PDA

View Full Version : [Gunny] Hướng dẫn fix Lưu Đồ (F5) Server R35 (R30 Gì Đó, Thấy Ghi Vậy)

ngoccoi45ct1
03-06-14, 10:02 PM
Thấy nhiều bạn hỏi về vấn đề này nên mình hướng dẫn luôn:

+) nếu các bạn đang dùng win 7 và server r35 của bạn hoang3020 share thì update all IIS Lên (CHECK VÀO CÀI ĐẶT HẾT NHỮNG THỨ TRONG ISS) là OK Nhé Còn Nếu Đang Dùng win khác và bản khác thì mình chưa Thử nha các bạn cứ thử cách của mình nếu được thì thank nhé

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

+) Là 1 Newbie nên nếu có gì sai sót thì các pro bỏ qua nhé .Thank

CHÀO THÂN ÁI VÀ QUYẾT THẮNG

hoang7625
03-06-14, 11:27 PM

+) nếu các bạn đang dùng win 7 và server r35 của bạn hoang3020 share thì update all IIS Lên (CHECK VÀO CÀI ĐẶT HẾT NHỮNG THỨ TRONG ISS) là OK Nhé Còn Nếu Đang Dùng win khác và bản khác thì mình chưa Thử nha các bạn cứ thử cách của mình nếu được thì thank nhé

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ý đầu ko hiểu + hoang3020 là ai thế, mới thấy lần đầu ?:-o:-o:-o:-o:-o:-o:-o

longyendbk
04-06-14, 09:36 AM
Không hiểu cách này dựa trên cơ sở gì nhỉ ? <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Bạn giải thích cho mình được hơm ? <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

cơ sở hên sui chứ gì :D vấn đề thớt theo tui thấy ko liên quan lưu hay ko do sever vs sql còn iis 8-}[-X

kingmagic10
04-06-14, 01:23 PM
hờ đến r30 rùi mà vẫn chưa fix đc f5 à =="
tui fix đc từ hồi r2.5 cơ mà :3

snapenguyen
04-06-14, 01:51 PM

liên quan kinh cmn khủng /:)

hung3020
05-06-14, 05:15 PM
CLGT 3020 là ta mà..............................

ngoccoi45ct1
06-06-14, 08:42 AM
ý đầu ko hiểu + hoang3020 là ai thế, mới thấy lần đầu ?:-o:-o:-o:-o:-o:-o:-o

Oh Nhầm .Thành Thật Xin Lỗi Bạn Nhé . Mới Tham Gia Diễn Đàn Lên Hơi Lộn Tý

Không hiểu cách này dựa trên cơ sở gì nhỉ ? <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Bạn giải thích cho mình được hơm ? <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kingmagic10
08-06-14, 07:32 PM
CLGT 3020 là ta mà..............................

hoang3020 là kết quả mối tình vụng trộm giữa bác hung3020 và thím hoang7625 đây mờ :3

datdn74
10-06-14, 11:14 AM
theo em thánh này giải thích chưa đúng lắm lỗi o lưu đồ theo iem bik là do db ko hợp vs sv => ra lỗi nên mún hết thì dùng db đúng vs sv là hết còn thánh hoàng dùng sv họ edit nên có thể db ko đúng nên ra lỗi

ngoccoi45ct1
10-06-14, 04:24 PM
hoang3020 là kết quả mối tình vụng trộm giữa bác hung3020 và thím hoang7625 đây mờ :3

Đọc cái Bình Luận Của Bạn Mình Cười Đau Cả Ruột .Nhưng Cái Này Là Do Mình Nhầm Mình Xin Lỗi Bạn Ấy Rồi Nhé :D

akasuki
11-06-14, 08:10 AM
ai fix được không chỉ mình với :(

ngoccoi45ct1
11-06-14, 03:13 PM
ai fix được không chỉ mình với :(

Bạn Dùng Bản Gunny nào .gửi mail mình hỗ trợ nhé

--- Chế độ gộp bài viết ---

cơ sở hên sui chứ gì :D vấn đề thớt theo tui thấy ko liên quan lưu hay ko do sever vs sql còn iis 8-}[-X

Cơ sở hên xui nhưng là sự thật nhé .bạn không tin mình co thể up video lên cho bạn xem

akasuki
11-06-14, 03:21 PM

minssu
09-08-14, 11:22 AM
giup minh vs minh cung bi nhu the :(

minssu
10-08-14, 08:48 PM

hoang7625
11-08-14, 09:28 AM
Bạn update iis mà fix được thì chăc ăn may, thực chât bị lỗi này là do tôc độ truy suât cua ổ cứng không cao làm bị trễ lam bị lỗi. Để khắc phục thì chỉnh cho độ trễ của sql lâu 1 chút ( không nên ) hoặc thay ổ cứng tốt hơn.

minssu
13-08-14, 07:53 PM
Bạn update iis mà fix được thì chăc ăn may, thực chât bị lỗi này là do tôc độ truy suât cua ổ cứng không cao làm bị trễ lam bị lỗi. Để khắc phục thì chỉnh cho độ trễ của sql lâu 1 chút ( không nên ) hoặc thay ổ cứng tốt hơn.
:-s bùn ghê mún chơi mà cũng ko dc h ko pit phải làm sao

meocmpro1999
29-08-14, 10:08 AM
tôi cũng bị Fix lỗi lưu đồ lần đâu tiền và k biết đường mà Fix

minssu
01-09-14, 03:51 PM
tôi cũng bị Fix lỗi lưu đồ lần đâu tiền và k biết đường mà Fix
fix dc chua zay ban chỉ mình vs :(

boydtc
16-10-14, 03:07 PM
cái lỗi lưu đồ thì trong quá trình test mình phát hiện ra là chỉ bị với win7 sql2k8 r2. khi mình cài lên máy ảo chạy xp hoặc win server 2k8 r2 (vẫn dùng sql 2k8 r2) thì chạy oke. =))~