PDA

View Full Version : [TLBB] share thêm 1 khung menubar cho các bạn

vippro0
13-06-14, 09:30 PM
- Các bạn tải về giải nén và pack đè lên file trong interface: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
- Khung còn lại bên phải các bạn chịu khó mày mò là ra, chỉ chia sẻ ko nhận gạch đá ahbp ->... :D

dinhdtd
13-06-14, 11:41 PM
thank mod, cái này hấp dẫn nè
---------------------

authienvu
29-08-14, 04:52 PM
Xin cho đường dẫn , trong server hả bạn ?
Vì mình tìm không ra
Cám ơn

vocweb
29-08-14, 04:57 PM
Xin cho đường dẫn , trong server hả bạn ?
Vì mình tìm không ra
Cám ơn

Uh, trong server đó bạn.
Cố lên, tìm mãi sẽ....................không ra :)

Sói Đẹp Trai
29-08-14, 05:17 PM
Uh, trong server đó bạn.
Ai bảo trong sv vậy????...............

skythienlong
29-08-14, 05:30 PM
Uh, trong server đó bạn.

bác lại vui tính rồi :D
@authienvu : giải nén ra rồi add vào Interface.axp trong client thư mục Data. Dựa vào tên thư mục mà add vào

manhha511
29-08-14, 06:52 PM
Nhân tiện cho tôi hỏi 1 tý, muốn thay đổi hình nền khi đăng nhập với chọn Server thì tìm ở đâu

quyentran
29-08-14, 08:17 PM
Nhân tiện cho tôi hỏi 1 tý, muốn thay đổi hình nền khi đăng nhập với chọn Server thì tìm ở đâu

material/hodongricheng:o):o):o):o)

manhha511
29-08-14, 10:28 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Sói Đẹp Trai
29-08-14, 11:01 PM
............................................

authienvu
30-08-14, 03:05 AM
bác lại vui tính rồi :D
@authienvu : giải nén ra rồi add vào Interface.axp trong client thư mục Data. Dựa vào tên thư mục mà add vào
Mình đã làm như vậy rồi nhưng mà vô game nó không hiện ra thanh công cụ thứ 3 nên mới post xin help
Thôi chơi 2 thanh vậy =((

songtu
31-08-14, 03:26 PM
cái này mấy cái client 3.5 đều tích hợp sẵn rồi mà !!