PDA

View Full Version : [JX] Xin Giúp Chỉ Cách HACK DUPE Đồ Để Trả Thù

cuonghaha
08-06-14, 12:20 AM
Thân chào mọi người mình rất bức xúc chuyện như sau :
Mình mở server miễn phí cho anh em chơi vui nhưng cũng có phần cày cuốc nhưng hoàn toàn free nha.Một hôm thằng kia vào lấy nick là Mr.Bin vào server hack tiền và đồ cho quăng ì xèo chửi bới lung tung server mình.Mình mới trò chuyện thì nó nói là rảnh qua quậy chơi cho vui và nó cũng có mở server kêu anh em qua server nó chơi hết đi láo thật.Mình thì không biết mấy cái HACK DUPE mong anh em ai rành về cái này chỉ giáo mình để phục thù rửa hận cảm ơn nhiều.Rất mong mọi người giúp đỡ.[-O<
Server nó chạy nền TSBD mong anh em giúp dùm nha.o-+

DuongDaiCaJX
08-06-14, 12:33 AM
Thân chào mọi người mình rất bức xúc chuyện như sau :
Mình mở server miễn phí cho anh em chơi vui nhưng cũng có phần cày cuốc nhưng hoàn toàn free nha.Một hôm thằng kia vào lấy nick là Mr.Bin vào server hack tiền và đồ cho quăng ì xèo chửi bới lung tung server mình.Mình mới trò chuyện thì nó nói là rảnh qua quậy chơi cho vui và nó cũng có mở server kêu anh em qua server nó chơi hết đi láo thật.Mình thì không biết mấy cái HACK DUPE mong anh em ai rành về cái này chỉ giáo mình để phục thù rửa hận cảm ơn nhiều.Rất mong mọi người giúp đỡ.[-O<
Server nó chạy nền TSBD mong anh em giúp dùm nha.o-+

Anh em trong JX thôi mà, cạnh tranh ghê thế,mà web sever mr.bin là gì thế bạn.

cuonghaha
08-06-14, 02:20 AM
Anh em trong JX thôi mà, cạnh tranh ghê thế,mà web sever mr.bin là gì thế bạn.

:-/
Thằng admin nó láo lắm qua bên server free quậy còn server nó donate sock không web nó nè volam4vn.com tui biết ông PRO lắm chỉ tui cách lấy tiền vạn bên server nó đi.Tức cài thằng này thật.

LTG Team
08-06-14, 03:34 AM
làm sao biết nó nạy thái sơn bắc đẩu?
bày đặt để cái Logo GOSU hù dọa ai. Cũng chẳng thích phong cách làm việc của bọn GOSU.
nếu là thái sơn bắc đẩu thì có hơi bị nhiều bug ak nha :>.

DuongDaiCaJX
08-06-14, 10:54 AM
volam4vn khác với g4vn đúng không nhỉ, sao nhiều sv lấy 4vn không thế ta.

Vĩ lãnh tụ nào vĩ đại và là bậc nhất của Việt Nam ? (gợi ý câu trả lời: Ho Chi Minh)

cuonghaha
08-06-14, 09:38 PM
Ở đây anh em ai cũng PRO về JX làm ơn PM inbox chỉ tui cách phá cái server nền TSBD đó tui hận nó quá .Nó qua server tui chửi HACK ì xèo còn chửi admin như CC DM trời ơi tức qúa anh em ai rành về delay dupe HACK gì làm ơn chỉ tui đi cảm ơn nhiều.X_X

vd_tt
08-06-14, 09:54 PM
giả làm 1 em gái, muốn gặp mặt để xếp hình, xin được địa chỉ thì ... xác cmn định.

;))

cuonghaha
08-06-14, 10:23 PM
giả làm 1 em gái, muốn gặp mặt để xếp hình, xin được địa chỉ thì ... xác cmn định.

;))

Trời người ta muốn quậy lại nó trả thù chứ ai nói chém đánh đấm gì ở đây troài cái ông này$-)

borntolead
09-06-14, 02:15 PM
Chào bạn !.
Minh là admin Võ Lâm 4VN đây, thật sự rất buồn khi nghe những lời bạn nói ở trên.

