PDA

View Full Version : [JX] Help unpack file slistfree.pak

em_dai_kho
04-07-14, 11:06 AM
Như tiêu đề, bác nào unpack được file slistfree.pak này cho mình xin với, hoặc cho mình xin list đường dẫn các file trong đó. :D

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

em_dai_kho
06-07-14, 10:23 PM
Need . pls

em_dai_kho
12-07-14, 10:25 AM
Sao không có ai giúp mình với, tiện đây cho mình hỏi là mình muốn tại một thư mục settings ở client nhưng khi chạy file game.exe nó tự xóa cái thư mục này có cách nào không vậy?

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

danghai1993
12-07-14, 12:28 PM
Sao không có ai giúp mình với, tiện đây cho mình hỏi là mình muốn tại một thư mục settings ở client nhưng khi chạy file game.exe nó tự xóa cái thư mục này có cách nào không vậy?

zlib.dll thì phải, dùng của chai-nơ (năm 2005) sẽ được.

em_dai_kho
12-07-14, 01:16 PM
zlib.dll thì phải, dùng của chai-nơ (năm 2005) sẽ được.

Là sao bạn?

Hiện tại topic này mình cần hỏi hai việc:
1 - Ai có thể unpak giùm mình file trên (link mediafire đó)
2 - Mình đang chơi võ lâm trung quốc miễn phí (Server kinksoft), trong client này mình muốn tạo một thư mục Settings, nhưng mỗi lần chạy gamefree.exe là nó tự xóa thư mục này. Mình đang muốn can thiệp sao cho nó đừng tự xóa thư mục này.

danghai1993
12-07-14, 04:14 PM
Là sao bạn?

Hiện tại topic này mình cần hỏi hai việc:
1 - Ai có thể unpak giùm mình file trên (link mediafire đó)
2 - Mình đang chơi võ lâm trung quốc miễn phí (Server kinksoft), trong client này mình muốn tạo một thư mục Settings, nhưng mỗi lần chạy gamefree.exe là nó tự xóa thư mục này. Mình đang muốn can thiệp sao cho nó đừng tự xóa thư mục này.

1. file đó chì có extrack = SPRView thôi, rồi dò từng file.

2. Bản tải cái patch sv linux về, copy file zlibf.dll thử xem

em_dai_kho
12-07-14, 09:56 PM
1. file đó chì có extrack = SPRView thôi, rồi dò từng file.

2. Bản tải cái patch sv linux về, copy file zlibf.dll thử xem

1 - Bạn extrack giùm mình với
2 - Cho mình xin cái link có file zlibf.dll với bạn ơi