PDA

View Full Version : [MU] Vietguard - UGK - ICM cái nào hay dis nhất !?

lovemu2012
30-06-14, 03:08 AM
Vietguard - UGK - ICM cái nào hay dis nhất !?

Anh em ai dùng nhiều cho ý kiến với.

Nên xài cái nào đây ?

kenpro7777
30-06-14, 01:08 PM
Chả dis cái nào cả để vps cả tháng ko rs cũng dc

The Gamer
30-06-14, 01:37 PM
iicm NHÉ________________________________-

PhamNinh
30-06-14, 03:38 PM
Vietguard - UGK - ICM cái nào hay dis nhất !?

Anh em ai dùng nhiều cho ý kiến với.

Nên xài cái nào đây ?

vietguard. rất hay dis vớ vẩn. có khi bị liền 4-5 nhân vật, những nhân vật còn lại sẽ không sao. 5p dis 1 lần, dis liên tục . nó theo từng ngày. ngày nay dis, ngày sau có thể sẽ chơii bình thường . và mình chưa tìm ra nguyên nhân :D

UGk chưa thấy dis j` cả, trừ khi máy client có vấn đề. còn ICM chưa dùng bao h :D

megazic
30-06-14, 03:53 PM
iicm NHÉ________________________________-

Tui đã dùng icm rồi có bị gì đâu, bác là người làm ra cái ugk thì đừng có tăm tia nha.
mới dùng icm và vg chứ chưa dùng ugk nên không biết nó sao nhưng chắc là cùi

heroviet2301
30-06-14, 04:18 PM
Tui đã dùng icm rồi có bị gì đâu, bác là người làm ra cái ugk thì đừng có tăm tia nha.

Ông bạn này mới vào nghề Mu rồi nên không biết ai là làm ra UGK.

The Gamer
30-06-14, 04:57 PM

ý tối là nên sài icm

quyên ko nói rõ

heroviet2301
30-06-14, 05:38 PM
Antihack bây giờ cái nào cũng tốt cả, cái nào Antihack tốt thì hệ thống siết chặt quá nên mem mạng yếu là hay bị dis, cái thì giá rẻ phù hợp với các mu nhỏ như UGK là tuơng đối tốt, UGK hiện tại cũng 90% là ổn định rồi, mình trung thành với UGK gần 2 năm nay từ ngày sản xuất vì giá phù hợp với túi tiền và hỗ trợ tốt.

VietGuard trước có qua sài thử nhưng do tốc độ mạng máy chủ làm sao mà 90% mem chơi game 1 tý là dis nên được VG hoàn lại tiền và về sài UGK

ICM giá cao và thấy mấy anh em sử dụng ICM cũng không được như ý cho lắm :|

Các Antihack hiện nay dần dần nâng cao chất lượng chống hack tuy nhiên vấn đề một số member bị dis do mạng yếu là không tránh khỏi :| vuốt mắt cho qua thôi chứ để ý làm gì cho mệt :))