Trang Chủ: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Yahoo: volam4vn.hotro | volam4vn.trogiup

Bài quảng cáo : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mình nói sơ về máy chủ mình tý nhé. máy chủ mình đã hoạt động 8 tháng không reset cho dù mem còn hay không. cũng đã trãi qua nhiều dong bảo của các hacker, thêm nữa máy chủ mình có rất nhiều hoạt động kiếm xu không hề có hiện tượng hút máu nếu không đã không thể online đc lâu vậy.

Bạn nói mình cạnh tranh với máy chủ của bạn hack duple đồ còn pm nói shock gì đó liệu bạn có bằng chứng gì không. sao bạn biết thằg Mr.Bin gì đó chính là tớ ? tớ chưa hề lấy tên đó hoạt động trên mạng. cho mình xin trang chủ máy chủ của bạn đã off cùng vài thông tin chứng minh mình đã làm việc đó, (hãy chứng minh luôn thông tin máy chủ của bạn là chính chủ nhé). game mình đã hoạt động một thời gian dài thế kia mình cũng đã chịu biết bao sống gió nên mình không thể nào làm một hành động "bẩn" như thế với máy chủ cậu được. trước khi khẳng định một điều gì đó thì hãy tìm hiểu chứ đừng nói vớ vẫn.

--- Chế độ gộp bài viết ---

volam4vn khác với g4vn đúng không nhỉ, sao nhiều sv lấy 4vn không thế ta.

Vĩ lãnh tụ nào vĩ đại và là bậc nhất của Việt Nam ? (gợi ý câu trả lời: Ho Chi Minh)

domain tớ đăng ký gần 1 năm rồi. lúc mình mới vào jx đăng ký tên này mình không biết g4vn :( chứ chẳng phải cố tình đặt cho giống đâu bạn. lúc trước có pm mua máy chủ của cậu :P mà mua không đc :P

LTG Team
09-06-14, 02:42 PM
Chào bạn !.
Minh là admin Võ Lâm 4VN đây, thật sự rất buồn khi nghe những lời bạn nói ở trên.

Trang Chủ: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Yahoo: volam4vn.hotro | volam4vn.trogiup

Bài quảng cáo : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mình nói sơ về máy chủ mình tý nhé. máy chủ mình đã hoạt động 8 tháng không reset cho dù mem còn hay không. cũng đã trãi qua nhiều dong bảo của các hacker, thêm nữa máy chủ mình có rất nhiều hoạt động kiếm xu không hề có hiện tượng hút máu nếu không đã không thể online đc lâu vậy.

Bạn nói mình cạnh tranh với máy chủ của bạn hack duple đồ còn pm nói shock gì đó liệu bạn có bằng chứng gì không. sao bạn biết thằg Mr.Bin gì đó chính là tớ ? tớ chưa hề lấy tên đó hoạt động trên mạng. cho mình xin trang chủ máy chủ của bạn đã off cùng vài thông tin chứng minh mình đã làm việc đó, (hãy chứng minh luôn thông tin máy chủ của bạn là chính chủ nhé). game mình đã hoạt động một thời gian dài thế kia mình cũng đã chịu biết bao sống gió nên mình không thể nào làm một hành động "bẩn" như thế với máy chủ cậu được. trước khi khẳng định một điều gì đó thì hãy tìm hiểu chứ đừng nói vớ vẫn.
domain tớ đăng ký gần 1 năm rồi. lúc mình mới vào jx đăng ký tên này mình không biết g4vn :( chứ chẳng phải cố tình đặt cho giống đâu bạn. lúc trước có pm mua máy chủ của cậu :P mà mua không đc :P

mod vào xử lý này, cố tình quảng cáo kìa :|

P/S: Chẳng có ai vừa ăn cắp vừa la làng cả, mà cũng chẳng có thằng nào ngu hack xong rồi nói mình hack cả. Và cũng chẳng có ai tin là chủ píc bị bạn phá cả.
Muốn phá lại tự tìm bug mà phá, chẳng ai rảnh đâu mà giúp. Những vấn đề này đăng lên đây cũng chẳng có ai vào giúp đâu.
Bởi vậy việt nam chẳng có game nào ra hồn, ăn rồi đấu đá nhau. Học hỏi phong cách làm việc của tụi nước ngoài kìa.

