PDA

View Full Version : Perfect World Server 1.5.0 V88

daikimvuong1
13-06-14, 05:52 PM
- Server được cài đặt trên VM8 và dùng Debian 6 64-bit.
- Server dành cho các bạn có sở thích chơi offline và có chút ít kinh nghiệm về thay đổi nội dung và cũng có thể dành cho các bạn muốn mở online cho bạn bè cùng thưởng thức và trải nghiệm với những ai có chút kiến thức về dev.
- Client dã được Việt hóa bời Nhà phát hành chính thực tại Việt Nam 100%
- Tích hợp thêm trang đăng ký và nạp thẻ đổi KNB tự động(Nạp thẻ thông qua vi điện từ Bảo Kim)
- Hệ thông quản lý nhân vật thông qua iweb và phpAdmin hoạt động tốt.

CẤU HÌNH: yêu cầu Ram 3G

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Pet Tôn Ngộ Không => qua gặp thần đa bảo hồ tăng ( Ngư Thôn ) mà mua trứng thú nuôi

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Vào Thần Vô Cốc Không Cần PT

Tiên Thú Biến Hình Cần làm xong nhiệm vụ Thượng Tiên or Cuồng Ma Mua bí kíp tại tế tì (Tích Vũ Thành) - làm xong hết rồi thì vào tiên giới mà học kỹ năng ở đó

Trang Đăng Ký

HƯỚNG DẪN CƠ
- Khởi Động Cài Đặt

Địa chỉ IP: 192.168.1.128
Mật khẩu tài khoản: root pass: 123456
Mật khẩu pwadmin: rooot
Mật khẩu root của mysql: pwserver
Mật khẩu giải nén: tgtk.vn
Cấu hình thông tin kết nối để sử dụng chức năng nạp thẻ tại: /pwserver/<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
khởi động server
đăng nhập vào root sau đó gõ lệnh: ./start.sh
Tắt server: ./stop.sh
Tắt máy: poweroff

Đăng ký tài khoản:

Địa (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>Địa) Chỉ iweb và pwadmin

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Link Download:
Server:

Client download bản mới nhất update đầy đủ: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Patch ( Update 1/9/2014 )

Videp Hướng dẫn Cài Đặt:

Bộ Tool hỗ trợ:

Video Hướng dẫn thêm đồ vào Gshop và NPC

Auto Game Các bạn lấy trang này về. vì dùng client của gốc TGHM nên có thể sử dụng như online <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Link auto: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Đã Cập nhật vào Patch
Fix Đi thần vô cốc 1 mình (chép vào Client và Server )
Tool để fix nhiệm vụ đây chỉ chạy trên win7 / 8

Nguồn <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

ookurooo
22-06-14, 11:28 AM
- Server được cài đặt trên VM8 và dùng Debian 6 64-bit.
- Server dành cho các bạn có sở thích chơi offline và có chút ít kinh nghiệm về thay đổi nội dung và cũng có thể dành cho các bạn muốn mở online cho bạn bè cùng thưởng thức và trải nghiệm với những ai có chút kiến thức về dev.
- Client dã được Việt hóa bời Nhà phát hành chính thực tại Việt Nam 100%
- Tích hợp thêm trang đăng ký và nạp thẻ đổi KNB tự động(Nạp thẻ thông qua vi điện từ Bảo Kim)
- Hệ thông quản lý nhân vật thông qua iweb và phpAdmin hoạt động tốt.

