PDA

View Full Version : [Xajh][RELEASE] Thương Thành

Rainstoven
24-05-14, 04:41 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Mới làm môt số thứ, chia sẻ choi mọi người. Hy vọng sau này sẽ nhận được nhiều cái Thương Thành độc lạ từ các bạn hén.

---Full trang bị 4x, 8x
---Dị dung các kiểu.
---Fix Thú cưỡi. [Tổng cộng 14 con]
---Shop đồng giá 1 KNB.

Have fun! Tham gia một mini game là link được giấu trong topic, các bác tìm thử nhé! Chúc các bạn may mắn tìm thấy! >:) (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!yxxhSZ6B!TlT9WRc1Dn8VxJv97eeGwEhtroLTu8cHxarjlEl brxQ)

Pallost
24-05-14, 04:50 PM
ôi bác đi trước hay quá :)

bác giúp em cái KNB bên topic bên kia với hic hic !

khatvong0702
24-05-14, 07:04 PM
Em đã lấy được link kakakkakakak

datvt123
24-05-14, 10:02 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!yxxhSZ6B!TlT9WRc1Dn8VxJv97eeGwEhtroLTu8cHxarjlEl brxQ Cho ae ko biết

kuldo
24-05-14, 10:02 PM
Link dấu trong cái icon mặt cười giống 1 bạn trước đây rất lâu share game Allure hay gì gì ý (tên TV là Thế giới võ thuật)

Pallost
24-05-14, 11:46 PM
tình hình là em sài bản đàu của topic share bên kia cục 1gb nhưng add file maildata của bác vào nó load 204 server đang bận vậy cho em hỏi bác có cùng sài bản vmware như em không hay server nào khác vì vmare bên em cũng không add được KNB từ chiều giờ nó chưa load :(

Rainstoven
25-05-14, 04:29 AM
tình hình là em sài bản đàu của topic share bên kia cục 1gb nhưng add file maildata của bác vào nó load 204 server đang bận vậy cho em hỏi bác có cùng sài bản vmware như em không hay server nào khác vì vmare bên em cũng không add được KNB từ chiều giờ nó chưa load :(

--- Chỉ cần sử dụng client của VGG là ổn. Vì trước khi release đã test đi test lại nhiều lần. Bạn có thể quăng cái cục Element.data trong file data.pck ở client lên server nhé. Backup lại trước khi làm.

--- Bạn dùng Navicat vào SQL Server xem table usercashlog thông tin như thế nào, có giống như thế này không...

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

--- Mình cũng xin lưu ý với bạn là server nó chia ra nhiều zone khác nhau, nên đôi khi bạn ở zone id 1 mà nó nạp ở zone id khác thì cũng trớt quớt nhé.

Kimyuna
25-05-14, 01:01 PM
--- Chỉ cần sử dụng client của VGG là ổn. Vì trước khi release đã test đi test lại nhiều lần. Bạn có thể quăng cái cục Element.data trong file data.pck ở client lên server nhé. Backup lại trước khi làm.

--- Bạn dùng Navicat vào SQL Server xem table usercashlog thông tin như thế nào, có giống như thế này không...

--- Mình cũng xin lưu ý với bạn là server nó chia ra nhiều zone khác nhau, nên đôi khi bạn ở zone id 1 mà nó nạp ở zone id khác thì cũng trớt quớt nhé.

của mình lúc nạp nó chỉ lưu vào usecashnow chứ ko lưu vào usecashlog. Và cũng ko có KNB khi vào game. Bạn biết vì sao ko nhỉ. Mình đã chỉnh cột name bên user từ -1 về tên tài khoản rồi. À cho mình hỏi luôn là bây giờ xóa cái DB cũ thay vào một DB mới và lập 1 tài khoản giống như trước. ID chỉnh về giống như trước thì thông tin nhân vật của tài khoản đó có mất ko nhỉ?

