PDA

View Full Version : [TLBB] Tuyển thành viên đam mê lập TEAM tlbb offline.

trungduy1134
12-07-14, 12:54 PM
Hiện tại mình muốn lập 1 team tlbb chủ yếu để trao đổi học hỏi, sáng tạo ý tưởng. Chủ yếu là newbie, cùng tham gia nhé. Hiên giờ mình cũng nhiều thời gian rảnh nên muốn phát triển nhóm, công đoạn đầu chủ yếu là việt hóa server, chỉnh sửa tính năng. Ai có đam mê, thích hợp tác làm theo nhóm thì có thể pm qua inbox hoặc yahoo : superstard_95
Bạn nào cần gì giúp đỡ, theo khả năng trong nhóm sẽ giúp nhiệt tình

Sói Đẹp Trai
12-07-14, 01:47 PM
Cái này trước đây mình cũng đã từng nói đến rồi nhưng có vẻ không có ai tham gia thôi thì đành 1 mình tự làm vậy. Ngày trước cũng có 1 team TLBB-GZ gì đó nhưng hồi đó off không onl mãi 1 năm sau nên ko biết nhóm đó hoạt động như thế nào.
Hiện tại mình nghịch linh tinh add mấy con mới vào rồi làm event tiếp nói chung là cái vụ add đồ này đỡ mệt hơn code. Và sv mình đang cầm trong tay nó vẫn chưa có gì đặc biệt nhưng hướng của nó sẽ là sv cày cuốc.

--- Chế độ gộp bài viết ---

Chỉ cần bạn có chút kiến thức lập trình là được chứ không biết code thì cũng hơi chán vì add hết đồ rồi việc còn lại là phát triển script. Nhớ là cái TLBB này nó toàn kiến thức lập trình phổ thông như kiểu 1+1=10 vậy ko có cái gì cao siêu đâu. Ví dụ đơn giản cái hàm đục lỗ một cái full luôn ấy hoặc cường hóa một phát lên luôn hay ép ngộ tính pet một cái đc ngay (Vẫn tính mấy cái tỷ lệ phần trăm ban đầu có thể miss nhé). Cái này nó đòi hỏi suy nghĩ một chút nhưng cũng khá là đơn giản. Chủ yếu là làm quen với môi trường game thay vì trên lý thuyết các ngôn ngữ cơ bản đã được học. Cái hay nó chỗ đó.

trungduy1134
12-07-14, 02:08 PM
UH, tại cũng ít người tham gia, mong các bạn đam mê tham gia nhiệt tình, cùng phát triển chung, ai cũng được hưởng mà

manhcuongxd53
12-07-14, 06:48 PM
Cho mình tham gia với ! Mình cũng là newbie đang có thời gian rảnh cũng muốn học .

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Sói Đẹp Trai
12-07-14, 07:57 PM
Trước tiên là tối thiểu bạn phải chạy được game rồi đã. Đó là yêu cầu tối thiểu. Bạn đã đạt được ngưỡng này, hãy inbox mình.

hunterman
16-07-14, 10:13 AM
ko phải vì ko mún tham gia mà mình làm ra thì mấy cái thằng bên pri lại lấy rồi làm tùm lum tung beng để mở SV nhìn vào ngứa mắt...nói thật lòng...