PDA

View Full Version : Share Game DNTC Bản D5

letho
25-06-14, 09:22 PM
thấy nhiều bạn hỏi bản D5 nên hôm nay mình share cho các bạn. với lại các link đều die
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
500vnd ảnh
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
và thêm link Việt Hóa
TW <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
viet <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
viet_branchs <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
VH coppy của duongvandai
cách download 4share dành cho bạn nào không có ạc
B1: vào forever.vn đăng ký 1 ac
B2: pót link lên và chờ mod get link
B3: add proxy trong link mình vào IDM
B4: add link vào IDM dow xong :D
các bạn đừng tiết lời thank
hãy vui lên nào ấu yeah :))

thêm 1 bản <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
a e thử xem sau

bualolu
25-06-14, 09:40 PM
- bóc tem cho thớt ngon lun :)):)):)):)):)) sẵn cho hỏi lệnh gm là gì nhỷ ??

- AE nào thanks inbox acc vip 4share cho dowload lun nè :))

skyss1
25-06-14, 09:53 PM
thank chủ thớt
bản D5 sài VH có ngon không chủ píc

kute200052
25-06-14, 10:10 PM
ae nào tốt bụng hướng dẫn việt hoá giúp

langtukids
25-06-14, 10:44 PM
hok biết chừng nào mới có full vh đây,hok tải nhưng cũng thanks cái lấy tinh thần cho thớt :D

boyganz
25-06-14, 10:46 PM
Cho hỏi cách vào Mysql vậy root 123456 không vào được

sang2305
25-06-14, 11:02 PM
thấy nhiều bạn hỏi bản D5 nên hôm nay mình share cho các bạn. với lại các link đều die
500vnd ảnh
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
và thêm link Việt Hóa
TW <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
viet <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
viet_branchs <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
VH coppy của duongvandai

Bạn có test thử chưa?chứ mình test rồi nè. Đăng ký ok, tới vào game thì không thấy nút nào bấm chơi đâu cả, sau đó gõ 127.0.0.1/gamelogin.php thì hỡi ơi.không load game được.ai cao thủ thì hướng dẫn minh.thank

--- Chế độ gộp bài viết ---

Cho hỏi cách vào Mysql vậy root 123456 không vào được

pass MySQL củabạn đây: root/255187221
p/s: có vào game được không?

boyganz
25-06-14, 11:09 PM
Bạn có test thử chưa?chứ mình test rồi nè. Đăng ký ok, tới vào game thì không thấy nút nào bấm chơi đâu cả, sau đó gõ 127.0.0.1/gamelogin.php thì hỡi ơi.không load game được.ai cao thủ thì hướng dẫn minh.thank

--- Chế độ gộp bài viết ---

pass MySQL củabạn đây: root/255187221
p/s: có vào game được không?

Vào game chơi ok nhưng chép VH vào nó vẫn như cũ

letho
26-06-14, 07:06 AM

a e chờ đợi tin vui từ mình nha trong hôm nay sẻ VH cái web cho a e chơi còn vụ VH game mình sẻ ngiên cứu

skythienlong
26-06-14, 08:43 AM
cho ? muốn chạy trên ổ khác thì đổi chỗ nào vậy

sang2305
26-06-14, 10:24 AM
Sao minh vo không đươc?bạn hướng dẫn mình nhe!mình vô không đc mới chết

ngaunachay
26-06-14, 10:25 AM
Sao minh vo không đươc?bạn hướng dẫn mình nhe!mình vô không đc mới chết

co ai biết mã GM hok mn ! 30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

letho
26-06-14, 10:30 AM
Việt Hóa như thế này dc không mọi người
đang làm thêm cho hết thành tiến việt

sandll
26-06-14, 11:05 AM
Việt Hóa như thế này dc không mọi người
đang làm thêm cho hết thành tiến việt

tui VH trang web r cậu nhưng lỗi nhìu lắm đang khắc phục
thường thì lỗi vào game là nhìu#-o

ngaunachay
27-06-14, 02:59 PM
Ai hướng dẫn mình config những file nào để chơi mạng lan với (Máy ảo với máy thật) cảm ơn !

skythienlong
27-06-14, 05:45 PM
bác nào có server máy ảo share mình với, mình chạy máy thật toàn lỗi =((=((=((

sang2305
27-06-14, 07:26 PM
bác nào có server máy ảo share mình với, mình chạy máy thật toàn lỗi =((=((=((
thì bạn cài win máy ảo, muốn có ổ D thì dùng đĩa hiren boot chia như máy thật chứ có gì đâu. hướng dẫn đây:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ngaunachay
27-06-14, 10:22 PM
Ai hướng dẫn em config server chạy trên Máy ảo và chơi trên máy thật với:(:(

kenh14
27-06-14, 10:35 PM
Ai hướng dẫn chép việt hóa với. mình chép r mà k đc

sandll
27-06-14, 11:11 PM
Ai hướng dẫn chép việt hóa với. mình chép r mà k đc

File bên D5 k phải tên tw bạn mà là znch bạn copy đè vào đó rồi xóa catche f5 vào lại là ok
Thường thì vào sẽ lỗi bạn lấy 1 bản gốc d5 lúc nào về bỏ riêng bạn sữa dần trong
Lỗi hay gặp là đen màn hình và load hoài k vào game

