PDA

View Full Version : Share vấn tiên update ver 2.fix full lỗi!

muon_sad_1991
14-06-14, 06:51 AM
Thấy mọi người dạo này tìm hiểu vấn tiên nhiều quá,sẵn chuyện Cô gái hà lan vắt sữa bò tót nên share luôn cho các bạn bản ver 2 đã Fix all lỗi chính như rollback,lỗi item,bang chiến,boss...! :Laluot_101:

=>UPDATE mới sẽ hướng dẫn unlock file swf ở bản 18slot với công cụ Decrypt actionscript 2.0

Link:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

gameserver.jar

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Ctrl+A hay còn gọi bôi đen,bạn sẽ hết FA

pass: 123456

HÃY NHỚ:What you get is what you share

phiyeutuan08
14-06-14, 07:35 AM
Pass giải nén chủ topic ơi!
Download xong giải nén không được ^_^

lequangvu
14-06-14, 08:33 AM
Pass giải nén chủ thớt ơi!

Hoàng Sa + Trường Sa là của Việt Nam

hangson3100
14-06-14, 08:45 AM
Hãy viết tên miền đầy đủ của clbgamesvn

lequangvu
14-06-14, 09:04 AM
Thật là bá đạo, giờ mới gặp 1 người như chủ thớt :)), mà hay thật đấy chứ, bên topic MU mình có share 1 tool khi cài đặt có hiện pass lên cho xem mà vẫn nhiều người hỏi pass ở trên topic :))

phiyeutuan08
14-06-14, 09:11 AM
Hix thì ra link download bị gẫy đã download và giải nén được. Thank chủ topic!

bualolu
14-06-14, 01:06 PM
Thấy mọi người dạo này tìm hiểu vấn tiên nhiều quá,sẵn chuyện Cô gái hà lan vắt sữa bò tót nên share luôn cho các bạn bản ver 2 đã Fix all lỗi chính như rollback,lỗi item,bang chiến,boss...! :Laluot_101:

=>UPDATE mới sẽ hướng dẫn unlock file swf ở bản 18slot với công cụ Decrypt actionscript 2.0

Link:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!fhxyTKxI!v1LL51Oq2UsXjpHcqv_JTnH72b-uHvZyfgJ7U5--HNo)

muon_sad_1991
14-06-14, 01:06 PM
Pass giải nén chủ topic ơi!
Download xong giải nén không được ^_^

Pass phía dưới đó bạn :)

Dù ai đi ngược về xuôi nhớ ngày giỗ tổ ... ? (gợi ý câu trả lời: mung 10 thang 3)

bualolu
14-06-14, 02:07 PM
Pass phía dưới đó bạn :)

Dù ai đi ngược về xuôi nhớ ngày giỗ tổ ... ? (gợi ý câu trả lời: mung 10 thang 3)

thớt ơi tui fix hết thành 127.0.0.1 và gamelogin trong mysql r mà k đc sever_config r mà ko đc mà chạy sv Rumgame1 nó cứ báo

muon_sad_1991
14-06-14, 02:13 PM
thớt ơi tui fix hết thành 127.0.0.1 và gamelogin trong mysql r mà k đc sever_config r mà ko đc mà chạy sv Rumgame1 nó cứ báo

Bạn sửa add 127 ở GM. dùng db_local ko dùng db nhé

bualolu
14-06-14, 02:27 PM

PeterAn
14-06-14, 03:03 PM
Sửa trong folder db_local

<i ip="127.0.0.1" db="db_local" />
<i ip="127.0.0.1" db="db" />

Đoạn IP 127.0.0.1, trước đó có những IP như 10.xx.xx gì gì đó thay vào

hai07dv
14-06-14, 04:13 PM
Báo lỗi java thì set Environment Variable.. cho computer

Ai test bản này chưa nhỉ :)) ngon hem ta?

dvbetrayal
14-06-14, 05:05 PM

Link:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!fhxyTKxI!v1LL51Oq2UsXjpHcqv_JTnH72b-uHvZyfgJ7U5--HNo)

Vấn tiên liên quan gì đến Cô gái hà lan vắt sữa bò tót tar :-"
Hãy viết tên miền đầy đủ của clbgamesvn ? (gợi ý câu trả lời: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

