PDA

View Full Version : [Xajh][GUIDE] Add Kim Nguyên Bảo

Rainstoven
24-05-14, 01:13 PM
DỰA TRÊN TINH THẦN MỘT SỐ BẠN BIẾT MÀ LÀM HIỂM KHÔNG CHỈ NÊN LÀM CÁI GUIDE NÀY
(Nên ai có gì hay thì share ngay đi hoặc tự sướng một mình đừng lên đây khoe nhé. Để khỏi phải mang tiếng làm hiểm)

#NOTE 1: XAJH là mã game Tiếu Ngạo Giang Hồ
#NOTE 2: Cái topic Hỏi / Đáp (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) hiện tại đang bận nên chắc chưa thể edit thêm.

Bước 1: Tải tool này (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!W9QEFLYC!iPvCO3fO09w_36-TXUq3bPqCrrxfEmwxxg-yGPFa6t0) về ~> giải nén ~> chạy tool
Bước 2: Thay thông tin phù hợp. (Chú ý thay IP) ~> Nhấn vào vị trí chữ Kết Nối ~> Nhấn vào vị trí chữ Nạp KNB.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

BƯỚC 3: Điền vào tên tài khoản ~> Nhập vào số KNB. (Lưu ý chỉ điền lớn nhất là 99 vì khi add vào nó tự động thêm hai số 00 nữa thành 9900) ~> Nhấp vào vị trí chữ Ok ~> Thoát.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

BƯỚC 4: Enjoy!

khatvong0702
24-05-14, 02:31 PM
DỰA TRÊN TINH THẦN MỘT SỐ BẠN BIẾT MÀ LÀM HIỂM KHÔNG CHỈ NÊN LÀM CÁI GUIDE NÀY
(Nên ai có gì hay thì share ngay đi hoặc tự sướng một mình đừng lên đây khoe nhé. Để khỏi phải mang tiếng làm hiểm)

#NOTE 1: XAJH là mã game Tiếu Ngạo Giang Hồ
#NOTE 2: Cái topic Hỏi / Đáp (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) hiện tại đang bận nên chắc chưa thể edit thêm.

Bước 1: Tải tool này (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!W9QEFLYC!iPvCO3fO09w_36-TXUq3bPqCrrxfEmwxxg-yGPFa6t0) về ~> giải nén ~> chạy tool
Bước 2: Thay thông tin phù hợp. (Chú ý thay IP) ~> Nhấn vào vị trí chữ Kết Nối ~> Nhấn vào vị trí chữ Nạp KNB.

BƯỚC 3: Điền vào tên tài khoản ~> Nhập vào số KNB. (Lưu ý chỉ điền lớn nhất là 99 vì khi add vào nó tự động thêm hai số 00 nữa thành 9900) ~> Nhấp vào vị trí chữ Ok ~> Thoát.

BƯỚC 4: Enjoy!

Bị thế này khắc phục thế nào hả anh?
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Rainstoven
24-05-14, 02:35 PM
Bị thế này khắc phục thế nào hả anh?
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

---Lỗi: Windows hệ Eng không chấp nhận tên file & thư mục có ký tự lạ
---Sửa: Đổi tên file và tên thư mục. Hoặc chuyển sang Windows hệ Chinese.

khatvong0702
24-05-14, 02:39 PM
---Lỗi: Windows hệ Eng không chấp nhận tên file & thư mục có ký tự lạ
---Sửa: Đổi tên file và tên thư mục. Hoặc chuyển sang Windows hệ Chinese.