CẤU HÌNH: yêu cầu Ram 4G

Pet Tôn Ngộ Không => qua gặp thần đa bảo hồ tăng ( Ngư Thôn ) mà mua trứng thú nuôi

Vào Thần Vô Cốc Không Cần PT

Tiên Thú Biến Hình Cần làm xong nhiệm vụ Thượng Tiên or Cuồng Ma Mua bí kíp tại tế tì (Tích Vũ Thành) - làm xong hết rồi thì vào tiên giới mà học kỹ năng ở đó

Trang Đăng Ký

HƯỚNG DẪN CƠ
- Khởi Động Cài Đặt

Cấu hình thông tin kết nối để sử dụng chức năng nạp thẻ tại: /pwserver/<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
khởi động server

Đăng ký tài khoản:

Địa (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>Địa) Chỉ iweb và pwadmin

Link Download:
Server:

Client download bản mới nhất update đầy đủ: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Patch:

Videp Hướng dẫn:

Bộ Tool hỗ trợ:

Fix Đi thần vô cốc 1 mình (chép vào Client và Server )
Tool để fix nhiệm vụ đây chỉ chạy trên win7 / 8

Nguồn <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

à vào đc game rồi =))

trongbt1990
23-06-14, 06:35 PM
video hd giật quá bạn có thể hd lại mình cách cop ip vào sever không? mình ko rõ

ookurooo
23-06-14, 09:20 PM
video hd giật quá bạn có thể hd lại mình cách cop ip vào sever không? mình ko rõ

cái bước copy IP server ko cần thiết vì tui ko copy vẫn chạy đc
chỉnh IP một card VMnet1 thành 192.168.1.xxx ( tui để là 192.168.1.133)
xxx khác 128 nhé
rồi vào vmware chọn card mạng đó rồi chỉnh Custom sang VMnet1 (NAT) ( đừng để Bridge hay Host-Only)
đợi 1 tí xem ping đc không
cái này là có mạng ko mạng gì cũng chơi đc
cái của bạn đấy hướng dẫn là dùng luôn card mạng thật để chơi
còn nếu có card ảo VMnet thì dùng như tui hướng dẫn ở trên

minhnghia0507
24-06-14, 09:04 AM
theo chân bác này từ hồi sv 1.4.4 ... :))
mà cho em hỏi tí là mình set ram 2gb thì có mở full map dc ko vậy, máy nhà ram có 2gb nên chưa test đc :((
----

ookurooo
24-06-14, 10:30 AM
theo chân bác này từ hồi sv 1.4.4 ... :))
mà cho em hỏi tí là mình set ram 2gb thì có mở full map dc ko vậy, máy nhà ram có 2gb nên chưa test đc :((
----

- Khởi Động Cài Đặt
khởi động server

đây là gì bác

trongbt1990
24-06-14, 08:42 PM
cái bước copy IP server ko cần thiết vì tui ko copy vẫn chạy đc
chỉnh IP một card VMnet1 thành 192.168.1.xxx ( tui để là 192.168.1.133)
xxx khác 128 nhé
rồi vào vmware chọn card mạng đó rồi chỉnh Custom sang VMnet1 (NAT) ( đừng để Bridge hay Host-Only)
đợi 1 tí xem ping đc không
cái này là có mạng ko mạng gì cũng chơi đc
cái của bạn đấy hướng dẫn là dùng luôn card mạng thật để chơi
còn nếu có card ảo VMnet thì dùng như tui hướng dẫn ở trên ok thank bạn để m down về xem sao

trongbt1990
25-06-14, 06:23 AM
cho mình xin link down sever fshare được k? tên lửa chắc die roài . cho 1 link càng tốt nhé thank

daikimvuong1
25-06-14, 05:49 PM
Cập nhật cái Gshop mới: và hướng dẫn phía trên

minhnghia0507
25-06-14, 07:28 PM
video hướng dẫn coi không dc bác ơi .........
-----
cái link patch update ở trên kick vào vẫn còn dẫn đến file cũ kìa ;;)

daikimvuong1
25-06-14, 07:29 PM
video hướng dẫn coi không dc bác ơi .........
Link đây

minhnghia0507
25-06-14, 07:44 PM
video riêng tư ko coi đc :-c ...................

daikimvuong1
25-06-14, 08:15 PM
video riêng tư ko coi đc :-c ...................

