PDA

View Full Version : [JX] hỏi về source jx2 từ đâu ra các bác vào xem nhé :D

sharez
22-05-14, 06:53 PM
2 năm trước đã có 1 sv pri kiemvucuuthien.com và hiện nay đã ra 1 sv jx2 pri nữa là sgamevn.com thắc mắc là source họ lấy từ đâu và mua từ đâu thắc mắc 2 năm ^^ , nếu bác nào trong đây có source jx2 thì share cho AE và để tiện cho các game thủ đam mê jx2 pri có thể tìm đc 1 sv như mình mong muốn <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kbgqedtt
22-05-14, 06:55 PM
Đa phần là lấy từ Malaysia bạn nhé.

Edward_Newgate
22-05-14, 07:39 PM
Sell còn chả thấy ma nào thì lấy đâu ra share hả bạn =='

wermanhme1990
22-05-14, 08:51 PM
jx2 của sgame là 1 nhánh của công ty vng chứ đâu phải lấy ở các forum. vng muốn ăn thêm khoản private nữa nên mới có jx2 sgame, nghe nói chuẩn bị có phong thần 3 nữa.

dovietthai
22-05-14, 09:34 PM
jx2 của sgame là 1 nhánh của công ty vng chứ đâu phải lấy ở các forum. vng muốn ăn thêm khoản private nữa nên mới có jx2 sgame, nghe nói chuẩn bị có phong thần 3 nữa.

hay nhỉ. ......................

satthupro95
22-05-14, 09:41 PM
Phong Thần 3 sgamevn đang việt hóa . Site đây: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

wermanhme1990
22-05-14, 09:42 PM
hay nhỉ. ......................

Bạn thử vào chơi jx2 của sgame rồi so sánh với jx2 của vng, từng câu chữ của nhiệm vụ không khác 1 dấu chấm dấu phẩy, chưa kể đến event trùng hợp đến kỳ lạ.
Không ai rảnh mà đi việt hóa cho giống như in bản của vng cả.

pikhjn
22-05-14, 09:47 PM
Chả biết phải của VNG hay không , nhưng nhìn cái website lỏm thật :))

dovietthai
22-05-14, 10:14 PM
Mình ko chơi mấy game đấy. Thấy VNG cũng nhảy vào làm private mình coi hay thôi :))

vd_tt
22-05-14, 10:30 PM
biết đâu được, của mấy pro clb như hexpo.... thì sao ;))

sharez
23-05-14, 10:13 AM
source jx2 malaysia thì khoảng bảo nhiu thế các bạn biết k

Sgame hiện nay đang bị những hành phần phá hoại hành ddos sv , ngay cả adm chẳng biết trốn đâu mà lâu lâu mới onl , mỗi ngày chơi Game phải đi nan nĩ tụi ddos cho tụi nó ngưng ddos để vào sv , và Sgame đã thông báo ra Chiến Cuồng mà đến bay giờ chẳng thây tin tức đâu ad Sgame dù như chỉ mở sv hút máu và k wan tâm đến sv