PDA

View Full Version : [KT] Share Tool [Plugin] Tự Sử Dụng Chân Nguyên TLD Nâng Cấp Chân Nguyên

__Jie__
21-06-14, 11:36 AM
Ngày rãnh không gì làm thấy anh em chỉ member toàn dùng Auto Click để nâng Chân Nguyên 2.6 Từ Chân Nguyên Tu Luyện Đơn

Viết cái tool nho nhỏ Thông qua Plugin của Kiếm Thế để anh em dể xài ;))

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
(Hình chụp từ Clip HD nên nó vậy đó)

Vào vấn đề chính nhé . Link sẽ có ở cuối bài

Sau khi tải về cho vào thư mục interface của Kiếm Thế 2.6 nhé

Tính năng đơn giản thôi : Sử dụng Chân Nguyên Tu Luyện Đơn theo dòng mà bạn chọn cho Chân Nguyên.(nhình hình chắc biết rồi)

Phím tắt Shift+1 . Có thể thay đổi tùy người sử dụng

Có nhiều server ID Item Chân Nguyên Tu Luyện Đơn không giống nhau nên bày luôn cách sửa

Sau khi tải về vào theo đường dẩn interface\ToolChanNguyen\script\window\Tool_ChanNg uyen2.6.lua

Tìm dòng local ID_Item = {18,1,1333,1};

Thay đổi ID đấy là được sau khi edit xong bấm chử R trên tool để nó tải lại Script

Sau đó bấm phím tắt 1 lần nữa để bật lại Tool là được

Đối với phím tắt thì tìm

local tCmd={"UiManager:SwitchWindow(Ui.UI_ChanNguyen)", "Tool Chân Nguyên", "", "Shift+1", "Shift+1", "Tool Chân Nguyên"};
AddCommand(tCmd[4], tCmd[3], tCmd[2], tCmd[7] or UiShortcutAlias.emKSTATE_INGAME);
UiShortcutAlias:AddAlias(tCmd[2], tCmd[1]);

Xong nhé cuối cùng là video demo và link tải :
Video[chọn chế độ HD xem cho mượt]:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Link tải : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

P/S: Khi sử dụng vui lòng không edit tên Author nhé các bạn. Xem như cảm ơn đã sử dụng :D

giangbanlac
27-01-15, 08:21 PM
Bạn có thể hướng dẫn mình chỉnh ăn nhanh hơn không bạn.mình thấy 1s lâu quá hì:)

__Jie__
27-01-15, 08:48 PM
nOldBagHook = Ui.tbLogic.tbTimer:Register(1 * Env.GAME_FPS, self.OpenChanNguyen, self);
đổi số 1 thành số bạn cần càng nhỏ thì càng nhanh , coi chừng bị đá game.exe luôn =))

giangbanlac
28-01-15, 01:25 PM
Cảm ơn bạn rất nhiều hihi...Bạn ra cái Plugin cho thánh linh nữa là tuyệt vời ông mặt giờ

__Jie__
28-01-15, 01:38 PM
PLugin tích điểm rồi add điểm ở Tu Luyện Châu.
Trước có làm rồi . Nhưng nó đến 2-3 bước nên chẳng tối ưu được. Nói chung mấy này code đơn giản
Ai biết chút chút là có thể add thêm