỡ. Pass là: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> cũng là web đó

Trang bị die rồi hả bạn gg báo: Trang web này hiện không có

akiem9x
13-07-14, 12:04 PM
Trang bị die rồi hả bạn gg báo: Trang web này hiện không có

Mình ko rõ hoạt động của web đó bạn :D

rikudo
14-07-14, 05:08 PM
Thử làm nhưng đăng nhập tài khoản vào thì ok. Đến chỗ vào nhân vật xác nhận mã xong thì đứng im :))

akiem9x
24-08-14, 10:12 PM
Thử làm nhưng đăng nhập tài khoản vào thì ok. Đến chỗ vào nhân vật xác nhận mã xong thì đứng im :))

Xem loginserver.txt đã đúng ko? hay bạn thiết lập mã hóa lúc tạo launch mà khi khởi động chưa chạy 2 file LoginGate.exe, GameGate.exe.

Up tool thứ 2 mấy bạn vọc :)) có file .txt mẫu...nhưng chưa biết làm đâu nha :D