ah Xin lỗi nha quên xem lại

kèm cái auto game đây <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tranducnam14
28-06-14, 02:24 PM
Bạn cho mình xin server files thôi được không. Tải cái đống máy ảo nặng quá mà mình chỉ muốn trích xuất đống file cần thiết ra thôi

quanquy6c
28-06-14, 02:29 PM
Bạn Ơi sao mình chép path xong zo game thì thấy báo là phiên bản client ko phù hợp vui lòng thoát ra và cập nhật lại là sao hả bạn

ookurooo
28-06-14, 04:02 PM
cho mình xin link down sever fshare được k? tên lửa chắc die roài . cho 1 link càng tốt nhé thank

kinh nghiệm xương máu download link tên lửa là dùng IDM nhưng số liên kết chỉ nên để 1 hoặc 2
vào Options\Connection\Default max.conn.number để là 1

download vậy tuy chậm hơn một chút so với để 32 liên kết nhưng sẽ ko sợ die còn chia nhiều liên kết thì lỡ mà liên kết đó die thì file sẽ bị lỗi hoặc đứng luôn download
chắc tại cái sv tụi tên lửa kém quá nên bất tiện như vậy

tinhdoi1986
28-06-14, 05:32 PM
bạn up server lên google drive dc ko , tên lửa down chậm lắm
cám ơn nhiều

ookurooo
28-06-14, 06:31 PM
bạn up server lên google drive dc ko , tên lửa down chậm lắm
cám ơn nhiều
lên vnzoom mượn cái acc vip mà download tui mình download acc vip cũng hơn 2mb/s mà

clubtt
29-06-14, 01:37 AM
mình muốn config lại ip server để đưa lên hamachi thì cần config ở file nào trên server vậy các bác.

daikimvuong1
29-06-14, 08:38 AM
mình muốn config lại ip server để đưa lên hamachi thì cần config ở file nào trên server vậy các bác.

muốn vậy phải viết bài hướng dẫn mới, nhưng mà có nhiều người dùng để kinh doanh

---------------------------------
mình cũng làm video hướng dẫn nhưng thành VNPT nó đổi cái pass modem rồi

trongbt1990
29-06-14, 10:00 AM
sao mình làm hết rồi khi vào game nó bảo phiên bản không phù hơp là sao hả các pro ơi

clubtt
29-06-14, 10:39 AM
sao mình làm hết rồi khi vào game nó bảo phiên bản không phù hơp là sao hả các pro ơi

mình cũng bị giống vậy, chép hết server và client vào rồi mà vào game nó báo phiên bản client không phù hợp :Laluot_122::Laluot_122:

trongbt1990
29-06-14, 11:02 AM
mình cũng bị giống vậy, chép hết server và client vào rồi mà vào game nó báo phiên bản client không phù hợp :Laluot_122::Laluot_122: doi pro vao giup thoi................................

clubtt
29-06-14, 12:42 PM
muốn vậy phải viết bài hướng dẫn mới, nhưng mà có nhiều người dùng để kinh doanh

---------------------------------
mình cũng làm video hướng dẫn nhưng thành VNPT nó đổi cái pass modem rồi

bạn inbox mình hướng dẫn config ip nhé, mình mở để chơi chung với mấy đứa bạn. Lúc trước mình chỉ thay đổi ip trong etc/network/interface là vào dc hamachi rồi. Còn pw 150 v88 này mình thử nhiều cách vẫn không config hamachi dc :Laluot_125::Laluot_125:

trongbt1990
29-06-14, 01:09 PM
cop mục sever trong patch vào mục nào của sever nhỉ? xem video giật quá ko xem được

ookurooo
29-06-14, 01:23 PM
chạy server đợi 1 tí bị vậy là do chưa chạy xog server xem chép patch vào server chưa
chép patch vào server với cả client luôn

chép patch vào pwserver\gamed thì phải ko nhớ nữa

trongbt1990
29-06-14, 01:25 PM
chạy server đợi 1 tí bị vậy là do chưa chạy xog server xem chép patch vào server chưa
chép patch vào server với cả client luôn

chép patch vào pwserver\gamed thì phải ko nhớ nữa chép hết r , để mình thử chạy sever xong đợi 5p xem thế nào

trongbt1990
29-06-14, 01:42 PM
tình hình là đợi mãi vẫn báo là client không phù hợp bạn ah , có cách nào fix khác k?

