PDA

View Full Version : Share DKVS V.3 cho mọi người đây

vuongecd1
24-06-14, 06:30 PM
nhu tiêu đề vừa tìm thấy mã nguôn nó nhưng ko thích game này nên chưa tets anh e test thử rồi cho ý kiến nhé mọi thắc mắc pm lại topic này
Phiên bản V.3 Này rất đẹp và chuẩn nhé mọi người
sau đây là link và ảnh:

Link tải về: Mọi người dùng đựoc link nào thì udngf test up lên cho a em xem nhé
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> passs: ppkx
JAVA >>>.<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> passs: 1gy5
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> pass: qiot
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> pass: ff8i
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> pass: lvc9
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> pass:zl7b
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> pass:pqet
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> pass: skh4

Ảnh
:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Còn thiếu gì các bạn biết ko nhỉ ....? like nhé

tuananhpzo
24-06-14, 06:36 PM
thank nhé để down về vọc thử xem :-"

RunNingMan
24-06-14, 06:43 PM
cái này ver 1 :bz .........................

vuongecd1
24-06-14, 06:46 PM
v.3 này nhiều tính năng lắm nhé a e tìm hiểu giúp mọi người nhé
mình thì game rất nhiều phiên bản trung quốc hót 2014 nhưng làm ko nổi
có bạn nào vào team mình dev cùng rồi mở online chơi
game mới nhiều lắm có gì pm yahoo hotrowebvn
mai mốt share lại phiên bản hót cổ kiểm v.2 và v.3 cho dùng để đầy trong máy tính hj

--- Chế độ gộp bài viết ---

cái này ver 1 :bz .........................

v.1 chỗ nào bạn v.1 mà kiếm ra vậy hã bạn bản hót 2014 trung quốc nà kêu veri 1 à .mắc cười:-*

ckiuk
24-06-14, 06:58 PM
bac oi ko tải dc bac ah
link toàn bi lỗi

Tuan565
24-06-14, 07:00 PM
v.1 chỗ nào bạn v.1 mà kiếm ra vậy hã bạn bản hót 2014 trung quốc nà kêu veri 1 à .mắc cười:-*

HOt gì thế . nó share dc vài tháng rồi
Remake của DKVS1 thôi . nếu đã chơi DKVS2 rồi thì về 1 thấy thiếu nhiều thứ mà 1 ko thể remake lên dc

skyss1
24-06-14, 07:02 PM
bac oi ko tải dc bac ah
link toàn bi lỗi
đang chuẩn bị dowb mà nghe noihết down

mobell200
24-06-14, 07:46 PM
họa bì 2 cả phàm nhân tu tiên 2 nó còn lấy giao diện dkvs để làm , phải test chức năng mới biết là 1 hay 2:)):)):))
chủ topic giống mình trước kia thật

RunNingMan
24-06-14, 07:48 PM
v.3 này nhiều tính năng lắm nhé a e tìm hiểu giúp mọi người nhé
mình thì game rất nhiều phiên bản trung quốc hót 2014 nhưng làm ko nổi
có bạn nào vào team mình dev cùng rồi mở online chơi
game mới nhiều lắm có gì pm yahoo hotrowebvn
mai mốt share lại phiên bản hót cổ kiểm v.2 và v.3 cho dùng để đầy trong máy tính hj

--- Chế độ gộp bài viết ---

uh thì ver 3 :-< cường hóa có 8 chức năng, thanh hoạt động, skill .v....v

hupchao
24-06-14, 07:49 PM
Thớt có lòng share sao anh em lỡ phũ vậy :(

khuek8b
24-06-14, 08:14 PM
mai mình rỗi làm bản V.4 tiếng việt, đảm bảo đẹp :v, chứ nhìn nó remake xấu quá :(, Thank chủ topic đã share

duongvandai
24-06-14, 08:57 PM
mai mình rỗi làm bản V.4 tiếng việt, đảm bảo đẹp :v, chứ nhìn nó remake xấu quá :(, Thank chủ topic đã share
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

wepbfeer
25-06-14, 03:16 PM
Hóng chờ bản việt hóa
:Ai có thể việt hóa game này thì vào team luôn :)
Kull_b0y_over

PeterAn
25-06-14, 03:36 PM
Remake mà thớt :))), chứ v3 gì ở đây 8-|

Làm down về xem source mới biết :-q

ckiuk
25-06-14, 08:11 PM
sao t lai dow k dc nhj la the............

hai07dv
25-06-14, 08:56 PM
Loạn link ..Cái này cũng là bản remake ak :))

iload9x
20-03-16, 01:43 PM
Có ai còn giữ bản này không share cho mình với. Cảm ơn