PDA

View Full Version : Share trang mua bán các loại game + công cụ việt hóa cũng như GM (Full)

duongvandai
28-06-14, 01:54 PM
bác nào muốn kinh doanh game hay mở miễn phí vô đây mua nhé full luôn 10 trong 1 giá cũng rẻ
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>(|):(|):(|):(|)
nhận ship luôn hàng nhé pm yahoo tranquan2010

trungduy1134
28-06-14, 02:21 PM
Sao giá cả toàn mấy nghìn vnđ thế nhỉ. Thắc mắc

Lâm Ngọc Huy
28-06-14, 02:23 PM
Toàn mấy thứ được share ra rồi đem về bán

duongvandai
28-06-14, 02:41 PM
Toàn mấy thứ được share ra rồi đem về bán
Đâu có bác ơi cái này quan trọng là full tool vh với hỗ trọ uplate bạn à

--- Chế độ gộp bài viết ---

:bz:bz:bz:bz:bz
Sao giá cả toàn mấy nghìn vnđ thế nhỉ. Thắc mắc
8-x Mấy nghìn bác tính sao mà ra mấy nghìn

Tuan565
28-06-14, 02:49 PM
Full Tool ở đâu thế
Game nào có tool thì bọn nó đã share tool game đó có bán lại cũng vẫn là hàng share
Game Tàng Long giá có vài chục nghìn mà đòi full Tool thì đã cháy hàng
Nói chung chỉ là 1 shop tổng hợp dc cái nhiều game hơn các shop game khác ở taobao thôi

trungduy1134
28-06-14, 02:55 PM
[/COLOR]:bz:bz:bz:bz:bz
8-x Mấy nghìn bác tính sao mà ra mấy nghìn[/QUOTE]

Tính đi toàn rác kô mấy nghìn thì mấy triệu =)))))))))))))))

shinpubmt
28-06-14, 03:33 PM
toàn game rác :) 30 charrrrrrrrrrrrr

OsinLove
28-06-14, 03:46 PM
mua bằng cách nào ? toàn tiếng tàu biết cách nào đâu order sao k làm tiếng anh cho phổ biến

duongvandai
28-06-14, 05:12 PM
Full Tool ở đâu thế
Game nào có tool thì bọn nó đã share tool game đó có bán lại cũng vẫn là hàng share
Game Tàng Long giá có vài chục nghìn mà đòi full Tool thì đã cháy hàng
Nói chung chỉ là 1 shop tổng hợp dc cái nhiều game hơn các shop game khác ở taobao thôi
các bác nói sao ấy chứ chat qq nó nói có tool full mà em kiếm được cái tool dntg với hcl mà 2 triệu 1 tool full mà

RunNingMan
28-06-14, 08:17 PM
toàn game rác :) 30 charrrrrrrrrrrrr

nhìn lại xung quanh mình đi bạn :-s
Đắng .... à mà thôi.

trminhpc
29-06-14, 03:46 PM
các bác nói sao ấy chứ chat qq nó nói có tool full mà em kiếm được cái tool dntg với hcl mà 2 triệu 1 tool full mà

Em mua rồi hả? thế bán lại anh nhé :nosebleed:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

OsinLove
30-06-14, 12:42 AM
Em mua rồi hả? thế bán lại anh nhé :nosebleed:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Có mua được bán lại cho em luôn nhé bác

Sesshomaru
30-06-14, 01:56 AM
Mình thấy shop kiểu này khá là nhiều.95% là nó tổng hợp rồi bán lại nên đơn giá rất rẻ,chỉ 2 con số.
Một số game tools rất quan trọng nó bán tới 4 con số(hàng ngàn NDT).Chịu khó dạo qua vài forum sẽ tìm những thứ các bạn muốn tìm.Tìm trong trung quốc thì đừng dùng Google,mà phải dùng baidu.com