Rainstoven
25-05-14, 02:06 PM
của mình lúc nạp nó chỉ lưu vào usecashnow chứ ko lưu vào usecashlog. Và cũng ko có KNB khi vào game. Bạn biết vì sao ko nhỉ. Mình đã chỉnh cột name bên user từ -1 về tên tài khoản rồi. À cho mình hỏi luôn là bây giờ xóa cái DB cũ thay vào một DB mới và lập 1 tài khoản giống như trước. ID chỉnh về giống như trước thì thông tin nhân vật của tài khoản đó có mất ko nhỉ?

---- Lúc nạp nó sẽ lưu vào usecashnow để chờ nạp KNB. Sau khoảng một giờ nếu nó nạp rồi thì sẽ chuyển qua usecashlog, việc này báo nạp KNB thành công.
---- Vấn đề xóa tên rồi lập lại y như cũ thì thông tin nhân vật không bị mất bạn nhé. Vì thông tin nhân vật lưu trên Centos chứ không có lưu trên Win. Trừ phi bạn xóa cài lại Centos thì mới mất. Cái này kiểm tra trước khi làm nhé vì mình cũng không chú ý và cũng chưa test. Nhưng trên nguyên tắc là vậy.

Kimyuna
26-05-14, 08:02 AM
---- Lúc nạp nó sẽ lưu vào usecashnow để chờ nạp KNB. Sau khoảng một giờ nếu nó nạp rồi thì sẽ chuyển qua usecashlog, việc này báo nạp KNB thành công.
---- Vấn đề xóa tên rồi lập lại y như cũ thì thông tin nhân vật không bị mất bạn nhé. Vì thông tin nhân vật lưu trên Centos chứ không có lưu trên Win. Trừ phi bạn xóa cài lại Centos thì mới mất. Cái này kiểm tra trước khi làm nhé vì mình cũng không chú ý và cũng chưa test. Nhưng trên nguyên tắc là vậy.

đợi từ hôm qua tới giờ vẫn ko có knb bác à. :(. Cho em hỏi luôn là nạp KNB thì nạp cho acc hay nhân vật. Cột name trong Navicat từ -1 đổi thành tên acc hay tên nhân vật bác

mooryong
26-05-14, 10:17 AM
nạp knb nếu làm đúg thì 5 phút là co sao mà điợi đến 1 ngày zu z

boy_playgames
04-06-14, 11:21 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

vocweb
14-06-14, 03:30 PM
đợi từ hôm qua tới giờ vẫn ko có knb bác à. :(. Cho em hỏi luôn là nạp KNB thì nạp cho acc hay nhân vật. Cột name trong Navicat từ -1 đổi thành tên acc hay tên nhân vật bác

Cái này 100% do sai zoneid. Kiểm tra lại

toantuanh
25-07-14, 10:50 PM
add vào bằng cách nào đây, xin cái tools lun....!

nghichtu91
26-07-14, 09:06 AM
add vào bằng cách nào đây, xin cái tools lun....!

:-/:-/:-/:-/ ............ có trong mấy bài post đó .... tìm là thấy thôi mà ,..........

toantuanh
27-07-14, 08:52 PM
-Chép vào sever : chế độ binary, Chmod 0777 cho nó và khi chạy sever bị
加载商城数据:'./config/malldata.xml'
商城商品 741 数据错误
初始化失败,err_code=13,err_msg=加载商城� �据
sau đó vào delete cái id 741 thì bị
▒▒▒▒▒̳▒▒▒▒:'./config/malldata.xml'
▒̳▒▒▒▒▒ļ▒ ./config/malldata.xml ▒▒▒▒▒▒expected element name
▒▒ʼ▒▒ʧ▒▒,err_code=13,err_msg=▒▒� ��▒▒̳▒▒▒▒ʧ▒▒

- unpack data.pck bằng pwpack.exe , chép malldata vào pack lại, chạy client lỗi "Túi văn kiện mở thấ bại"
cho xin cái ý kiến đóng ghóp thớt ơi.......!

toantuanh
28-07-14, 08:47 PM
-Chép vào sever : chế độ binary, Chmod 0777 cho nó và khi chạy sever bị
加载商城数据:'./config/malldata.xml'
商城商品 741 数据错误
初始化失败,err_code=13,err_msg=加载商城� �据
sau đó vào delete cái id 741 thì bị
▒▒▒▒▒̳▒▒▒▒:'./config/malldata.xml'
▒̳▒▒▒▒▒ļ▒ ./config/malldata.xml ▒▒▒▒▒▒expected element name
▒▒ʼ▒▒ʧ▒▒,err_code=13,err_msg=▒▒� ��▒▒̳▒▒▒▒ʧ▒▒