clubtt
29-06-14, 02:29 PM
tình hình là đợi mãi vẫn báo là client không phù hợp bạn ah , có cách nào fix khác k?

bác tải patch này về <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
rồi vào lại thử xem. Mình chép patch vào rồi đợi cỡ 10p là vào game được rồi.

untouchable741
29-06-14, 04:02 PM
Mình config , chép patch server với client hết rồi nhưng lúc vào pwAdmin or Trang đăng ký account thì nó báo kết nối SQL ko được

Trong server log thì thấy cái này

Lúc start server thì ko thấy nó error gì.

trongbt1990
29-06-14, 04:22 PM
tình hình là vào game xong out ra vào lại thì lại bị lỗi ko đồng bọ client , lại phải giải nén và chép patch lại . nói chung là thế thì ko chơi được r , ah mà cho m hỏi chỉnh sửa chỉ số nhân vật ở trong iweb không được ah`? vì vào ko thấy nhân vật mình mà chỉ thấy nhân vật tên TGHM

trongbt1990
29-06-14, 04:59 PM
tình hình là vào game 1 tí là bị dis ra ngoài ko biết làm sao , ai chỉ cách fix vs

daikimvuong1
30-06-14, 11:16 AM
tình hình là vào game xong out ra vào lại thì lại bị lỗi ko đồng bọ client , lại phải giải nén và chép patch lại . nói chung là thế thì ko chơi được r , ah mà cho m hỏi chỉnh sửa chỉ số nhân vật ở trong iweb không được ah`? vì vào ko thấy nhân vật mình mà chỉ thấy nhân vật tên TGHM

Bạn Xem ID nhân vật bạn số mấy:
Ví dụ: id nhân vật mình 1025

untouchable741
30-06-14, 08:17 PM
Mình config , chép patch server với client hết rồi nhưng lúc vào pwAdmin or Trang đăng ký account thì nó báo kết nối SQL ko được

Trong server log thì thấy cái này

Lúc start server thì ko thấy nó error gì.

Có ai gặp lỗi này không ? giúp mình với

kangta2309
01-07-14, 02:41 AM
E mù tịt mấy cái này. Ai làm ơn chỉ e các tăng lve nhanh với, e có đi mò google này nọ thì có ng bảo xài cái sELedit gì ấy để chỉnh exp quái trong element mà e ko tài nào load đc cái file element này. Cứ như cày online thật chắc chết mất :-ss

daikimvuong1
01-07-14, 10:53 AM
E mù tịt mấy cái này. Ai làm ơn chỉ e các tăng lve nhanh với, e có đi mò google này nọ thì có ng bảo xài cái sELedit gì ấy để chỉnh exp quái trong element mà e ko tài nào load đc cái file element này. Cứ như cày online thật chắc chết mất :-ss

Sao bạn hok dùng iweb add level chứ cần gì chỉnh sửa quái.
vào trang này đánh cái ID nhân vật vào, muốn biết nhân vật id gì thì vào game Ctrl + G chọn hiển thị id nhân vật rồi sẽ biết
tìm dòng level sữa lại 100

--- Chế độ gộp bài viết ---

Có ai gặp lỗi này không ? giúp mình với

server dang khởi động map mà bạn có gì đâu

trongbt1990
01-07-14, 11:32 AM
cứ vào game chơi được 1 lúc xong ra ngoài , tí vào lại thì lại báo phiên bản ko phù hợp chán quá

vd_tt
01-07-14, 11:44 AM
cứ vào game chơi được 1 lúc xong ra ngoài , tí vào lại thì lại báo phiên bản ko phù hợp chán quá

thì read-Only folder đi, thử xem nó có bị nữa ko :-*

kangta2309
01-07-14, 12:41 PM
[QUOTE=daikimvuong1;843469]Sao bạn hok dùng iweb add level chứ cần gì chỉnh sửa quái.
vào trang này đánh cái ID nhân vật vào, muốn biết nhân vật id gì thì vào game Ctrl + G chọn hiển thị id nhân vật rồi sẽ biết
tìm dòng level sữa lại 100

