PDA

View Full Version : [Gunny] Share tool ghẻ rip nhanh flash

trong0981
09-07-14, 01:40 PM
Ngồi nhờ lão tó tuấn gửi cho cái flash mới mà lão éo gửi nên làm cái tool rip cho nhanh 8-x.

vì tool làm có 10 phút nên hơi củ chuối và không có được "sờ mát" cho lắm nhưng vẫn share cho ai cần (cũng chả mún ém ;)))

* Yêu cầu:
+ Có flash của một bản gunnyii bất kỳ ở máy (flash phiên bản nào cũng được.)

* Hướng dẫn cài đặt
B1. Copy file ripflash.php và folder newflash vào root ngang hàng với thư mục flash (flash cũ) như trong hình:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

B2. Set quyền cho folder newflash để tránh bị lỗi: Click chuột phải vào folder newfolder chọn Properties sau đó làm như hình:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

B3. Chạy file ripflash.php (chạy trên web server nhé '.') và đợi. khi nào rip xong thì nó hiện lên.

* Một vài hạn chế.
1. Phải có flash cũ ở trong máy để tool có thể rip
2. Tool chỉ rip được các file có trong flash cũ, lên bản mới khi zing ra chức năng mới sẽ có vài flash mới => tool ko rip được buộc phải rip tay.

Nói chung là giúp rip lẹ flash hơn thôi :3.

Link download: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tuiyeugunny01
09-07-14, 02:09 PM
em lại đang cần cái tool rip item, anh có k cho em xin với, cho bản 3.4 hay gunny II cũng được

trong0981
09-07-14, 02:48 PM
em lại đang cần cái tool rip item, anh có k cho em xin với, cho bản 3.4 hay gunny II cũng được

tool rip item bên bachugacon share rồi đó search lại trong box đi :-?

Dùng ổn, dùng tool này khi rip chỉ việc rip các file swf mới là ok rồi , đỡ tốn time <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

:"> làm bằng C# thì tiện hơn nhưng mà ngu winform lắm.

bachugacon122
09-07-14, 03:48 PM
Hay. cơ mà lúc trước mình cũng làm thế sao nó không tải được file swf nhỉ :-?. Lát về test lại mới dc :3

--- Chế độ gộp bài viết ---

Tool của mình khá cùi và cũng lâu rồi. KIếm tool của bác trung ý

tuiyeugunny01
09-07-14, 04:05 PM
Hay. cơ mà lúc trước mình cũng làm thế sao nó không tải được file swf nhỉ :-?. Lát về test lại mới dc :3

--- Chế độ gộp bài viết ---

Tool của mình khá cùi và cũng lâu rồi. KIếm tool của bác trung ý
Cho mình tên forum được k, chả biết ai tên trung

yuyumumu
10-07-14, 08:35 AM
Bạn vào yeubxa.com để download ddt helper v0.7
Tool này trung đã free 1 ngày