PDA

View Full Version : [Gunny] [Share] Autoupdate top - Tự động cập nhật phòng cao thủ Gunny

btbaotrung90
10-06-14, 06:28 PM
Hôm nay mình sẽ share cho các bạn 1 mini tool dùng để cập nhật tự động phòng cao thủ gunny.

Sau khi tải về các bạn mở file config chỉnh lại link request của mình

<add key="request" value="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>" />

Sau đó save lại, chạy tại máy chủ nhé, thời gian cập nhật 1 lần là 30 phút, đảm bảo phòng cao thủ luôn dc cập nhật liên tục <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

link download: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Pass: yeubxa.com

Chúc vui.

steak25251325
10-06-14, 06:44 PM
Hôm nay mình sẽ share cho các bạn 1 mini tool dùng để cập nhật tự động phòng cao thủ gunny.

Sau khi tải về các bạn mở file config chỉnh lại link request của mình

<add key="request" value="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>" />

Sau đó save lại, chạy tại máy chủ nhé, thời gian cập nhật 1 lần là 30 phút, đảm bảo phòng cao thủ luôn dc cập nhật liên tục <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

link download: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Pass: yeubxa.com

Chúc vui.

#2 lót ghế hóng tools tiếp =))

silop1d
10-06-14, 06:51 PM
Á á , tải k đc kìa bạn ơi :D:punch_you2::punch_you2::punch_you2::punch_you2:

steak25251325
10-06-14, 06:55 PM
Á á , tải k đc kìa bạn ơi :D:punch_you2::punch_you2::punch_you2::punch_you2:

tui tải đc mà thím
30cccccccccc

japanantivirut
10-06-14, 08:21 PM
vote thớt viết thêm tool down res

btbaotrung90
10-06-14, 10:49 PM
Ai ko tải được thì dùng firefox nhé.

nhokvip99
11-06-14, 04:30 PM
Cho mọi người link khác nè:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

SnowBlood™
16-06-14, 06:18 AM
Cái này bọn nó cắm acc mở thẻ thì hình như TOP ko cập nhật ;))

btbaotrung90
16-06-14, 07:47 PM
Cái này bọn nó cắm acc mở thẻ thì hình như TOP ko cập nhật ;))

Thì cái này chỉ thay mình chạy link request cập nhật top thôi mà bạn