Ah được rồi thk pro nhiều :D

trongbt1990
01-07-14, 01:23 PM
thì read-Only folder đi, thử xem nó có bị nữa ko :-* đã làm và vẫn thế keke........................

trongbt1990
01-07-14, 09:59 PM
ai giúp fix lỗi cứ out game ra vào lại là bjo lại bị phiên bản client không phù hợp mặc dù đã xóa đi và giải nén lại vẫn ko được

ngoctulaa
02-07-14, 12:24 AM
ai giúp fix lỗi cứ out game ra vào lại là bjo lại bị phiên bản client không phù hợp mặc dù đã xóa đi và giải nén lại vẫn ko được

bạn dùng WinScp coppy vào sever chưa? phải coppy vào cả sever và clien

trongbt1990
02-07-14, 12:43 PM
bạn dùng WinScp coppy vào sever chưa? phải coppy vào cả sever và clien mình cop r huhu , để tối nay xóa hết đi làm lại xem tnao

untouchable741
03-07-14, 09:08 PM
Ai giúp mình cái lỗi ko đăng kí account được vì ko kết nối được MySQL với :(

untouchable741
04-07-14, 10:37 PM
Nản , thử đi thử lại video vẫn ko tài nào login đc rooot để reg account , có vẻ như có lỗi làm cho MySQL ko kết nối đc , video hướng dẫn quay kiểu gì mà giựt coi nhức đầu kinh khủng , chắc pótay , xóa hết game thôi.

trongbt1990
05-07-14, 02:30 PM
game j mà mãi cái lỗi client không phù hợp , xóa hết đi r cop hết rồi vẫn ko được chán vãi

phulx1303
09-07-14, 02:02 AM
Mấy anh ơi tải được server, xin úp lên nguồn khác giúp em với, tenlua.vn em nhấp tải mà nó cứ xoay mãi xoay mãi mà ko bắt được link tải... hazzz bó tay rồi

nhilove2405
13-07-14, 12:46 AM
cứ phiên bản ko phù hợp mãi là sao

leanhtu28
15-07-14, 03:01 PM
híc, toàn bị lỗi connection to SQL với cả phiên bản ko phù hợp thôi bạn ơi :(:(

hiepbut
22-07-14, 10:53 PM
Ai giúp mình cái lỗi ko đăng kí account được vì ko kết nối được MySQL với :(

Pass pwadmin là tgkt.vn nhé các thím

trongbt1990
23-07-14, 09:11 PM
suôt ngày phiên bản không phù hợp chán vai`

denzen
31-07-14, 11:59 PM
ad cho mình hỏi, mình coppy cái Server và Client từ folder TGHM_update vô client và cả trong server trong scp mà vào game mua đồ trong shop O nó báo là:"trong túi càn khôn không có món đồ này", fix thế nào đây ad?

daikimvuong1
15-08-14, 08:00 PM
ad cho mình hỏi, mình coppy cái Server và Client từ folder TGHM_update vô client và cả trong server trong scp mà vào game mua đồ trong shop O nó báo là:"trong túi càn khôn không có món đồ này", fix thế nào đây ad?

cái nay thi ban coi item số mấy. sao đó dò trong Gshop => sao đó xóa nó hoạc thêm item nao tùy bạn cái đó mình nghĩ ko cần fix làm gì

thien7411
23-08-14, 01:25 PM
cái nay thi ban coi item số mấy. sao đó dò trong Gshop => sao đó xóa nó hoạc thêm item nao tùy bạn cái đó mình nghĩ ko cần fix làm gì