BÁC là người hướng dẫn chi tiết và nhiệt tình nhất từ trước giờ mình biết, ngắn gọn nhưng cực kỳ hiệu quả. rất cảm ơn bạn

Pallost
24-05-14, 02:50 PM
sao minh add không được vậy bạn ? nó báo lỗi hoài kết nối thành công rồi mà add nó báo lỗi gì đấy

Rainstoven
24-05-14, 02:52 PM
BÁC là người hướng dẫn chi tiết và nhiệt tình nhất từ trước giờ mình biết, ngắn gọn nhưng cực kỳ hiệu quả. rất cảm ơn bạn

Không dám, không dám. Chỉ hy vọng sau này bạn có gì hay thì cũng chia sẻ với mọi người.

sao minh add không được vậy bạn ? nó báo lỗi hoài kết nối thành công rồi mà add nó báo lỗi gì đấy

Bạn PrtScn rồi post lên đây mình xem. Hoặc bạn có thể thay tên bằng ID User.

Rainstoven
24-05-14, 03:03 PM

Bạn thử thay tên bằng ID User xem sao.

Pallost
24-05-14, 03:04 PM

đây các bác xem dùm em !

Rainstoven
24-05-14, 03:10 PM
đây các bác xem dùm em !

Lỗi này là không tồn tại tên User nhé. Nếu bạn dùng tool reg nick share trên đây thì nhập cái ID User vào. Vì trong cái database TNGH của bác thì bảng User cái cột Name của bác là -1.

P/S: Phân biệt tên tài khoản với tài khoản giùm mình nhé.
Cho cái hình cho nó sống động....

Kimyuna
24-05-14, 03:18 PM
Lỗi này là không tồn tại tên User nhé. Nếu bạn dùng tool reg nick share trên đây thì nhập cái ID User vào. Vì trong cái database TNGH của bác thì bảng User cái cột Name của bác là -1.

P/S: Phân biệt tên tài khoản với tài khoản giùm mình nhé.
Cho cái hình cho nó sống động....

bác ơi cho em hỏi connected Navicat thế nào vậy. nhập vào thế nào thì đc. Em làm mãi ko vào đc

Rainstoven
24-05-14, 03:30 PM
bác ơi cho em hỏi connected Navicat thế nào vậy. nhập vào thế nào thì đc. Em làm mãi ko vào đc

Chọn biểu tượng Connection ~> SQL Server

Pallost
24-05-14, 04:14 PM
em add được rồi sao vào game thoát ra vào lại vẫn chưa có KNB vậy các anh :(.

Rainstoven
24-05-14, 05:03 PM
em add được rồi sao vào game thoát ra vào lại vẫn chưa có KNB vậy các anh :(.

Create time: 01:42:13.623
Fintime: 02:58:31.183

Khoảng ~1H KNB mới được nạp nha bác.

khatvong0702
24-05-14, 05:29 PM
Create time: 01:42:13.623
Fintime: 02:58:31.183

Khoảng ~1H KNB mới được nạp nha bác.

Anh ơi em đã add chức năng GM và nó báo thành công vậy làm sao để có thể mở giao diện GM nhỉ

Rainstoven
24-05-14, 05:50 PM
Anh ơi em đã add chức năng GM và nó báo thành công vậy làm sao để có thể mở giao diện GM nhỉ

Đã để trên hình là chức năng này vô dụng không xài được rồi mà sao còn hỏi nhỉ? Mặc dù add thành công nhưng nhân vật không hiện thị chữ GM bên cạnh thì không dùng được.

kingkiller
18-06-14, 09:56 AM
em không thể reg thêm acc đc, dùng cái tool register của nó thì báo lỗi SQL, mặc dù đã chỉnh trong xml đúng database, sa với pass sa rồi.
còn dùng tool trên cũng báo lỗi lúc reg acc mới luôn.
anh em nào có tool reg acc khác hay tạo acc bằng tay hướng dẫn em với :-<

vuong93tb
23-09-14, 12:19 AM
cho em hỏi là anh dùng phần mềm gì để việt hóa cái tool đó ak?
em dùng resourcehacker và PE explorer nhưng không được!

vuong93tb
23-09-14, 05:28 PM
có ai biết dùng soft gì để việt hóa cái tool này không, mình dùng bao nhiêu soft rồi mà không được 8-|