PDA

View Full Version : Game giống CLGT mod tam quốc [fix lỗi game]

hai07dv
17-06-14, 12:05 AM
@mobell: tks đã cmt để lấy seach link :D

Demo:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Link down bản chuẩn ( chọn 1 trong 2)

Local 1 (Mega): <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!4VJjATxY!c9HGiWnwe09LDrOHJZzDp8Sh6xF0Y9oUKW9ou5S l0fI
Local 2 (GG): <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Giải nén được D:\LHZCserver
Chạy 1.ESSamp để khởi động webserver (http + mysql)
Chạy 2.start.bat để khởi động game
Link vô game <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Note: Account bắt buộc nhập vô chỉ là số 0-9 mới load vô game được nhé

Thân ái và quyết thắng

nvt93ht
17-06-14, 12:29 AM
ai chơi được không :( Tớ vô extrac ra rồi mà chạy 1-2 xong vô 127.0.0.1 ko dc

dvbetrayal
17-06-14, 12:33 AM
ko bat buộc fai 0 đến 9 hình như acc nó bắt fai tiếng tàu hoặc số, nhưng chỉ dc 2 đến 4 kí tự, mà bản tui up chẳng có lỗi liếc gì chỉ mã hóa main thôi |-)

MrFamous
17-06-14, 12:35 AM
Mình vẫn bị đen sì màn hình k vô đc,hay Win XP ko xài đc :(

PS: Đã vào đc rồi, phải clear cahe mới vào đc :D. Tks Hải nhé

nvt93ht
17-06-14, 12:55 AM
Giúp mình với , ghiền món này lắm. 8->8->8-> Team qua giúp tớ xíu nhá mấy bạn . 275 604 660
9416

muon_sad_1991
17-06-14, 01:19 AM
Giúp mình với , ghiền món này lắm. 8->8->8-> Team qua giúp tớ xíu nhá mấy bạn . 275 604 660
9416

Đang rảnh,teamview lên cài cho:-":-":-":-":-":-"

MrFamous
17-06-14, 01:41 AM
Ko biết có mod lại CLGT chuẩn đc ko nhỉ mấy bác :D

shouljin00
17-06-14, 06:04 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ookurooo
17-06-14, 09:21 AM
Ko biết có mod lại CLGT chuẩn đc ko nhỉ mấy bác :D

có tiền thì mua luôn full source clgt gốc đi bác, mod lại làm gì cho mệt =))

pacminh
17-06-14, 11:15 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
mình chạy đến đây thì nó đứng lại ....có bạn nào biết lỗi gi ko .. giúp mình với ..!:((

hai07dv
17-06-14, 02:04 PM
mình chạy đến đây thì nó đứng lại ....có bạn nào biết lỗi gi ko .. giúp mình với ..!:((

Server chạy có 2 cái bảng mà..sao lại có mỗi 1 cái thế kia

ookurooo
17-06-14, 03:25 PM

em cũng bị vậy bác ơi hình như là do mysql chạy bị lỗi hay sao nên server chạy r tự tắt đó bác ơi vào web cũng ko đc

vnpt1983
17-06-14, 03:54 PM
xin hỏi có phần mềm nào sử file swf bị mã hóa không các pro?

pacminh
17-06-14, 04:33 PM

nó có chạy 2 bảng nhưng một bảng chạy đc 3s rồi tự tắt mất ??/

maxft2911
05-07-14, 08:26 PM
sao để chỉnh vàng rùi các thứ đây bạn ?

maxft2911
05-07-14, 09:00 PM

drdontask
05-07-14, 09:26 PM
Mình vào game bị màn hình đen xì , ai giúp với

sandll
05-07-14, 10:17 PM
K xài những cũng thanks tình đồng
chí 30 charrrrrrrrre

advd42
26-07-14, 10:38 AM
Màn hình máy đen thui làm sao giải quyết giờ các bạn ơi!
Mà hình như ko kiếm được bản CLGT như của VNG nhỉ

tien565
27-07-14, 10:22 PM
hay

hay

hay

hay
hayhayhayhayhayhayhayhayhayhayhayhayhayhayhayhayha yhayhayhayhayhayhayhayhayhayhayhayhayhayhayhayhayh ayhayhayhayhayhayhayhayhayhayhayhayhayhayhayhayhay hayhayhayhayhayhayhayhayhayhayhayhayhayhayhayhayha yhayhayhayhayhayhayhay