PDA

View Full Version : [KT] Xin hướng dẫn cài web kiếm thế

bludragon2012
08-07-14, 01:33 PM
EM là newmen, các anh có thể hướng dẫn em cài web kiếm thế được không ạ
em đã tải một số web bên này, <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> cả full chức năng lẫn share code web tài khoản kiếm thế, nhưng em không biết nên dùng cái nào, các anh có thể cho em cái hướng dẫn được không ạ

Sesshomaru
08-07-14, 01:52 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Bài này đã có hướng dẫn config đầy đủ.Dùng cái nào thì tùy bạn lựa chọn rồi tự tìm hiểu.Thường thì web nào cũng có file config .Bạn chỉ cần tìm ra file đó và làm theo

bludragon2012
08-07-14, 02:08 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Bài này đã có hướng dẫn config đầy đủ.Dùng cái nào thì tùy bạn lựa chọn rồi tự tìm hiểu.Thường thì web nào cũng có file config .Bạn chỉ cần tìm ra file đó và làm theo

thank anh, cài xong hết rồi, mà ko có web mà reg nick dùng ^^, đang dung cai 2.6 new

bludragon2012
08-07-14, 09:04 PM
nói thật, em gà quá, chịu rồi, có video anh hướng dẫn em cái, hoặc cái file text hướng dẫn từng bước với, em bó tau rồi, cài web MU còn biết chứ cài này chịu luôn
em cài Xampp, cai my SQL, Nava... copy web vào htdos rồi xong chịu sầu chả biết chạy cái j nữa luôn

em tải cái wweb này, mong anh hướng dẫn giúp. chạy ra tiệm nét rồi về nhà cài chịu thật, nhà ko có internet :'(