kenh14
27-06-14, 11:13 PM
File bên D5 k phải tên tw bạn mà là znch bạn copy đè vào đó rồi xóa catche f5 vào lại là ok
Thường thì vào sẽ lỗi bạn lấy 1 bản gốc d5 lúc nào về bỏ riêng bạn sữa dần trong
Lỗi hay gặp là đen màn hình và load hoài k vào game

cảm ơn bạn nhiều lắm nhé. hic có thể đc bạn share lên cho mình và mấy ae cái znch của bạn thì tốt ^^

sandll
28-06-14, 12:33 PM
D5 này lỗi quá trời lỗi khắc phục muốn điên đầu
toàn lỗi map với trang nv
có nv lại mất map có map mất nv

tuananh1998
30-06-14, 11:48 AM
500vnd ảnh
và thêm link Việt Hóa
VH coppy của duongvandai

thêm 1 bản <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
a e thử xem sau

Thanks For Share :))))))))))))))))))))))))))))

davjdh
16-07-14, 06:28 PM

Pass download là gì nhỉ ? 30 charrrrrrrrrrrrrrr

sanbier
16-07-14, 11:01 PM
kiếm đồ cam ỡ chổ nào vậy :(

::H[2]T::
20-07-14, 11:52 AM
DNTC của Zing là D mấy nhỉ mọi người

trong0981
20-07-14, 12:29 PM
T::;848119']DNTC của Zing là D mấy nhỉ mọi người

=)) dntc của zing lúc nào thế bạn

phiyeutuan08
20-07-14, 02:32 PM
Cho mình hỏi sao cái game DNTC này chơi cứ tí là ngắt kết nối máy chủ lại phải vào lại thế!
Có cách sửa không?

::H[2]T::
20-07-14, 03:57 PM
Ai biết bản DNTC D mấy không

hung_camau92
20-07-14, 04:01 PM
T::;848187']Ai biết bản DNTC D mấy không

M1 của bọn dntc.vn mà
Vĩ lãnh tụ nào vĩ đại và là bậc nhất của Việt Nam ? (gợi ý câu trả lời: Ho Chi Minh)

hoahn14
20-07-14, 04:06 PM
Lệnh GM là gì vậy thớt
Vĩ lãnh tụ nào vĩ đại và là bậc nhất của Việt Nam ? (gợi ý câu trả lời: Ho Chi Minh)

sanbier
29-07-14, 07:04 AM
cho mình hỏi mua đồ ngoài web shop bằng cách nào thế

M.R.X
10-08-14, 01:07 AM
I made a short video showing that you do not dump the swf files directly from the official site, note that in the scan process is shown no swf to download if anyone can make a video teaching properly, I'd be grateful.

I found the Brazilian official server, could someone help me to download SWF files to use in my server ??

Could anyone tell me where the link to download SWF files ?? and if it really is compatible with this version of D5 forum ??

luumin
01-09-14, 06:18 PM
bác nào hướng dẫn cụ thể cách chép vh vào giùm được không ạ
down 3 file đó về rồi thì làm gì ạ chép vào đâu và cần sửa những file nào
bác nào làm được giúp giùm nhé em dùng bản D5 down từ link google
thanks

OsinLove
01-09-14, 06:26 PM
bác nào hướng dẫn cụ thể cách chép vh vào giùm được không ạ
down 3 file đó về rồi thì làm gì ạ chép vào đâu và cần sửa những file nào
bác nào làm được giúp giùm nhé em dùng bản D5 down từ link google
thanks

Hoặc SĐT: 01667662226

OsinLove
01-09-14, 06:34 PM
I made a short video showing that you do not dump the swf files directly from the official site, note that in the scan process is shown no swf to download if anyone can make a video teaching properly, I'd be grateful.

I found the Brazilian official server, could someone help me to download SWF files to use in my server ??

Could anyone tell me where the link to download SWF files ?? and if it really is compatible with this version of D5 forum ??

Res: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Data: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Assets: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Config: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Brz: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

luumin
01-09-14, 08:12 PM

Hoặc SĐT: 01667662226

Lưu ý: Số điện thoại 841667662226 hiện không thể nhận tin nhắn SMS.
thanks bạn

mrcdnke95
01-09-14, 09:45 PM

pacminh
02-09-14, 05:38 PM
minh dow về nhưng ko biết copfig những fee nào để chơi of bạn nào biết hướng dẫn giúp mình đc ko ... mình cảm ơn...!
:">

ngohung0004
15-09-14, 09:30 PM
cho e hỏi kich hoạt VIP như thế nào vậy ạ ??????? :(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(

debaf9
16-09-14, 11:19 AM
pass donw 4share là gì thế chủ thớt

royce2k2
18-09-14, 09:16 PM
mọi người cho hỏi cái pass dơnload link với ?

sockham113
19-10-14, 12:00 PM
có thể lưới kết nối. mysql mình đã chạy essamp rồi