PDA

View Full Version : [JX] Xin server Tình nghĩa giang hồ.

batigol53
11-06-14, 03:58 AM
Chào các bạn ! mình rất muốn tìm và chơi lại game VLTK phiên bản TNGH ( ép đồ tím, huyền tinh, ép đồ HK từ đồ phổ, săn boss sát thủ v v..) nhưng mà tìm mãi vẫn ko thấy download ở đâu cả. Nên mới viết bài này mong các bạn cho mình link download. Mình có thấy bạn Tuan 565 có bài đăng 15 server chạy trên VMW, nhưng mình ko biết cài trên VMW, nên chỉ xin server nào chạy bằng SQL 2000 thôi. Xin cám ơn các bạn rất nhiều ^^!

danghai1993
11-06-14, 08:02 AM
Server: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Hướng dẫn cài đặt: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Việt hóa: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

batigol53
11-06-14, 02:20 PM
Server: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Hướng dẫn cài đặt: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Việt hóa: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Cám ơn bạn nhiều nhiều lắm :x ......