Gặp lỗi chung :" phiên bản client ko phù hợp " =.=" haizzz

thien7411
24-08-14, 05:44 PM
à vào đc game rồi =))

Bác ơi giúp e cài với, e tải đủ các patch vào client và Server rồi mà khi log vào vẫn " phiên bản client ko phù hợp " :(

daikimvuong1
24-08-14, 09:01 PM
Bác ơi giúp e cài với, e tải đủ các patch vào client và Server rồi mà khi log vào vẫn " phiên bản client ko phù hợp " :(

bạn ơi có thể lần update này mình lỗi ở chỗ hok đồng bộ mấy cái file Gshop v.v.v.... ban thử đồng bộ nó xem

mình bỏ cũng lâu rồi giờ mở máy lên chơi lại hơi mất thời gian

thien7411
26-08-14, 01:35 PM
bạn ơi có thể lần update này mình lỗi ở chỗ hok đồng bộ mấy cái file Gshop v.v.v.... ban thử đồng bộ nó xem

mình bỏ cũng lâu rồi giờ mở máy lên chơi lại hơi mất thời gian

Mình cài đc rồi và chạy cũng khá ổn định, lỗi do đồng bộ hơi chậm :( bản này có 1 cái lỗi ko biết mọi người có biết ko đó là Tiên thú khi sử dụng Pet Tề thiên đại thánh , nếu mà thêm chỉ số lên và mỗi khi pet lên cấp thì đều bị mất hết chỉ số và phải tắt đi gọi lại Pet mới đc =.=!

daikimvuong1
28-08-14, 07:27 PM
Mình cài đc rồi và chạy cũng khá ổn định, lỗi do đồng bộ hơi chậm :( bản này có 1 cái lỗi ko biết mọi người có biết ko đó là Tiên thú khi sử dụng Pet Tề thiên đại thánh , nếu mà thêm chỉ số lên và mỗi khi pet lên cấp thì đều bị mất hết chỉ số và phải tắt đi gọi lại Pet mới đc =.=!

mình có cập nhật link mới đã kiểm tra kỹ rồi mới up lên
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (update thêm 1 số item trên kỳ trân)

mấy cái trứng thú nuôi ko nên mua chúng ở kỳ trân cát, nó sẽ bị lỗi đó, tốt nhất là nên tìm nguyên liệu mà ef ra.

angelk50
11-09-14, 02:20 PM
Yêu cầu ram máy thật 3G máy mình có 2G liệu có chạy tạm đuọc không vây,?

wertweruio12
13-09-14, 02:36 PM
ai up giùm em lại file jakarta trong server dc ko?.... lỡ tay bấm xóa :(

leanhtu28
20-09-14, 06:35 PM
híc, toàn bị lỗi Connection to MySQL Database Failed với cả Phiên bản ko phù hợp :(

thangkx
05-10-14, 09:35 PM
mình thấy copy mấy cái patch update vào sv thì nó báo pb ko phù hợp luôn, còn để nguyên thì chơi đ.c, mỗi tội cái shop nó nghèo nàn quá=((=((=((.

Qu4n9Ngu43n
20-10-14, 08:03 PM
file tên lửa bảo mật hay sao ý bác ơi.em chả down đc

httktv
22-10-14, 08:32 AM
daikimvuong1 ơi chia sẽ cách cấu hình để chơi đc onl với[-O<[-O<

httktv
22-10-14, 11:32 AM
ai biết cách chỉnh tu chân chỉ giúp mình với. trong tool có hướng dẫn mà k biết là chỉnh file nào :(

tunglete
06-11-14, 03:07 PM
ai up lại Server cho mình với[-O<

yoobian
06-11-14, 03:52 PM
ai up lại Server cho mình với[-O<

link server vẫn còn mà... up lại làm gì

tunglete
06-11-14, 03:56 PM
lỗi giải nén bạn à mình down 3 lần rồi

yoobian
06-11-14, 05:05 PM
lỗi giải nén bạn à mình down 3 lần rồi
giải nén bình thường nha. Dùng bản winrar 5 trở lên xem.

