PDA

View Full Version : [JX] Share Tổng Hợp Vòng Sáng JX Cực Đỉnh

fancon
24-06-14, 07:38 PM
Không Biết forum mình có ai shera chưa hôm này mình mạo mụi share cho mấy bạn 1 bộ Vòng Sáng tổng hợp cho những ai chưa biết :)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Còn Đây Là link : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Ai Biết Rồi thi xin đừng chém nha :hell_boy:

assaa
26-06-14, 11:48 AM
Hình như cái này duynguyenjx share rồi thì phải. Dù sao cũng tks tinh thần của bạn

Luffy[D.E.V]
25-07-14, 02:14 PM
.cccccccccccccccccung~ tam` tam

tvq6694
27-07-14, 10:03 PM
Ai chỉ mình cách Add bộ vòng sáng này vô game với,tải về rồi mà ko biết phải add như thế nào:-s

tvnnam
28-07-14, 11:13 PM
Ai chỉ mình cách Add bộ vòng sáng này vô game với,tải về rồi mà ko biết phải add như thế nào:-s

bạn tham khảo nhé : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Chúc bạn thành công;)

na.ilusm89
12-11-14, 08:04 AM
Bà mẹ band acc xóa toppic này coi ... nó ghim hàng bkp keylog anh em cẩn thận :)) may mà còn dùng kis quét chắc ko cũng die với mấy thằng nguy hiểm như này :)

duynguyenjx
24-04-15, 10:13 PM
Hình như cái này duynguyenjx share rồi thì phải. Dù sao cũng tks tinh thần của bạn

Bao năm rồi vẫn còn người nhớ đến mình!
Từ ngày có code src lấy được reg VNG Duy này phải rửa tay gác kiếm lui ẩn giang hồ! :))

mrkutepro
05-05-15, 03:16 PM
Bao năm rồi vẫn còn người nhớ đến mình!
Từ ngày có code src lấy được reg VNG Duy này phải rửa tay gác kiếm lui ẩn giang hồ! :))

ông là cao nhân mà =))