PDA

View Full Version : Vấn đề về logo 4rum

Faker
27-05-14, 05:54 PM
Hôm này mình vào 4rum thì đã chọn xong logo nhưng mình thấy BQT lựa chọn logo thấy nhiều bất cập mong admin coi qua dùm
Vi diễn đàn mình có khẩu hiệu " Diễn đàn được xây dựng và phát triển bởi tất cả các thành viên 2005 - 2014 "
nên việc chọn logo đóng vai trò quan trọng đến 4rum mình thiết nghĩ nên tổ chức 1 cuộc bình chọn Vote cho mọi anh em cũng tham gia vote
chư lựa chọn theo ý kiến chủ quan của Admin thì quả thực bất cập vì có người thích logo này có người thích logo kia mong admin coi qua dùm
ps:TuanV kém ăn nói nên câu chữ lủng củng mong anh em bỏ qua cảm ơn !!!

assmin
27-05-14, 06:40 PM
thi là phải có thưởng
không là hiện vật cũng là tinh thần :))
cái này sẽ khích lệ nhiều bài chất lượng hơn

freepro921
27-05-14, 07:34 PM
Hôm này mình vào 4rum thì đã chọn xong logo nhưng mình thấy BQT lựa chọn logo thấy nhiều bất cập mong admin coi qua dùm
Vi diễn đàn mình có khẩu hiệu " Diễn đàn được xây dựng và phát triển bởi tất cả các thành viên 2005 - 2014 "
nên việc chọn logo đóng vai trò quan trọng đến 4rum mình thiết nghĩ nên tổ chức 1 cuộc bình chọn Vote cho mọi anh em cũng tham gia vote
chư lựa chọn theo ý kiến chủ quan của Admin thì quả thực bất cập vì có người thích logo này có người thích logo kia mong admin coi qua dùm
ps:TuanV kém ăn nói nên câu chữ lủng củng mong anh em bỏ qua cảm ơn !!!

ủng hộ :) 30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

Stark
27-05-14, 07:38 PM
vote 1 phiếu cho logo hiện tại, mang sắc thái riêng màu sắc nhã nhặn nhẹ nhàng nhìn không chói mắt ;)) ... logo mà dạng chữ nhìn thường lắm grrrr

Lâm Ngọc Huy
27-05-14, 07:41 PM
Màu sắc và phong cách chả ra sao cũng Vote.Mù màu :|

satthupro95
27-05-14, 07:46 PM
Như lúc đầu admin có nói là "nếu BQT đã chọn được logo ưng ý phù hợp với bố cục chung giao diện hiện tại của diễn đàn.", quyết định đưa ra chắc k sửa lại đâu :D

The Guardian
27-05-14, 07:46 PM
Đây cũng là lý do vì sao một số mod trước đây hay đề xuất tổ chức những cuộc thi mang tính chất cộng đồng, nhưng có lẽ nó không phù hợp với CLB. Mỗi người một ý không ai giống ai, xấu với người này nhưng đẹp với người kia, phong cách của người này khác với người kia, đó là vì sao người Việt chúng ta khó làm việc theo nhóm. Trên chatbox thì nói admin thông đồng với người dự thi, không thể tả nổi!

Ngay tại thời điểm thay đổi giao diện diễn đàn cũng có cả trăm ý kiến trái chiều, người thì khen đẹp kẻ thì chê nhạt chê xấu. Có ai cho biết, có cách nào để làm vừa ý hết tất cả hay không?

Ban đầu trong topic phát động dự thi đã có nói rõ "thời gian kết thúc có thể sớm hơn dự kiến nếu BQT đã chọn được logo ưng ý phù hợp với bố cục chung giao diện hiện tại của diễn đàn."

Topic close !