PDA

View Full Version : [KT] Xin auto pk của bản 1.0.2

tunglt
10-06-14, 08:17 PM
AE trong CLB có AE nào có bản autopk dành cho bản 1.0.2 của a3pick share mình xin với. Mình ko rành về cái này lắm . hì

yasichiaki
11-06-14, 04:30 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

lâu rồi ko dùng nên thử tải 2 cái trên xem xài đc cái nào thì xài :D

__Jie__
11-06-14, 04:50 PM

lâu rồi ko dùng nên thử tải 2 cái trên xem xài đc cái nào thì xài :D
Hàng này không phải auto pk 1.0.2 nhé.
Link đầu tiên : Auto PK 2.6 Thiên Tuyệt Kiếm
Link thứ 2 : Autoupdate :))

Thử bản trong này : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Nếu vẫn không được thì chờ tui lục lại sọt rác laptop xem còn không :))

neyugnoud
11-06-14, 05:11 PM
bác nào có auto của game này ko ah cảm ơn rất nhiều , admin thì nó bỏ game update even mà ko update auto chán quá ko có auto ko chơi dc kiếm các nơi ko có :L <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

__Jie__
11-06-14, 05:32 PM
bác nào có auto của game này ko ah cảm ơn rất nhiều , admin thì nó bỏ game update even mà ko update auto chán quá ko có auto ko chơi dc kiếm các nơi ko có :L <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
bớt đùa link auto còn đó hỏi gì <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

neyugnoud
11-06-14, 05:45 PM
nhưng mà admin nó mới update phiên bản mới nhưng nó ko up auto pk cả sv gào lên là auto ko nhận nhân vật mấy hôm rồi mà nó ko update auto chán quá chắc nó ép dân cày , cái đó down về đc nhưng ko nhận nhân vật nên

--- Chế độ gộp bài viết ---

chán quá hôm qua tới giờ kiếm khắp các diễn đàn down cả gần trăm bản về chạy ko bản nào nhận nhân vật

__Jie__
11-06-14, 07:48 PM
nhưng mà admin nó mới update phiên bản mới nhưng nó ko up auto pk cả sv gào lên là auto ko nhận nhân vật mấy hôm rồi mà nó ko update auto chán quá chắc nó ép dân cày , cái đó down về đc nhưng ko nhận nhân vật nên

--- Chế độ gộp bài viết ---

chán quá hôm qua tới giờ kiếm khắp các diễn đàn down cả gần trăm bản về chạy ko bản nào nhận nhân vật
Phiên bản mới là phiên bản gì. Tính năng như nào.
Hiện tại bản dể sử dụng nhất là 2.6 có rất nhiều server đang chạy
Bản cao cấp hơn là Linux bao gồm tính năng + skill gần giống VNG . Auto cũng đã có.
Tham khảo 2 version 1342 <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
1358 <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

neyugnoud
11-06-14, 07:55 PM
mình cũng không rành lắm chỉ biết ad nó nói là update phiên bản 1.02 chắc theo cách gọi của riêng nó tính năng thì ko chân nguyên thánh linh lên đồ = đi du long, even ra mảnh ghép nhẫn bội ngựa ấn săn boss rớt knb

neyugnoud
11-06-14, 08:02 PM
mình thử cái của bạn rồi cũng như bao bản khác về bật lên nó cũng ko nhận nhân vật

linhpl2001
12-06-14, 08:03 AM
bản này ko có auto pk thì phải ;)) chết mẹ thằng admin

neyugnoud
12-06-14, 11:21 AM
làm j ko có chắc chưa kiếm ra thôi

vd_tt
12-06-14, 11:28 AM
bản này ko có auto pk thì phải ;)) chết mẹ thằng admin

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> :))

cha này mở kt89 mà ko có thiệp bắt pet còn đi chửi người khác =))

neyugnoud
12-06-14, 01:11 PM
up................................................ ...........

yasichiaki
13-06-14, 09:13 AM
Hàng này không phải auto pk 1.0.2 nhé.
Link đầu tiên : Auto PK 2.6 Thiên Tuyệt Kiếm
Link thứ 2 : Autoupdate :))

Thử bản trong này : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Nếu vẫn không được thì chờ tui lục lại sọt rác laptop xem còn không :))

tại lục trong mediafire cái nào tên auto + 2013 thì úp cho thớt xem thử đc ko :))
đã tìm thấy bản chuẩn của nó đây :
tải cả 2 cái cái nào dùng đc thì dùng còn vẫn ko dùng đc nữa thì chịu :))

neyugnoud
13-06-14, 09:57 AM
thử hơn 100 bản rồi không được , chắc phải chỉnh ip j trong thưu mục trùng với sv mới chạy dc , vẫn không hiểu nguyên lý hoạt động của cái auto nó là j

tunglt
13-06-14, 02:28 PM
Up phát nào. Loăng quăng máy ngày nay tìm các bản autopk mà ko cái nào hợp cả. Có pro nào còn giữ cho mình xin với. Gia đình xin chân thành cảm ơn và hậu tạ :on_fire:

tunglt
13-06-14, 03:17 PM
Hiện mình đã tìm đc autopk thích hợp rồi. Mod close topic hộ mình với. AE nào cần thì inbox nhé mình send cho :)