PDA

View Full Version : [JX] Xin thư mục jxser trong máy chủ linux ảo

em_dai_kho
04-07-14, 04:19 PM
Tình hình là mình chỉ cần nguyên thư mục jxser trong máy chủ ảo linux thôi, bạn nào có up lên mediafire cho mình với, thank :)

vipprolc
04-07-14, 04:46 PM
Tình hình là mình chỉ cần nguyên thư mục jxser trong máy chủ ảo linux thôi, bạn nào có up lên mediafire cho mình với, thank :)

Dùng cái Winscp mà lấy ra việc gì mà phải xin. Khó khăn gì đâu mà cũng xin.

em_dai_kho
04-07-14, 05:31 PM
Dùng cái Winscp mà lấy ra việc gì mà phải xin. Khó khăn gì đâu mà cũng xin.

Bạn lấy ra đựoc chưa, mình chịu không lấy được với các file có tên dạng: ״̬���Чͼ�ζ��ձ�.txt

nếu lấy dc thì cũng không phải mở topic rồi L-)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

vipprolc
04-07-14, 07:21 PM
Bạn lấy ra đựoc chưa, mình chịu không lấy được với các file có tên dạng: ״̬���Чͼ�ζ��ձ�.txt

nếu lấy dc thì cũng không phải mở topic rồi L-)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Máy tính bạn có vấn đề rồi mình vẫn lấy ra bình thường có sao đâu.

Mà có link server sẵn rồi nè
Pass : qvmu

killer20099
04-07-14, 07:41 PM
Máy tính bạn có vấn đề rồi mình vẫn lấy ra bình thường có sao đâu.

Mà có link server sẵn rồi nè
Pass : qvmu

chỉnh máy ở dạng font china sau đó lấy,nói chung muốn xài thằng này đơn giản để máy có font china là ok :D

em_dai_kho
04-07-14, 08:16 PM
chỉnh máy ở dạng font china sau đó lấy,nói chung muốn xài thằng này đơn giản để máy có font china là ok :D

Máy mình có font CN rồi mà vẫn không được.