NNToan
14-06-14, 05:47 PM
Vấn tiên liên quan gì đến Cô gái hà lan vắt sữa bò tót tar :-"

Vì sữa bò tót làm tâm hồn con người sảng khoái mặc dù bên trong có vô vàn vitamin nhục :>

lorent
14-06-14, 06:17 PM
đã vậy,share luôn ver10 đi :V =]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]

bualolu
14-06-14, 08:33 PM
đã vậy,share luôn ver10 đi :V =]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]

muon_sad_1991
14-06-14, 11:08 PM

127.0.0.1 bạn!Giờ này mà còn hỏi cái đó nữa:-w:-w:-w:-w:-w:-w

bualolu
15-06-14, 11:28 AM
127.0.0.1 bạn!Giờ này mà còn hỏi cái đó nữa:-w:-w:-w:-w:-w:-w

hai07dv
15-06-14, 12:01 PM
server_config.xml mặc định để 0.0.0.0 mới chạy dc

Thím nào nói set 127.0.0.1 or ip vps thì nên xem lại đi nhé =)))

bualolu
15-06-14, 12:05 PM
server_config.xml mặc định để 0.0.0.0 mới chạy dc

Thím nào nói set 127.0.0.1 or ip vps thì nên xem lại đi nhé =)))

bác hải cho mình hỏi là chỉ sữa file server_config.xm thành 0.0.0.0 hả bác

hai07dv
15-06-14, 12:24 PM
Quan trọng test cái file GameServer.jar của thớt thì error rồi...build jar bị lỗi class

P/s: chắc thế...:))

bualolu
15-06-14, 12:27 PM
Quan trọng test cái file GameServer.jar của thớt thì error rồi...build jar bị lỗi class

Canxivtp
15-06-14, 12:31 PM
:>:>:>:>:>:>:> .....................

huhahu92
15-06-14, 12:42 PM

bạn ơi cho mình hỏi cái mục vấn đáp với mục sever mới nó nằm ở chỗ nào vậy :(

hai07dv
15-06-14, 01:40 PM
Klq nhưng fix được cái .jar của con này rồi, vô game okie...100% china nhé :D ..cơ mà vẫn rollback nếu stop/start sv tức thì

Download về giải nén để mặc định chạy bị lỗi bảng cmd gameserver1 nhé

hai07dv
15-06-14, 02:00 PM
Down bản #1 giải nén ra để mặc định không cần sửa ip local gì hết nhé rồi dow Gameserver.jar đã fix về đè vô cái cũ nhé

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!JRxA3SrD!vGkk2mHsz8KnWzC3JwnpQzPQNZc5KSO6BL8_fnQ FwxY

bualolu
15-06-14, 02:30 PM
Down bản #1 giải nén ra để mặc định không cần sửa ip local gì hết nhé rồi dow Gameserver.jar đã fix về đè vô cái cũ nhé

hai07dv
15-06-14, 03:00 PM

F5 lại vài cái xem sao..mới test nãy vô game okie hết mà :D

bualolu
15-06-14, 03:16 PM
F5 lại vài cái xem sao..mới test nãy vô game okie hết mà :D

muon_sad_1991
15-06-14, 03:36 PM

Đã update info.download setup lại nhé

bualolu
15-06-14, 03:42 PM
Đã update info.download setup lại nhé

dvbetrayal
15-06-14, 03:46 PM
Á đù thím Hải vẫn còn đam mê con này ah
Diễn đàn CLBGAMESVN thành lập từ năm nào ? (2005)

hai07dv
15-06-14, 05:04 PM
Á đù thím Hải vẫn còn đam mê con này ah
Diễn đàn CLBGAMESVN thành lập từ năm nào ? (2005)

Đâu cơn mưa ngang qua thấy lỗi thì xem thôi

bualolu
15-06-14, 05:26 PM
Đâu cơn mưa ngang qua thấy lỗi thì xem thôi

ông hải sao pỏ gameserver.jar ông vào nó chạy bt mà s vào game ko đc nhỷ (:|(:|(:|(:|

muon_sad_1991
15-06-14, 06:17 PM
ông hải sao pỏ gameserver.jar ông vào nó chạy bt mà s vào game ko đc nhỷ (:|(:|(:|(:|