- unpack data.pck bằng pwpack.exe , chép malldata vào pack lại, chạy client lỗi "Túi văn kiện mở thấ bại"
cho xin cái ý kiến đóng ghóp thớt ơi.......!
không ai biết lỗi này à, lỗi trên Sever đã khắc phục được còn Client thì cần chính xác tools vì sợ tools kia không đúng nên gây ra lỗi.............
ai có tools hay biết cách nén cái file data.pck lại thì chỉ giáo nha.............

nghichtu91
28-07-14, 09:16 PM
không ai biết lỗi này à, lỗi trên Sever đã khắc phục được còn Client thì cần chính xác tools vì sợ tools kia không đúng nên gây ra lỗi.............
ai có tools hay biết cách nén cái file data.pck lại thì chỉ giáo nha.............

cái đó là do cái malldata thôi , bị lỗi nên không load dc sv ... tìm lại cái khác cho vào là ok mà ............

toantuanh
28-07-14, 09:36 PM
cái đó là do cái malldata thôi , bị lỗi nên không load dc sv ... tìm lại cái khác cho vào là ok mà ............
ở SV khắc phục được rồi a 2............! còn client thôi ạ.............!#-o

nghichtu91
28-07-14, 09:42 PM
ở SV khắc phục được rồi a 2............! còn client thôi ạ.............!#-o

clinet bị gì phiên bản không phù hợp à =))
.................................................. .............

toantuanh
28-07-14, 10:25 PM
clinet bị gì phiên bản không phù hợp à =))
.................................................. .............
lỗi đó chạy server Bí tịch mới bị thôi, tui bị lỗi "Túi văn kiện mở thấ bại" sau khi unpack folder data thành data.pck chép vào Client chạy là bị....

nghichtu91
28-07-14, 10:28 PM
lỗi đó chạy server Bí tịch mới bị thôi, tui bị lỗi "Túi văn kiện mở thấ bại" sau khi unpack folder data thành data.pck chép vào Client chạy là bị....

thì thiếu file .pck thôi :)) ...................
cài lại client ... vgg rồi chép pack vào

toantuanh
28-07-14, 10:30 PM
thì thiếu file .pck thôi :)) ...................
cài lại client ... vgg rồi chép pack vào
cài lại á, đâu cần cài có packup data.pck lại rồi..... nhưng cái cần là bỏ cái thương thành của thớt vào file data,pck không được....

nghichtu91
28-07-14, 10:37 PM
cài lại á, đâu cần cài có packup data.pck lại rồi..... nhưng cái cần là bỏ cái thương thành của thớt vào file data,pck không được....

unpak ra rồi pack lại ......................................

toantuanh
28-07-14, 10:48 PM
unpak ra rồi pack lại ......................................
pack thành file data.pck chép vào Client là bi lỗi đó nhé............!

toantuanh
29-07-14, 10:53 AM
pack thành file data.pck chép vào Client là bi lỗi đó nhé............!
đã khắc phục được lỗi ở Client
Nguyên nhân : tools lỗi
tks mấy thánh hỗ trợ..........:>

toantuanh
31-07-14, 12:44 AM
không biết có ai bị giống tui không............!!!
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
thớt add thiếu cái nhẫn nội 80 rồi............!!

toantuanh
31-07-14, 01:08 AM
share luôn cái shop của tui cho ai cần .....! (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)(nghịch giống thớt phát, mò link đi \:D/) (dấu ! ngay dòng này )
set 40 nằm phía trên nhé...........................
pass unrar: tinguyen

SHUDB
03-08-14, 02:53 AM
share luôn cái shop của tui cho ai cần .....! (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)(nghịch giống thớt phát, mò link đi \:D/) (dấu ! ngay dòng này )
set 40 nằm phía trên nhé...........................
pass unrar: tinguyen

Link cho ai không mò được: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> :D