tunglete
06-11-14, 05:12 PM
hết cách rồi mới xin mọi người up lại=((

liqify
06-11-14, 08:06 PM
bác ơi mình mở máy ảo và mở server rồi, đăng ký được Acc , Vào Client đăng nhập toàn báo ko thể kết nối máy chủ

httktv
07-11-14, 05:08 PM
hết cách rồi mới xin mọi người up lại=((
mình giải nén bình thường mà. bạn bị lỗi gì up cái hình lên xem ntn. thử down winrar bản mới nhất xem sao

bác ơi mình mở máy ảo và mở server rồi, đăng ký được Acc , Vào Client đăng nhập toàn báo ko thể kết nối máy chủ
ping máy ảo thông k bạn?
làm theo như video hướng dẫn là chơi đc mà.
không thấy máy chủ hay là phiên bản không phù hợp??

tunglete
07-11-14, 05:49 PM
lỗi sai pass giữa chừng.không còn cách nào.mong ai up link khác thôi

liqify
07-11-14, 08:54 PM
vẫn ping dc và vào iweb và pwadmin như bt
lúc vào client nó báo ''không thể kết nối máy chủ'' m đã tắt hết tường lửa +pm diệt virut...mà ko dc

tunglete
07-11-14, 09:44 PM
lúc vào client nó báo ''không thể kết nối máy chủ'' m đã tắt hết tường lửa +pm diệt virut...mà ko dc

mình cũng như bác.sv của cautroi là không máy chủ.còn sv của trọng nhân 1.5.0v88 thì mình giải nén lỗi pass giửa chừng

httktv
08-11-14, 03:34 PM
mình dùng clien mới nhất của deco. giải nén file Patch Client rồi chép đè lên là sử dụng được mà. nếu không được nữa thì để lại yahoo mình pm

liqify
09-11-14, 07:05 PM
thanks bác...!! em dow bản 1.4 về dùng ngon rồi....!!

tuananh1998
12-11-14, 04:03 PM
lỗi giải nén bạn ơi :((((((((((( up lên 4share đi

httktv
13-11-14, 09:24 AM
lỗi giải nén bạn ơi :((((((((((( up lên 4share đi
không có acc vip 4share nên không biết giúp sao. bạn biết cách nào up nhanh không. hơn 3Gb lận

r0nkut3
13-11-14, 10:15 AM
không có acc vip 4share nên không biết giúp sao. bạn biết cách nào up nhanh không. hơn 3Gb lận

Bị giải nén lỗi 2 file là:
PW-Debian 6 64-bit-s011.vmdk
PW-Debian 6 64-bit-s025.vmdk

Bạn chỉ cần up hộ mình 2 file đó thôi là được :<

httktv
15-11-14, 08:49 AM
mình tải từ link này. dùng IDM down
giải nén bằng winrar 3.80
pass giải nén : tgtk.vn
không bị lỗi gì hết.

httktv
16-11-14, 08:12 AM
vì nhiều thứ nên mình phải chia nhỏ file *.rar nguyên gốc ra 200mb. các bạn down về, ghép file rồi giải nén nhé.
link sv tghm offline 1.5.0 v88:
part01 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
part02: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
part03: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
part04: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
phần mềm nối file: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

pass giải nén: tgtk.vn

cảm ơn bạn tuananh1998 đã hỗ trợ up :D

httktv
17-11-14, 11:48 AM
không ai phát biểu gì hết nhỉ???
ai có kinh nghiệm chỉnh sửa vũ khí ...., gshop..... post lên ae tìm hiểu với nhé.
( tại mình cũng abc nên k rành mấy vụ này :D)

trungkien9989
21-11-14, 07:13 PM
Thank bác nhìu, mà bác ui, cho em hỏi tí, bác bít cách chèn nhạc nền hay thêm mấy bài nhạc khác vào các map được hem nhỉ, quánh tới quánh lui cứ nghe mấy bản nhạc cũ nghe chán wá :D:D:D

vanthoai123
23-11-14, 12:49 PM
Sao mình không thể gõ pass khi đăng nhập VMnet vậy bạn?