borntolead
09-06-14, 05:18 PM
mod vào xử lý này, cố tình quảng cáo kìa :|

P/S: Chẳng có ai vừa ăn cắp vừa la làng cả, mà cũng chẳng có thằng nào ngu hack xong rồi nói mình hack cả. Và cũng chẳng có ai tin là chủ píc bị bạn phá cả.
Muốn phá lại tự tìm bug mà phá, chẳng ai rảnh đâu mà giúp. Những vấn đề này đăng lên đây cũng chẳng có ai vào giúp đâu.
Bởi vậy việt nam chẳng có game nào ra hồn, ăn rồi đấu đá nhau. Học hỏi phong cách làm việc của tụi nước ngoài kìa.

cậu xem lại những lời cậu post xem tớ nghĩ người nhiệt tình nhất trong topic này là cậu.

làm sao biết nó nạy thái sơn bắc đẩu?
bày đặt để cái Logo GOSU hù dọa ai. Cũng chẳng thích phong cách làm việc của bọn GOSU.
nếu là thái sơn bắc đẩu thì có hơi bị nhiều bug ak nha .

bày đặt để cái Logo GOSU hù dọa ai. tớ do RIP HTML site khác phát triển và làm biến del cái logo đi không phải có ý định hù dọa ai hết.
nếu là thái sơn bắc đẩu thì có hơi bị nhiều bug ak nha :)) hơi bị nhiều bug nha. ý gì đây :P

tiếp nữa tớ xác định forum này chỉ những người làm game chứ không có game thủ nào chui vào đây. nên không việc gì phải quảng cáo trong forum này làm gì. tớ post để các cậu hiểu mục đích phát triển game tớ không phải loại như cậu kia nói thôi. những câu nói của cậu như tớ đang bị tội phá ngkhác ^^!. mà cậu không có đi phá ngkhác thì chắc cũng không biết bug ^^!

cuonghaha
09-06-14, 09:58 PM
Server tui làm chơi chủ yếu cho một số bạn học cũ lớp 12 cũng như anh em ở xóm chơi và thêm mấy bạn làm ở công ty chơi.Tui chạy game chơi qua hamachi web tui lấy nguồn của Mr.Phát chủ yếu để anh em Reg Acc tự do không nhu cầu lợi nhuận gì cả.Một hôm có người lấy nick Mr.Bin vào giao dịch tiền vạn quăng ngựa ì xèo làm sever rối tung cả lên.Tui mới nhờ mấy bạn tui nói chuyện với Mr.Bin thì nó nói nó mở server hay hơn sever này và anh em qua chơi đi nó cho đồ vì nó là MOD và AD bên đó mà đang kiếm member đông đông chơi cho vui.Rồi đọc web cho bạn tui vào chơi nhưng khi qua bên đó không có diễn đàn để truy vấn còn vào game PM admin không thấy trả lời nên bức xúc không hả bạn.
==> nếu bạn đã vào đây đính chính thì có lẽ ai đó đã mạo danh server bạn để khiêu khích anh em quậy tui sẽ tìm hiểu thêm còn bây giờ tui sẽ không đã kích bạn nữa nhưng tui sẽ không ngừng việc tìm kiếm thủ phạm.Giờ tui không có mở server vì cũng hơi bận bịu khi khác sẽ dành thời gian cho việc truy thông tin .

*Nói thêm cái bạn Pm tỏ vẻ anh cả ở đây nói ý móc méo người ta về việc giúp đỡ tìm bug game khi dễ người ta thì bạn nên suy nghĩ lại đi bạn không giúp người ta thì đừng có nói nhiều im cái mỏ dùm cái .Tui viết chủ đề đúng box mà yêu cầu và hỏi đáp mà đâu có sai đâu đúng không bạn vào xem thích thì giúp không thì thôi chứ ở đó mà phê phán người ta .....Đừng để mọi người coi mình là mọi nha bạn .

@ Xin admin đóng topic này vì tui không cần sự trợ giúp nữa.\:D/\:D/