PDA

View Full Version : [JX] Ai Pro Giúp Mình Cái Này Với

jxvietnam1994
06-06-14, 09:39 AM
Tình Hình Là Mình Hack Đc 1 Bản Server Ver 2 Của <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Nhưng Patch Của Việt Kiếm Truyền Kỳ , Đã upak Lại Rồi Mình Ko Có Serverlist Của Nó Và Mình Unpak Serverlist Của Nó Ra Nó Vẫn Kết Nối Vào IP Của Nó :( và Mình Dùng Server List Của Patch Khác Thì Chỉ Đổi Tên Cụm Máy Chủ Đc Con IP thì đổi Thế Nào Củng Vao IP của Nó Ai Giúp Mình Vơi =((

jxvietnam1994
06-06-14, 10:46 AM
Ai giúp đỡ vơi nào :( 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr rrrrrrrrr

Learning
06-06-14, 12:58 PM
Version 2 còn nằm dưới máy mình nè bạn. Hôm qua thằng chủ server pm hỏi mày vào sv hả. Chẳng biết chuyện gì xảy ra. Thì ra là chuyện này. Bản đó là bản củ tình yêu ơi. Bạn hack về bạn cũng ko chạy được GS đâu tình yêu ak.
Ak quên, mình có cài mã độc trong đó. hack thoải mái nhé. chạy online được thì cũng ko sống được đâu. Những hàng mình bán cho người khác mình luôn đề phòng tình yêu ak. Đừng để mình truy ra ip nhé. Cẩn thận nhé bạn hiền.
:x:x>:)

tagtag15
06-06-14, 01:29 PM
pm hotrojx_ctc để minh xem :D .....................

34k01
06-06-14, 03:17 PM
đã điếm thì điếm tới cùng ;;) post lên forum nhờ người giúp thì giả vờ như: mình cần anh chị em già trẻ 18+ gì đó xem qua dùm cái client =)).
Cực kỳ ghét cái thể loại đi hack, càng ghét thể loại hack xong còn khoe, ghét cay đắng thể loại hack xong đi khoe xong lại hỏi =))

TRẺ TRÂU