nightmycerled
07-12-14, 08:53 PM
Cho mình hỏi sever này dùng client mã số phiên bản 239 của DECO phải k ạ? :-?

httktv
09-12-14, 10:06 AM
Cho mình hỏi sever này dùng client mã số phiên bản 239 của DECO phải k ạ? :-?

uhm. phiên bản mới nhất của deco

trungkien9989
17-12-14, 06:02 PM
Cho mình hỏi tí cái này máy cấu hình 32bit chơi không được phải hem zạ??

daikimvuong1
24-12-14, 01:00 AM
Cho mình hỏi tí cái này máy cấu hình 32bit chơi không được phải hem zạ??

được bạn ram to càng tốt vì chạy máy ảo mất 2g rồi
chắc cũng nên up bản mới lên.

trungkien9989
24-12-14, 07:31 AM

Nhưng sao em bật chạy máy ảo của server thì nó báo là không phù hợp (Bật chạy máy ảo của VMWare), tại máy em là 32 bit, RAM 4G hay do xài VMware9 ạ????

btbaotrung90
24-12-14, 08:05 AM
Nhưng sao em bật chạy máy ảo của server thì nó báo là không phù hợp (Bật chạy máy ảo của VMWare), tại máy em là 32 bit, RAM 4G hay do xài VMware9 ạ????

Lỗi thì phải chụp hình lên mới dễ xem chứ
Còn ram 4GB sao ko cài 64 bit đi, 32 bit thường nhận ram chỉ 3GB thôi.

vanthoai123
24-12-14, 08:02 PM
Có bạn nào cho mình xin cái fix đi Hoàng Hôn 1 mình ở hình thức tổ đội được không vậy? Vì mình đang cần đánh con Cổ Xà - Lưu để làm Q, nếu không chỉ mình cách gọi quái ra cũng được :D

ookurooo
24-12-14, 10:46 PM
Có bạn nào cho mình xin cái fix đi Hoàng Hôn 1 mình ở hình thức tổ đội được không vậy? Vì mình đang cần đánh con Cổ Xà - Lưu để làm Q, nếu không chỉ mình cách gọi quái ra cũng được :D

cái fix kia thì ko bik nhưng gọi boss thì bạn set GM rồi vào game Ctrl + G chọn cái gì để tạo quái đó lâu quá ko vào quên rồi :P
ID boss thì xem trong element.data

Jupiter
26-12-14, 11:28 AM
mình cài vmware bản 10 có chạy được ko vậy? mình xài win7 64bit

ookurooo
26-12-14, 12:24 PM
mình cài vmware bản 10 có chạy được ko vậy? mình xài win7 64bit

đc bạn nhé phiên bản VMware nào ko quan trọng cứ bản mới nhất mà chiến

PeLenh
26-12-14, 12:26 PM
đc bạn nhé phiên bản VMware nào ko quan trọng cứ bản mới nhất mà chiến
Cứ bản mới nhất mà chiến chứ phiên bản VMware nào ko quan trọng là ko đúng với nhiều trường hợp

Jupiter
26-12-14, 02:33 PM
vậy là chiến bình thường :x
mình có thử tải pw bản 1.5.1 về thử nhưng cái web của nó kì kì sao ấy#-o

vanthoai123
26-12-14, 11:19 PM
Có bạn nào biết sửa lỗi quái đánh phép damge 50k 1 cái ko vậy, mình kiếm hoài mà không thấy:(

httktv
30-12-14, 09:47 AM
có bản 1.5.1 dùng client DECO không up đi daikimvuong1 ơi. bản 1.5.1 hiện có trên mạng nhiều lỗi quá. mình không biết sửa. :D

tuxedo1372
30-08-21, 01:16 PM
Bác nào còn giữ full client bản này vui lòng up googledrive cho mình xin với, cám ơn nhiều ạ !