Để share bản mathienky cho!bản tui dev cho nó.về rồi chạy

bualolu
15-06-14, 07:11 PM
Để share bản mathienky cho!bản tui dev cho nó.về rồi chạy

ngon vậy thớt share bản nào ko rollback thỳ ngon hóng :>:>:>:>:>

muon_sad_1991
15-06-14, 08:43 PM
ngon vậy thớt share bản nào ko rollback thỳ ngon hóng :>:>:>:>:>

rollback thôi mà,có gì mà ko biết fix nó thế.đọc lại java đi.:-?:-?:-?:-?

dvbetrayal
15-06-14, 08:49 PM
rollback thôi mà,có gì mà ko biết fix nó thế.đọc lại java đi.:-?:-?:-?:-?

dể với thím mà khó với người khác, như iem chẳng hạn :-"
Làm phép tính sau để cho ra kết quả: 1 + 1 x 2 = ? (gợi ý câu trả lời: 69)

bualolu
15-06-14, 08:59 PM
dể với thím mà khó với người khác, như iem chẳng hạn :-"
Làm phép tính sau để cho ra kết quả: 1 + 1 x 2 = ? (gợi ý câu trả lời: 69)

đúng r đó ông ......................................:(:(:(:(:(:(

PeterAn
15-06-14, 09:38 PM
Lỗi roll back thì dễ fix thôi, để bữa nào có thời gian rãnh làm cái TUT cho mọi người sau

bualolu
15-06-14, 09:59 PM
Lỗi roll back thì dễ fix thôi, để bữa nào có thời gian rãnh làm cái TUT cho mọi người sau

HD sớm sớm đi bác hóng lâu lắm r :-":-":-":-":-":-"

bualolu
17-06-14, 08:26 AM
gửi từ muon_sad_1991 :

Ai ủng hộ vote share bản mathienky.com cho nè

Nhớ ủng hộ,mình sẽ share tools Monkey +hướng dẫn từng Nanômét

share đi bác ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiii ;));));));));))

tiendatnn
17-06-14, 09:23 AM
Hi bạn, bạn giỏi thật nhưng đừng nhận Dev Mathienky nhé. :-| :-??

kenh14
17-06-14, 09:54 AM
ai có link down khác k share đi hic link của thớt nó bắt nhập key

trikb1997
17-06-14, 03:00 PM
thớt ơi link đòi decription key gì đó ko tải đc, thớt fix hộ em với, tks.

bualolu
17-06-14, 05:05 PM
thớt ơi link đòi decription key gì đó ko tải đc, thớt fix hộ em với, tks.

từ từ bác ấy đang mê world cup nghe nói qa world cup sẽ share sv mathienky =P~=P~=P~=P~=P~=P~=P~=P~

mò mầm đc link sv của bác ấy r nè bác ai cần thỳ dùng tốt Thanks cho phát nhé :

Link Sever trực tiếp :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!fhxyTKxI!v1LL51Oq2UsXjpHcqv_JTnH72b-uHvZyfgJ7U5--HNo

Link severgame.jar trực tiếp :

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!3ogkUKCK!Kz11h1tYv2KgsWRqLEaaSlBcNfHTI-RQBVCouzcKiFU

ngaunachay
23-06-14, 09:47 PM
từ từ bác ấy đang mê world cup nghe nói qa world cup sẽ share sv mathienky =P~=P~=P~=P~=P~=P~=P~=P~

mò mầm đc link sv của bác ấy r nè bác ai cần thỳ dùng tốt Thanks cho phát nhé :

Link Sever trực tiếp :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!fhxyTKxI!v1LL51Oq2UsXjpHcqv_JTnH72b-uHvZyfgJ7U5--HNo

Link severgame.jar trực tiếp :

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!3ogkUKCK!Kz11h1tYv2KgsWRqLEaaSlBcNfHTI-RQBVCouzcKiFU

cái này là bạn đã fix lỗi ở trên rùi hả 30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

bualolu
23-06-14, 09:51 PM
cái này là bạn đã fix lỗi ở trên rùi hả 30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

dovanquynhz
14-10-14, 06:29 PM
Ai up lại link cho em đi! nó bị lỗi link rồi mấy a?